Cầu MB - PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN LUÔN CHIẾN THẮNG | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN LUÔN CHIẾN THẮNG

Chơi có lãi là may rồi còn chê ít, ra ngoài đường làm ngày 8h xem được bao nhiêu mà còn chê, rồi chơi lung tung ra đảo hết thì ở đó mà chê

Mình cũng ý một tí thực lòng mình thấy bạn chia sẻ cái đó rất đáng quý và chân trong mình tự ngi bất kể ai khi chơi môn này ai cũng muốn chiến thắng vậy bạn chia xẻ cho ace để giảm thải rủi RO là điều rất quý cảm ơn bạn thật lòng vì bạn chia xẻ bo ích

Chính xác là đi đều, k chão. Thi thoảng lúc nào kết thì chão nhẹ. Tuy nhiên vì tâm lý, nếu gãy 3-4 ngày liền, tâm lý ng chơi hay hoang mang, và nhảy cầu. Nhảy cầu lại gãy tiếp, đâm ra nợ chồng nợ. Vậy nên với món này, phải tỉnh và có cái đầu lạnh. Bản thân tôi cũng đã từng như vậy. Vào dây đen, cứ nhảy là chết. Từ đầu tháng tôi đã chết 200tr, cứ nhảy sang cầu nào gãy cầu đó. Nên tôi đang cần phải điềm tĩnh lại để gỡ dần dần.

Bạn ơi đã chơi món này mà k muốn thua tha nợ nần thì phai học hỏi bạn à ,mình thấy pp đó cũng tốt mà . Đánh 6,4 tr một ngày đâu phải to mà đây là đánh đều tay k cần chão .nen theo mình là bạn chỉ cần có 50 tr là bạn có thẻ đánh được 6,4 tr / ngày được r . Chứ đâu cần phải có 192 tr đâu . Cứ cho gãy liền 4 hôm đi nữa cũng mất có hơn 25 tr ( mình nói có 50 tr cho nó thoải mái thôi ) chứ gãy 4 hôm liền cũng là hiếm .mấy chục chiệu mà tháng lãi hơn hai chục là ngon rồi còn gì .mình vào diễn đàn hơn năm nay mình thấy 90 % người chơi là thua . Còn những người choi mà thắn được mình tháy đều là những người k nợ nần k khát nước k nóng vội .vì những ai nợ nần nhiều thì thường thấy lãi vậy là ít vì nó k thấm gì với số tiền trả lãi rồi v...v nên cứ hay luẩn quẩn đánh linh tinh nên chết lại càng chết . chơi món này nên đặt chỉ tiêu nhẹ nhàng là kiếm được đủ tiền cho sh gđ thôi cũng là tốt lắm r . Nhiều người chơi k có pp .nợ càng thêm nợ đấy . Bạn ấy có tâm cs bạn áp dụng được thì áp dụng đừng nói trẻ con này nọ nghe mất hay .
Hay lắm người ae, tôi cũng như người ae vậy, còn những ae nào nghĩ đó là pp đơn giản thì đã xa bờ thì càng xa hơn thôi như dưới đây là dàn 51s của một người ae đã chia sẻ thì tính từ : 10/6 đến nay là một tháng ăn 18 ngày ae thử tính lời lãi xem nhé nếu thấy được thì phang thôi, lưu ý ae đây là dàn cố định nhe

Chính xác là đi đều, k chão. Thi thoảng lúc nào kết thì chão nhẹ. Tuy nhiên vì tâm lý, nếu gãy 3-4 ngày liền, tâm lý ng chơi hay hoang mang, và nhảy cầu. Nhảy cầu lại gãy tiếp, đâm ra nợ chồng nợ. Vậy nên với món này, phải tỉnh và có cái đầu lạnh. Bản thân tôi cũng đã từng như vậy. Vào dây đen, cứ nhảy là chết. Từ đầu tháng tôi đã chết 200tr, cứ nhảy sang cầu nào gãy cầu đó. Nên tôi đang cần phải điềm tĩnh lại để gỡ dần dần.
Bạn giống hệt mình thua thông mấy ngày hoang mang nên nhảy sang cầu khác, kết quả cầu mình nhảy sang lại gãy vài ngày tiếp , cầu cũ thì lại ăn => càng ngày càng xa bờ,. Giờ phải học tính kiên trì thôi ko nhảy lung tung nữa

