Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
E k chão đâu b ạ , vì cũng hết cái thời hơn thua rồi . Pp của bác saigon cũng là đi đều tay nên e vẫn đều 1k 3d thôi nhưng mà kb ngày mai còn nên tiếp tục theo k , k phải vì e k tin tưởng ct mà e sợ vốn e k trụ đc qua dây đen này thì thật sự e k còn vốn để gỡ nữa
Qua gặp bác ct ngộ không đi bac. Dây đỏ bác ngộ không đang lên

Ae nào chưa biết đến lô khung thì tham khảo nhé. Tính từ tháng 1 đến hiện tại, với khung 10-30đ đang Dương 50 triệu. Đa phần ae thua, âm là do đánh lung tung, có thể tháng ăn to thì hạ cược, tháng âm thì Xnxx lên mới âm. Hoặc do 1 phần là đen, mới theo phải tháng bị âm nên Âm. 1 vài tháng gần đây thì đang hơi bị bấp bênh, ae cân nhắc nhé. @4311168MY

Sửa lần cuối:
Ae có thể thấy vẫn còn nhiều ae muốn liều ăn nhiều, chơi chão dàn 3 càng. Chơi số ai cũng muốn trúng muốn húp nhiều. Nhưng thực tế thì tàn khốc lắm, nhất là cái thời điểm đồng nát quay ảo như này . Có ai muốn gãy thông đâu. Tính sơ sơ 5 ngày chão để ra được lãi, nhiều ae chơi 1-2-4-8-16-32 rơi vào khoảng 30 triệu. Đa phần ae đến khung này là gục ngã rồi, bỏ cuộc thì gãy khung. Và để gỡ 1 khung như vậy cần ăn thông hơn 50 ngày. Còn 1 số ae nóng máu quyết chão đến khi nổ thì chơi thêm khung ngày 6 với tỷ lệ x64 và cần tổng 60 triệu cho 1 khung. Và cx chưa ai dám chắc sẽ nổ. Nổ thì gỡ được cái vốn, Gãy 1 cái thôi xong?…Ae đại gia, nhiều vốn thì không sao, ae ít vốn thì thêm nợ nần. Mk chỉ muốn ae nhìn được thực tế là như vậy. Chúc ae diễn đàn thật nhiều may mắn???
Em ko dám chao bác ạ

Cảm ơn a lần nữa nghe bác nói e cũng dần nhẹ nhàng hơn.a là con trai hay con gái vậy. Năm nay a bao nhiêu tuổi rồi a
Qua gặp bác ct ngộ không đi bac. Dây đỏ bác ngộ không đang lên
Ae ít vốn theo đều cả lô và đề thì đang Hoà ae à. Đi đều đề 10k dàn 64s đang âm hơn 1 triệu. Tam lô mỗi con 10 điểm đang dương hơn 1 triệu.
Tháng này ct Ngộ Không được Khoản 3,4 càng đề ít số rất rực rỡ
Nhưng đó chỉ dành cho người chơi hệ May Mắn thôi ae ạ. Đâu phải ai cũng đủ kiên trì theo ít số, đâu phải ai cũng chọn đúng Người đúng ngày nổ rực rỡ để theo đâu. Mk theo dàn 10s, Ttd của ct Người Qua Đường 2 tháng gãy thông đây, tháng trước dính dây gãy thông hơn 1 tháng trời dàn 10s của bác Sài Gòn. Âm rất nặng. K trách được. Do đen thôi. Cá nhân mk thì từ giờ k chơi ít số nữa. Sợ rồi kkk

Cũng may là em đã bỏ đc Bet rồi. Giờ thì em cứ túc tắc dàn 64s và 3D MB của các CT để kiếm cốc cafe thôi. Nghĩ lại cái thời suốt ngày ôm cái điện thoại, rảnh ra là ôm, công việc, gia đình thì bỏ bê, suốt ngày cứ cáu bẳn. Cái kết là bay mất 100m tiền tiết kiệm. Phải mất 1 tuần mới ổn định được tâm lý đấy các bác ạ.

Cũng may là em đã bỏ đc Bet rồi. Giờ thì em cứ túc tắc dàn 64s và 3D MB của các CT để kiếm cốc cafe thôi. Nghĩ lại cái thời suốt ngày ôm cái điện thoại, rảnh ra là ôm, công việc, gia đình thì bỏ bê, suốt ngày cứ cáu bẳn. Cái kết là bay mất 100m tiền tiết kiệm. Phải mất 1 tuần mới ổn định được tâm lý đấy các bác ạ.
Kkk chuẩn luôn. Đa phần ai cũng thế. Cứ 3p phụt phát, nhanh hơn thì phút rưỡi. Bánh cuốn cả ngày mất hết thờ gian. Xsmb ngày lặn xem số 1 lần. Bét quay k ngừng nghỉ ngu hết đầu óc. Chúc mừng ae đã bỏ thành công nha???

Thêm cho ae 1 Minh chứng to đùng nhé
Gãy thông 9-10 ngày đi đều đã gục ngã rồi chứ mà chão thì…Ae nào còn tư tưởng Chão thì bỏ ngay đi. Các Cao Thủ Chủ Tịch cũng khuyên ae chỉ nên đi đều thôi.

Sửa lần cuối:
Úi, Dàn 2D thì k đều , 3D 4D gãy thông . Bây giờ tôi đoán khá nhiều anh em phân vân nên theo nữa hay tạm dừng . theo nữa mà gãy thì toang xác định nằm gỡ lại là rất rất lâu,mà k theo thì ra lại tiếc. Nhưng thà tiếc 1 chút còn hơn là mất hết .Nếu thích CT thì theo nhỏ nhẹ or Nằm dình chờ cơ hội thôi AE à. Cao thủ chơi hơn nhau chỗ tính này đây :)

Úi, Dàn 2D thì k đều , 3D 4D gãy thông . Bây giờ tôi đoán khá nhiều anh em phân vân nên theo nữa hay tạm dừng . theo nữa mà gãy thì toang xác định nằm gỡ lại là rất rất lâu,mà k theo thì ra lại tiếc. Nhưng thà tiếc 1 chút còn hơn là mất hết .Nếu thích CT thì theo nhỏ nhẹ or Nằm dình chờ cơ hội thôi AE à. Cao thủ chơi hơn nhau chỗ tính này đây :)
Người ae có theo ct NiemTin k?
Dây này có vẻ căng cho ae nào theo

Người ae có theo ct NiemTin k?
Dây này có vẻ căng cho ae nào theo
Mình K AE a .Mong là CTNiềm Tin sẽ lên đồng rồi trở lại mạnh mẽ giúp cho mấy AE nhé ! AE nào mà theo cả dàn thì nên bình tĩnh nhẹ lại nhé. Chúc AE may mắn trong những ngày cuối tháng nhé \-strong\-strong

Cá nhân mk tin nay sẽ nổ
Cứ đều bước ae nhé. Chúc ae sẽ gặp dây thông dài dài để lấy lại
Cám ơn b . E đang đi làm chỉ tranh thủ nghỉ vào hóng cùng ae đc chút nào . Cứ nghĩ tối sẽ đc ăn cho có động lực b ạ

Tình hình căng như covid ae nhỉ .mình tạm nghỉ mấy hôm nay và đang nghiên cứu thêm .chúc anh em chiều nay đánh đâu thắng đó nhé