Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 34 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
@

Cần thêm sự kiên trì và May Mắn đúng thời điểm ae nhé
Ví dụ dàn 10s, TTD của ct Người Qua Đường mới trải qua dây gãy 2 tháng thông(từ ngày 25/05 đến ngày 24/07 mới nổ dàn 10s) . Vậy hỏi thử ai cx đủ lực đủ kiên trì? Chưa nói tới dàn 3 càng 8s, bao nhiêu tháng từ cuối năm ngoái đến giờ, chưa nổ phát nào!
Vay minh moi noi.ko co bien phap nao toi uu het.van la do den thoi.nhu hom co ae an duoc 3kang 8 so la vi do.co the moi theo ct.con cac ae khac ko trung vi het von...nhieu nguyen nhan lam.hi.nen noi that minh vao dien dan chi de tham khao cau keo cac ae dua len la chinh.chu so minh tu bat tu choi.ko muon phu thuoc vao ai het.tum lai.do chap het.den thi cau troi van...nhung minh ren dc duc tinh la ko cay cu.thua thi go tuu tu.thang thi danh dum...giai tri la chinh thoi.chu van phai di cay chan tay ban ah

Vay minh moi noi.ko co bien phap nao toi uu het.van la do den thoi.nhu hom co ae an duoc 3kang 8 so la vi do.co the moi theo ct.con cac ae khac ko trung vi het von...nhieu nguyen nhan lam.hi.nen noi that minh vao dien dan chi de tham khao cau keo cac ae dua len la chinh.chu so minh tu bat tu choi.ko muon phu thuoc vao ai het.tum lai.do chap het.den thi cau troi van...nhung minh ren dc duc tinh la ko cay cu.thua thi go tuu tu.thang thi danh dum...giai tri la chinh thoi.chu van phai di cay chan tay ban ah
Chúc Mừng người ae có hướng đi riêng, như vậy là ok r. Chúc ae hôm nay may mắn rực rỡ đánh đâu trúng đó nhé

Thấy CT ghi là 8×, 7x,6x là ntn ấy bác? Em không hiểu
Tức là dàn đề 6x số, 7x số, 8x số ý ae. Kiểu như dàn 64s ấy. CT Trau88 Bắt dàn rồi hạ xuống rất nhiều mức nhỏ khác nhau như 4x, 3x, 2x, 1x, rồi TTD, BTD để ae có nhiều lựa chọn tham khảo, chơi ít số thì lãi cao đồng thời rủi do cũng cao hơn. Ae k ưa mạo hiểm thì cứ dàn 6x đều tay là cx có lãi tháng r

Tôi thấy bạn rất tâm huyết đưa ra các thống kê cho ae theo dõi ,rất ít người làm được như vậy
Rất cảm ơn người ae nhé.
Cá nhân mk thì không chơi, không vào tiền môn đề. Thỉnh thoảng thả nhẹ 1 vài điểm dàn 3 càng thôi.
Mk thấy đa phần ae theo thì cứ theo, cũng kb là ct mình theo mình chọn hàng tháng lời lãi thế nào. 1 số ae cũng có thống kê, nhưng chủ yếu thống kê mỗi ct mình theo thôi.
Mk bỏ một chút thời gian để thống kê lại lời lãi từng món của từng cao thủ chủ tịch(thực ra cũng mất kha khá thời gian luôn ấy). Rồi chia sẻ tới ae, để ae thấy được thực tế, thấy rõ được tình hình Lô Đề tháng đó có dễ hay Ảo. Rồi ae sẽ biết phải lựa chọn ai để theo để kiếm được đồng lãi hàng tháng. Chứ ae theo bất chấp sợ theo sai người sai thời điểm. Dịch đã k đi làm ra tiền lại âm kha khá tiền thì mk cũng thấy buồn cho ae lắm
Mk thì không giỏi cầu kèo, chốt số, nên mk thấy giúp được ae được bao nhiêu thì mk giúp hết mk♥️