Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP DIỆT ĐỒNG NĂM 2020 CHẤP ĐỒNG QUAY LÁO | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP DIỆT ĐỒNG NĂM 2020 CHẤP ĐỒNG QUAY LÁO

Tôi húp chạm 0,1 nè mà bỏ trùng ăn dc có 1 lần thui ah, vào nhỏ nhẹ có 10k. Tiền để nuôi chạm 8 mà mãi k ra, k bit mai có ra k nữa.
bạn nên chơi có cầu kèo..và suy nghĩ chỉ là con số sẽ đơn giản hơn nhiều...8 hay 3 vẫn là số..nhiều khi mình cũng bị cái thích nên thua đau bạn ak

bạn nên chơi có cầu kèo..và suy nghĩ chỉ là con số sẽ đơn giản hơn nhiều...8 hay 3 vẫn là số..nhiều khi mình cũng bị cái thích nên thua đau bạn ak
Cám ơn người ae. T đag theo chạm 8 cầu ngày t4 đó b. Mà mai dc 1 tuần r k bit có nổ ko. Huhu

Tôi húp chạm 0,1 nè mà bỏ trùng ăn dc có 1 lần thui ah, vào nhỏ nhẹ có 10k. Tiền để nuôi chạm 8 mà mãi k ra, k bit mai có ra k nữa.
Chạm 8 cứ yên tâm mà vào nhá bao nổ trong vòng 3 ngày

Cám ơn người ae. T đag theo chạm 8 cầu ngày t4 đó b. Mà mai dc 1 tuần r k bit có nổ ko. Huhu
Nếu bạn dài hơi..chão cái chạm 8 này ko sợ..chỉ sợ đứt hơi giữa đường thôi..8 phổ thông bạn ak

Nhiều cái khổ mà ae ko hiểu bạn ak..Theo mình nên chia sẻ sát giờ thôi...chia sẻ sơm ko an toàn cho chính mình và ae. Mình thua kểu ấm ức, cái này chắc bạn hiểu
qua đúng, thê nên tôi sợ chia se sơm lắm, kiêu như bị đồng nó né với vvvvv
h co hết roi nhiêu câu đẹp lắm mà chưa muôn đang bây h

có điều thật tâm ae mình ko nói cũng hiểu..tâm lý quan trọng nhất trong mọi chiến trường. Kiểu Tào Tháo ..na ná vậy đó nên mình thua ..ăn duy nhất 1 lần 3d + 4d năm nay..mà cầu đề thì chạy thông hnay là 24 phát..chưa tính nếu chơi an toàn cả tổng thì 27 phát rồi. vẫn thua bạn ak

Bạn chơi lâu chưa mà sao chiến trường trung nam bắc..mặt trận nào vẫn cứ bùm bùm vậy

Chính sợ nó gãy thì nó lại không gãy. Cũng như năm ngoái ngày nào tôi cũng chơi lô 292 .ăn mấy tháng liền. Đời là thế .nó đã thông thì ta cứ thuận theo đi ae .nhưng mình không nên vượt khung cứ vào đều tiền mai mốt có gãy cũng còn lãi mà

Sau khi tổng hợp tất cả các chạm và tổng mình đã soi..mình thấy kết dàn 26 số này. ae cho ý kiến nhé
03,30,08,80,37,73,23,32,78,87,28,82,55,05,50,00,19,46,64,91,14,41,69,96,59,95
Std 141

Bạn chơi lâu chưa mà sao chiến trường trung nam bắc..mặt trận nào vẫn cứ bùm bùm vậy
Lên dàn, hỏi hnay vào dàn 26,38,hay 40 Thi bảo dàn 14s ,lAy các thánh. Tuyên bố bỏ xo số về chơi bét

Dàn 14s Co 10đau
Nó là dàn mình kết lọc từ cầu 3 chạm..chia sẻ ae tham khảo mà bạn..Cầu 3 chạm nổ hnay là 24 ngày kể từ đầu năm 2020 rồi..bạn test đi...mai chạm 1,6,9...Cầu có thông ngày 25 thì mình ko dám khẳng định bạn ak

Lên dàn, hỏi hnay vào dàn 26,38,hay 40 Thi bảo dàn 14s ,lAy các thánh. Tuyên bố bỏ xo số về chơi bét
Bạn nên xem và đọc chuẩn cầu..hnay mình chia sẻ pp lập dàn bạn ak..14s hay 10s là số mình kết đưa ra tham khảo..Theo dõi cầu kèo thì ăn mà bạn..chạm 0 đó

Nó là dàn mình kết lọc từ cầu 3 chạm..chia sẻ ae tham khảo mà bạn..Cầu 3 chạm nổ hnay là 24 ngày kể từ đầu năm 2020 rồi..bạn test đi...mai chạm 1,6,9...Cầu có thông ngày 25 thì mình ko dám khẳng định bạn ak
Tự bắt chơi húp thông tuần 5/7 ngọt hơn