Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN LUÔN CHIẾN THẮNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN LUÔN CHIẾN THẮNG

Chào bác mobai55 thấy bác hay chia sẻ và tích cực cổ động và động viên ace trong diễn đàn tin tưởng và đi theo các chủ tich và cao thủ để về bờ! Bác có dàn bóng bát quái nào 30-40s có hi vọng về bờ chia sẻ đi bác! Chúc bác và gđ sức khoẻ!

Đánh vậy rủi ro quá cao . Vốn thì nhiều mà nói chung là lãi ít . K đáng . Trẻ con cũng nghĩ ra được mà chia sẻ lên làm chi kb ?‍♂️
Bạn ơi đã chơi món này mà k muốn thua tha nợ nần thì phai học hỏi bạn à ,mình thấy pp đó cũng tốt mà . Đánh 6,4 tr một ngày đâu phải to mà đây là đánh đều tay k cần chão .nen theo mình là bạn chỉ cần có 50 tr là bạn có thẻ đánh được 6,4 tr / ngày được r . Chứ đâu cần phải có 192 tr đâu . Cứ cho gãy liền 4 hôm đi nữa cũng mất có hơn 25 tr ( mình nói có 50 tr cho nó thoải mái thôi ) chứ gãy 4 hôm liền cũng là hiếm .mấy chục chiệu mà tháng lãi hơn hai chục là ngon rồi còn gì .mình vào diễn đàn hơn năm nay mình thấy 90 % người chơi là thua . Còn những người choi mà thắn được mình tháy đều là những người k nợ nần k khát nước k nóng vội .vì những ai nợ nần nhiều thì thường thấy lãi vậy là ít vì nó k thấm gì với số tiền trả lãi rồi v...v nên cứ hay luẩn quẩn đánh linh tinh nên chết lại càng chết . chơi món này nên đặt chỉ tiêu nhẹ nhàng là kiếm được đủ tiền cho sh gđ thôi cũng là tốt lắm r . Nhiều người chơi k có pp .nợ càng thêm nợ đấy . Bạn ấy có tâm cs bạn áp dụng được thì áp dụng đừng nói trẻ con này nọ nghe mất hay .

Chuẩn - Cám ơn bạn Bachnx đã C/S rất tâm huyết - OK . có thể coi đây là một kinh nghiệm mà mỗi người cần NG/C và chơi tùy vào đồng xèng của mình -

Bác cho em hỏi bác theo bác phan bảo lâu chưa và có tg gẫy thông nhất là bn và có thâng nào đen nhất là gẫy bn ngày xin ý kiến ạ

Chào bác mobai55 thấy bác hay chia sẻ và tích cực cổ động và động viên ace trong diễn đàn tin tưởng và đi theo các chủ tich và cao thủ để về bờ! Bác có dàn bóng bát quái nào 30-40s có hi vọng về bờ chia sẻ đi bác! Chúc bác và gđ sức khoẻ!
Chào bạn @phat2012 . Mình có nhưng thấy nó chưa thuyết phục. Vẫn còn gãy bị động. Chưa làm chủ được mức độ thiệt hại. Vậy xin khất bạn Để khi khác nhé. Cảm ơn bạn đã tin dùng.

Bạn ơi đã chơi món này mà k muốn thua tha nợ nần thì phai học hỏi bạn à ,mình thấy pp đó cũng tốt mà . Đánh 6,4 tr một ngày đâu phải to mà đây là đánh đều tay k cần chão .nen theo mình là bạn chỉ cần có 50 tr là bạn có thẻ đánh được 6,4 tr / ngày được r . Chứ đâu cần phải có 192 tr đâu . Cứ cho gãy liền 4 hôm đi nữa cũng mất có hơn 25 tr ( mình nói có 50 tr cho nó thoải mái thôi ) chứ gãy 4 hôm liền cũng là hiếm .mấy chục chiệu mà tháng lãi hơn hai chục là ngon rồi còn gì .mình vào diễn đàn hơn năm nay mình thấy 90 % người chơi là thua . Còn những người choi mà thắn được mình tháy đều là những người k nợ nần k khát nước k nóng vội .vì những ai nợ nần nhiều thì thường thấy lãi vậy là ít vì nó k thấm gì với số tiền trả lãi rồi v...v nên cứ hay luẩn quẩn đánh linh tinh nên chết lại càng chết . chơi món này nên đặt chỉ tiêu nhẹ nhàng là kiếm được đủ tiền cho sh gđ thôi cũng là tốt lắm r . Nhiều người chơi k có pp .nợ càng thêm nợ đấy . Bạn ấy có tâm cs bạn áp dụng được thì áp dụng đừng nói trẻ con này nọ nghe mất hay .

Bạn biết nghĩ như vậy thì mình khuyên là dứt hăn lô đề cờ bạc đi, thì còn giống con người, cái món này thì chỉ béo thẳng chủ lô thôi, ở đây thì là thằng nhà tài trợ kudv

Bạn biết nghĩ như vậy thì mình khuyên là dứt hăn lô đề cờ bạc đi, thì còn giống con người, cái món này thì chỉ béo thẳng chủ lô thôi, ở đây thì là thằng nhà tài trợ kudv
Dạo này ổn k bác

