Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
E hồi hộp nhất là xem kết quả mt vs mn. Nhiều khi ra số này xong lại nhẩy số khác. ?
Hồi hộp, lo lắng, cay cú,.. đỉnh cao thăng hoa cảm xúc vui sướng, Hay tận cùng tuyệt vọng đau khổ. Chỉ có số học mới đem lại nhiều cảm xúc như vậy thôi kkk.

Hồi hộp, lo lắng, cay cú,.. đỉnh cao thăng hoa cảm xúc vui sướng, Hay tận cùng tuyệt vọng đau khổ. Chỉ có số học mới đem lại nhiều cảm xúc như vậy thôi kkk.
Bác cho e cách vào tiền dàn 2d và 3d miền trung của bác Sg999 đc k a

Vốn e nhỏ . Nên e chơi giàn 2d . 2 hoặc 4 điểm. Giàn 3d e ghép 5 càng kết đi1 điểm thôi ạ.
Mình vốn 10tr. Mình đánh MT 2D 15₫. 3D 1đ. Đánh 2 Đài. Còn Miền Bắc mình đánh 20₫ 2D còn 3D 2₫. Hôm nay là ngày đầu tiên mình đánh và vào tiền. K biết tỉ lệ vào như vậy có đc k ăn, mong AE các bạn góp ý, và cho kinh nghiệm chơi, xin cảm ơn nhiều HD ạ

Khả năng phải kiếm tìm phương pháp Kiềm Chế lòng tham ae nhỉ?
Không có phương pháp nào cả anh em ạ. Đơn giãn nếu mình không tham thì đâu có chơi lô đề cờ bạc . Làm ăn chân chính cũng có rất nhiều rủi ro huống chi là ace chúng ta chơi lô đề cờ bạc ....đó cũng chính là phương pháp của tôi . Không cố để thắng khi mình đang thua .!

Mình đang chơi cầu này lâu nay, chia sẻ cho ae ai cảm thấy kiên trì thì chơi nhé, mình thấy cũng ổn vd đb hôm qua về 70957 là tổng 2, hôm nay sẽ lấy tổng 23457890 bỏ tổng 2 đi vì vừa về còn 7 tổng 3457890 ae bỏ đi 5 con đề gan chưa về còn 65 số chơi 2d. Ghép càng ae lấy từ đb về hôm qua 70957 lấy con hàng nghìn cộng với hàng chục là 0+5 = 5 lùi 1 sẽ đc 4 số và bóng nữa đc 8 càng 45679012 = 520 số. Ae tét thử đi

A e cứ lấy kết quả 70 kỳ quay đặc biệt HN trước lọc kết quả trùng còn 60 tới 65 s chơi cho hôm sau ko chảo mổi tháng điều có lãi
Người ae giải thích rõ hơn chút dc ko mình chưa hiểu lắm

A e cứ lấy kết quả 70 kỳ quay đặc biệt HN trước lọc kết quả trùng còn 60 tới 65 s chơi cho hôm sau ko chảo mổi tháng điều có lãi
Người ae giải thích rõ hơn chút dc ko

Mình đang chơi cầu này lâu nay, chia sẻ cho ae ai cảm thấy kiên trì thì chơi nhé, mình thấy cũng ổn vd đb hôm qua về 70957 là tổng 2, hôm nay sẽ lấy tổng 23457890 bỏ tổng 2 đi vì vừa về còn 7 tổng 3457890 ae bỏ đi 5 con đề gan chưa về còn 65 số chơi 2d. Ghép càng ae lấy từ đb về hôm qua 70957 lấy con hàng nghìn cộng với hàng chục là 0+5 = 5 lùi 1 sẽ đc 4 số và bóng nữa đc 8 càng 45679012 = 520 số. Ae tét thử đi
Bạn nói rõ hơn về cách lấy tổng chơi hôm sau đc ko ạ?vd về 98653 thì lấy như nào bạn ơi?

Mình có kèo bắt chạn đề nuôi tuần ăn thông chưa biết mệt vài năm nay rồi bạn có thể tets ,lấy 2 con đầu giải đặc biệt của chủ nhật làm 2 chạm lên dàn đánh tuần ăn ít nhất đc 2 lần còn không thì đỏ ăn 4,hoặc 5 tùy theo .bạn tham khảo nhé
Ví dụ tuần trước chủ nhật 11/7 đặc biệt về 38294 thì lấy 3 và 8 làm chạm chơi cho tuần này phải ko người ae mong ae chỉ rõ dc ko ạ!

Mình vốn 10tr. Mình đánh MT 2D 15₫. 3D 1đ. Đánh 2 Đài. Còn Miền Bắc mình đánh 20₫ 2D còn 3D 2₫. Hôm nay là ngày đầu tiên mình đánh và vào tiền. K biết tỉ lệ vào như vậy có đc k ăn, mong AE các bạn góp ý, và cho kinh nghiệm chơi, xin cảm ơn nhiều HD ạ
Mk tính sơ sơ mỗi ngày tổng ae phải chơi 3800k. Vốn 10m là rất nhỏ với lối đi tiền như này ae nhé. Tuy lãi cao nhưng nó sẽ kèm rủi ro cực kì lớn. Chẳng may vào dây đen gãy thông 3 ngày thôi là ae cụt vốn rồi. Vốn phải 25, 30 củ thì mới đánh như ae.

Chào ae . tình hình dịch ổn chứ!trên diễn đàn có rất nhiều CT và chủ tịch ae có thể theo.ad thường chốt phong độ cao thủ nên a Theo dõi.và có nhiều người phương pháp riêng.theo ý và phương pháp của mình chơi thì mình chọn ra mục tiêu hàng ngày kiếm bao nhiêu tiền.và thua bao nhiu tiền là nghỉ phải lọc ra cái đó mới quan trọng.khi ra mục tiêu đó coi vốn mình có bao nhiêu.vốn ít thì có thể theo đề đầu đuôi các miền xổ số người nào thông nhiều ngày nhất sẽ Theo.quan trong phải có biết điểm dừng.nhiêu ae chơi xstg cầu thuận ăn 3đến 4m. Không dừng khi cầu ảo sẽ toang hết.ae muốn chơi kiếm tiền phải biết nguồn vốn bao nhiêu và chỉ tiêu an bao nhiu dừng và thua bao nhiu nghỉ non.thì mới kiểm soát tiền hàng ngày.tôi ăn đậm xstg thì tôi nghỉ.cầu xstg ảo thì tôi chơi mt hay mb ăn đủ mức tôi đưa ra thì tôi nghỉ.phải biết đưa ra mức tiêu.như bữa tôi được giải thưởng khủng thủ lô được 300k nạp vào chơi mới đầu ăn 2m.xong cầu ảo còn 800k rút ra thì tôi cũng bảo toàn được 300k lời 500k .có thể lấy 500k .đánh bao lô bach thủ lô mn . chúc ae tìm được phương pháp của mình và diễn đàn ngày càng phát triển

Đính kèm