Bạn biết nghĩ như vậy thì mình khuyên là dứt hăn lô đề cờ bạc đi, thì còn giống con người, cái món này thì chỉ béo thẳng chủ lô thôi, ở đây thì là thằng nhà tài trợ kudv
Bạn à mình là người luôn luôn học hỏi kn của ngưòi khác .k bao giờ bài xích chê bai một ai mà còn luôn cảm ơn khi họ chia sẻ nên đã mọt năm nay mình chơi môn này k còn bị thua tha thậm chí từ đầu năm đến giò tổng kết hàng tháng đã lời ra được 200 tr rồi .mình đọc mấy bình luận phía dưới thấy bạn mệt mỏi với môn này quá phải k .chơi vẫn thua k có lời à bạn . Mình nghĩ bạn vẫn chưa thực sự tìm được pp chơi phù hợp đấy thôi . Nếu bạn vẫn chơi chúc bạn tìm được pp áp dụng sao có hiệu quả và chúc bạn có thêm chút duyên với môn này nữa .

Bạn à mình là người luôn luôn học hỏi kn của ngưòi khác .k bao giờ bài xích chê bai một ai mà còn luôn cảm ơn khi họ chia sẻ nên đã mọt năm nay mình chơi môn này k còn bị thua tha thậm chí từ đầu năm đến giò tổng kết hàng tháng đã lời ra được 200 tr rồi .mình đọc mấy bình luận phía dưới thấy bạn mệt mỏi với môn này quá phải k .chơi vẫn thua k có lời à bạn . Mình nghĩ bạn vẫn chưa thực sự tìm được pp chơi phù hợp đấy thôi . Nếu bạn vẫn chơi chúc bạn tìm được pp áp dụng sao có hiệu quả và chúc bạn có thêm chút duyên với môn này nữa .
Bác chơi gì thế ạ

Nói là luôn chiến thắng thì hơi quá nhưng nói chính xác nhất là không bao giờ thua. Ca nhân mình cho rằng dàn 64 số luôn là dàn đẹp để chơi bở độ hiệu quả Và lợi ích của nó. Sau nhiều ngày mình đã tìm ra được phương pháp chơi mà mình thấy cực kỳ hiệu quả. Chia sẻ lại với ae để ae áp dụng.
phương pháp đó đơn giản là vào đều tiền với dàn 64 số. Mình tính toán với dàn 64 số nếu đánh đều tiền thì thua 1 ngày = thắng 2 ngày ( thực ra vẫn có lãi ít). Vì vậy trong tháng 30 ngày thì nếu ăn 20 ngày xịt 10 ngày sẽ hoà tiền. Ăn trên 20 ngày là lãi.
Ví dụ nếu ăn 22/30 ngày ta có phép tính sau :
- Tiền cược : 6,4tr x 30 ngày = 192tr
- Tiền ăn : 9,9 x 22 ngày = 217,8 tr
- Tiền lãi : 217,8 - 192 = 25,8 tr
Như vậy với cách vào tiền đều tay mỗi ngày 100k/ con. Tháng ăn 22 ngày là m lời ra 25,8tr rồi. Còn câu hỏi dàn ở đâu thì ae cứ bám lấy dàn 64 của bác tô hùng, hihi hoặc phan bảo. Đảm bảo các cao thủ sẽ lên dàn ko xịt quá 10 ngày đâu.
Mỗi người một cách chơi cách vào tiền miễn sao tổng kết là phải hiệu quả, phương pháp của bác đơn giản và không đau đầu, trùng với phương pháp em cũng đang chơi, nhưng khác là dàn em tự bắt. Em không biết nhiều bác tham gia món này nhiều năm hay mới tham gia nhưng tất cả là chết ở lòng tham. Đầu tư ít vốn mà lại muốn lợi nhuận cao, ngày nào cũng muốn ăn nhiều thì ngày ra đảo càng nhanh. Thanks bác đã chia sẻ để ae tham khảo, còn mấy ông thánh bàn phím thì tay to hơn não không để ý làm gì cho đau đầu. Một lần nữa thanks bác!