Nói là luôn chiến thắng thì hơi quá nhưng nói chính xác nhất là không bao giờ thua. Ca nhân mình cho rằng dàn 64 số luôn là dàn đẹp để chơi bở độ hiệu quả Và lợi ích của nó. Sau nhiều ngày mình đã tìm ra được phương pháp chơi mà mình thấy cực kỳ hiệu quả. Chia sẻ lại với ae để ae áp dụng.
phương pháp đó đơn giản là vào đều tiền với dàn 64 số. Mình tính toán với dàn 64 số nếu đánh đều tiền thì thua 1 ngày = thắng 2 ngày ( thực ra vẫn có lãi ít). Vì vậy trong tháng 30 ngày thì nếu ăn 20 ngày xịt 10 ngày sẽ hoà tiền. Ăn trên 20 ngày là lãi.
Ví dụ nếu ăn 22/30 ngày ta có phép tính sau :
- Tiền cược : 6,4tr x 30 ngày = 192tr
- Tiền ăn : 9,9 x 22 ngày = 217,8 tr
- Tiền lãi : 217,8 - 192 = 25,8 tr
Như vậy với cách vào tiền đều tay mỗi ngày 100k/ con. Tháng ăn 22 ngày là m lời ra 25,8tr rồi. Còn câu hỏi dàn ở đâu thì ae cứ bám lấy dàn 64 của bác tô hùng, hihi hoặc phan bảo. Đảm bảo các cao thủ sẽ lên dàn ko xịt quá 10 ngày đâu.
Từ khi biết đến lô đề mình cũng chỉ thích chơi ăn chắc mặc bền, chỉ duy nhất chơi dàn 64s xác định đánh đều tay cuối tháng có lãi, nhưng đen nhất là cứ đầu tháng vào nó gãy liền 4-5 ngày rồi lại hoang mang lại nhảy qua Ct khác rồi lại toang, nó cứ vào vòng luẩn quẩn như vậy. Giờ đang chán nản quá chưa biết phải chơi pp nào an toàn cuối tháng kiếm tí lãi, tháng này cũng gãy liên tục nên đang tạm nghỉ dc 2 ngày rồi

Ông bạn này non lắm chắc chưa nhìn thấy dàn64 chết 1 tuần liền đaua nhỉ. Đếm của trong lỗ thì trẻ con nó cũng làm được
B nói thế là biết ai non rồi. Đã đánh đều tay thì nó có ăn thông 20 ngày rồi gãy thông 10 ngày cũng vẫn có lãi.đều tay chứ có chão đâu mà sợ gãy thông

B nói thế là biết ai non rồi. Đã đánh đều tay thì nó có ăn thông 20 ngày rồi gãy thông 10 ngày cũng vẫn có lãi.đều tay chứ có chão đâu mà sợ gãy thông
Bạn cho mình hỏi chút bạn chơi dàn 64s đều tay được mấy tháng rồi, có tháng nào lỗ không

Bác cho em hỏi bác theo bác phan bảo lâu chưa và có tg gẫy thông nhất là bn và có thâng nào đen nhất là gẫy bn ngày xin ý kiến ạ
Nói chung các cao thủ thường duy trì tầm loanh quanh hơn 20 ngày. Phan bảo bắt tốt, có dây đen gãy 5-7 ngày. Tuy nhiên cũng ko thua nhiều. Tôi đánh và thống kê dàn PB tháng này ăn 8/10 ngày. Tất nhiên ai đánh chão thì sẽ ăn to. Nhưng tôi để í thấy kiểu gì cũng có lúc các cao thủ bị gãy khung, giống như đợt gãy 7 ngày. Nên m nghĩ đánh đều tay sẽ an toàn hơn, khẳng định luôn thời điểm đó rất nhiều bác chão đã đi cả vốn lẫn lãi, còn mình có thua nhưng ko đáng kể

Theo bạn thì bạn đang chơi CT nào đang phong độ

Nói là luôn chiến thắng thì hơi quá nhưng nói chính xác nhất là không bao giờ thua. Ca nhân mình cho rằng dàn 64 số luôn là dàn đẹp để chơi bở độ hiệu quả Và lợi ích của nó. Sau nhiều ngày mình đã tìm ra được phương pháp chơi mà mình thấy cực kỳ hiệu quả. Chia sẻ lại với ae để ae áp dụng.
phương pháp đó đơn giản là vào đều tiền với dàn 64 số. Mình tính toán với dàn 64 số nếu đánh đều tiền thì thua 1 ngày = thắng 2 ngày ( thực ra vẫn có lãi ít). Vì vậy trong tháng 30 ngày thì nếu ăn 20 ngày xịt 10 ngày sẽ hoà tiền. Ăn trên 20 ngày là lãi.
Như vậy với cách vào tiền đều tay mỗi ngày 100k/ con. Tháng ăn 22 ngày là m lời ra 25,8tr rồi. Còn câu hỏi dàn ở đâu thì ae cứ bám lấy dàn 64 của bác tô hùng, hihi hoặc phan bảo. Đảm bảo các cao thủ sẽ lên dàn ko xịt quá 10 ngày đâu.
Mình rất biết ơn bạn lúc trước có chia sẻ bạc nhớ cho anh em, nghe lời bạn mình lưu lại giờ đã có chút thành quả, cảm ơn bạn rất nhiều, khi nào có bạc nhớ nữa giúp anh em về bờ nữa nhé, chúc bạn và gia đình nhiều sức khoẻ.

Có tháng lỗ nhưng ko nặng. Đa phần là lãi
Bạn đánh mấy dàn và khi gãy thông vài ngày bạn vẫn theo đều đến hết tháng à, mình đầu tháng nay đen quá đánh 3 dàn 64s mà thua thông 5 ngày cả 3 dàn

K có 1 phương pháp vào tiền nào hợp lý hơn cho dàn 64s cảm ơn ng ae chúc cho ng ae luôn mạnh khỏe và xây dựng cho dđ luôn vũng mạnh

Người ta chia sẻ cho những bạn ăn chắc vốn ít vào chơi còn những ông muốn ăn to thì chơi kiểu khác có gì phải xoắn kiếm 25tr 1 tháng vẫn còn ít...

Cám ơn cs về pp vào tiền chơi dàn 64s rất hay của bạn!