Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP SÁM CÔ - CT LƯƠNG THIỆN NHÂN | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP SÁM CÔ - CT LƯƠNG THIỆN NHÂN

Phương pháp tìm ra 1 đôi + sám + bóng dương để tìm ra chạm của kỳ tiếp theo, ván nào ko có đôi hoặc 2 đôi bỏ ko bắt ván đó => Chúc anh em áp dụng pp thành công
Link video hướng dẫn dưới bình luận nhé! ✌✌✌ View attachment 7233
Cảm ơn chu tịch nhưng tai sao mjnh lại ko xem dc video nhj

1 đôi + sám + bóng dương để tìm ra chạm của kỳ tiếp theo, ván nào ko có đôi hoặc 2 đôi bỏ ko bắt ván đó => Đọc kỹ chưa người anh em?

Phương pháp tìm ra 1 đôi + sám + bóng dương để tìm ra chạm của kỳ tiếp theo, ván nào ko có đôi hoặc 2 đôi bỏ ko bắt ván đó => Chúc anh em áp dụng pp thành công
người ae cho hỏi 1 đôi+sám +bóng dương là ntn vậy?

Theo ý của bác @THIENNHAN là vd như có 11234 có đôi 1 lấy bóng của 1 là 6 đánh cho kỳ sau..
hoặc có xám 12223 thì có xám 2 bóng là 7 đánh cho kỳ sau.
Nếu ra 12345 hoặc 11223 thì bỏ.( vì nó là số rời và 2đôi)

Theo ý của bác @THIENNHAN là vd như có 11234 có đôi 1 lấy bóng của 1 là 6 đánh cho kỳ sau..
hoặc có xám 12223 thì có xám 2 bóng là 7 đánh cho kỳ sau.
Nếu ra 12345 hoặc 11223 thì bỏ.( vì nó là số rời và 2đôi)
hai doi thi bat 4 cham nhe hhhhha cao nay danh 2 dau nen cac ban bat 2 chap thoi nhe

Phương pháp này thường thì chơi ỏ sảnh nào a nhân

Thường xuyên có đôi liền nhau mọi người lấy bóng nó đánh 2 đầu tiền nhị, hậu nhị
Vd: 91183 lấy bóng 1 là 4,6 đánh 2,( đầu đuôi)
Còn trường hợp như 91907 thì ko đúng
Đúng là học mãi ko bao giờ hết học