De y bac to hùng chua bao gio gãy 7 ngay / 1 tháng .bu theo bác thôi

Hiện tại b chơi pp nào và lãi dc bao nhiêu rồi. Nhờ phương pháp trẻ con này mà năm nay m mua dc đất rồi đấy .
Chuẩn cmnr nhưng ma cai kho ỏ đây la toàn các ông ỏ ngoài đảo thì lấy đâu ra nhiều khoai lang vậy mà ăn b ơi

B xem lại phép tính. Tôi tính xịt 30 ngày luôn là mất 192tr rồi còn gì. Ăn ngày nào tính tiền ngày đó. Hiểu ko b. Nếu nghĩ như bạn thì nên tính thế này :
- xịt 8 ngày = 6,4 tr x 8 ngày = 51,2tr
- ăn 22 ngày, ăn dc 9,9 tr trừ vốn 6,4tr là còn lãi 3,5tr —> 22x 3,5tr = 77tr
- Lãi : 77-51,2= 25,8tr
Chơi đều thì
64*100*30-9900* số ngày ăn là ra thua được

Bạn ơi đã chơi món này mà k muốn thua tha nợ nần thì phai học hỏi bạn à ,mình thấy pp đó cũng tốt mà . Đánh 6,4 tr một ngày đâu phải to mà đây là đánh đều tay k cần chão .nen theo mình là bạn chỉ cần có 50 tr là bạn có thẻ đánh được 6,4 tr / ngày được r . Chứ đâu cần phải có 192 tr đâu . Cứ cho gãy liền 4 hôm đi nữa cũng mất có hơn 25 tr ( mình nói có 50 tr cho nó thoải mái thôi ) chứ gãy 4 hôm liền cũng là hiếm .mấy chục chiệu mà tháng lãi hơn hai chục là ngon rồi còn gì .mình vào diễn đàn hơn năm nay mình thấy 90 % người chơi là thua . Còn những người choi mà thắn được mình tháy đều là những người k nợ nần k khát nước k nóng vội .vì những ai nợ nần nhiều thì thường thấy lãi vậy là ít vì nó k thấm gì với số tiền trả lãi rồi v...v nên cứ hay luẩn quẩn đánh linh tinh nên chết lại càng chết . chơi món này nên đặt chỉ tiêu nhẹ nhàng là kiếm được đủ tiền cho sh gđ thôi cũng là tốt lắm r . Nhiều người chơi k có pp .nợ càng thêm nợ đấy . Bạn ấy có tâm cs bạn áp dụng được thì áp dụng đừng nói trẻ con này nọ nghe mất hay .
Quan trọng là pp bắt 4c

Bạn cho mình hỏi chút bạn chơi dàn 64s đều tay được mấy tháng rồi, có tháng nào lỗ không
Tháng lỗ tháng lãi
Quan trọng là pp lên dàn phải linh hoạt
Tiền trong túi mình không ai bắt mình chơi đủ 30n

Bác cho em hỏi bác theo bác phan bảo lâu chưa và có tg gẫy thông nhất là bn và có thâng nào đen nhất là gẫy bn ngày xin ý kiến ạ
[/
Từ khi biết đến lô đề mình cũng chỉ thích chơi ăn chắc mặc bền, chỉ duy nhất chơi dàn 64s xác định đánh đều tay cuối tháng có lãi, nhưng đen nhất là cứ đầu tháng vào nó gãy liền 4-5 ngày rồi lại hoang mang lại nhảy qua Ct khác rồi lại toang, nó cứ vào vòng luẩn quẩn như vậy. Giờ đang chán nản quá chưa biết phải chơi pp nào an toàn cuối tháng kiếm tí lãi, tháng này cũng gãy liên tục nên đang tạm nghỉ dc 2 ngày rồi
Mình và bạn giống nhau
Nhưng có lẽ phải kiên định theo một CT thôi

Nói thật với a e tôi có dàn 37 số đánh từ đầu năm tới giờ có tuần ăn thông có tuần ăn 3 lần

Hay lắm người ae, tôi cũng như người ae vậy, còn những ae nào nghĩ đó là pp đơn giản thì đã xa bờ thì càng xa hơn thôi như dưới đây là dàn 51s của một người ae đã chia sẻ thì tính từ : 10/6 đến nay là một tháng ăn 18 ngày ae thử tính lời lãi xem nhé nếu thấy được thì phang thôi, lưu ý ae đây là dàn cố định nhe

View attachment 44887
Chỉ thấy bôi màu không có dàn kiểm chứng ntn được
Giả sử là 51s chơi 10k đều tay thì 990*18-51*10*30= 2520 quan trọng là không thấy dàn để test các tháng trước