Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ý LÀ CẮT DÀN NHƯ BÁC CHỈ ẤY
MÌNH CŨNG VÔ RỒI BẤM XONG CẮT NGƯỢC THÌ NÓ KO NHẢY CHI HẾT
Phải vào phần tạo mức 2d xong mới đến phần tạo dàn mà có xuôi, ngược, đều, những phần này bạn chưa biết thì phải học nhiều mới tự đi được, chứ tự đi là bay hết đấy,ko dễ đâu

Phải vào phần tạo mức 2d xong mới đến phần tạo dàn mà có xuôi, ngược, đều, những phần này bạn chưa biết thì phải học nhiều mới tự đi được, chứ tự đi là bay hết đấy,ko dễ đâu
bạn nói rõ hơn được ko, thường bạn lấy bn dàn 9x (hoặc 8x) để tạo mức cho ra dàn 7x vậy

CHO HỎI NG AE ĐÃ ỔN ĐỊNH DÀN CHƯA Ạ, NGƯỜI AE ĐANG ĐI THEO DÀN 2D HAY 3D HAY SAO Ạ

Dàn thì bạn phải tự lên để đi thôi,chão 75s 2 tay là thế này nhé, miền Nam, miền Trung đi đài chính ,ví dụ đi 100k/1s tay 1 ăn thì tay 2 được bảo nhiêu mang hết vào đánh ,gọi là chão khung 2 tay,ví dụ nó bị gãy thì tay sau lại đi 100k,nếu ăn liên tiếp 2 tay ,tay sau cũng quay lại mức ban đầu
Bác cho cái đài chính nam trung cái. T2-3-4-5-6-7-cn....e chưa biết đài chính đài phụ

Bác cho cái đài chính nam trung cái. T2-3-4-5-6-7-cn....e chưa biết đài chính đài phụ
Mn t2- cà mau. T3- bạc liêu. T4- Đồng nai. T5- an giang. T6- bình dương. T7- bình phước .Cn- đà lạt
Mt. T2-phú yên. T3- đắc lắc. T4-đà nẵng. T5-bình định. T6- gia Lai. T7-đà nẵng. Cn-khánh hoà
Các đài chính nhé

Cám ơn e nhé. Giờ a k loại theo cảm tính nữa nên k lo kép đâu e.kk.
Cứ loại theo phương pháp thì ko bao giờ bị chém vào chân bác ạ, cứ phương pháp mà đi ăn hay xịt kệ nó thôi,vốn cũng chia theo phương pháp rồi,nên ko phải áp lực làm gì,em thấy người lên dàn mà bị áp lực quá thường hay thua lắm

Cứ loại theo phương pháp thì ko bao giờ bị chém vào chân bác ạ, cứ phương pháp mà đi ăn hay xịt kệ nó thôi,vốn cũng chia theo phương pháp rồi,nên ko phải áp lực làm gì,em thấy người lên dàn mà bị áp lực quá thường hay thua lắm
Bt mình tự chơi chả bao giờ lo nghĩ gì đâu. Lên xong cược kệ. Lắm khi còn chả soi kq. Lên dàn cho ae thì lại khác lắm :)) qua b chỉ cho thông rồi. Đỡ phải nghĩ nhiều.

bạn nói rõ hơn được ko, thường bạn lấy bn dàn 9x (hoặc 8x) để tạo mức cho ra dàn 7x vậy
Mình làm khoảng 10. Phương pháp xong mang cắt đều để dùng,ví dụ pp1 lấy 10d 9x top đầu cắt xuôi được 1 dàn ,pp2 lấy khoảng 30 dàn 5x cắt đều được 1 dàn ,pp3 lấy 15 dàn 8+9x cắt xuôu được 1 dàn ,pp4 lấy 15 dàn 0+1 từ vị trí 50 xuống cắt ngược được 1 dàn .... Tính đủ 10-15 dàn xong mang đi cắt đều ra dàn 7x ăn ổn định.Pp này còn phụ thuộc vào dữ liệu mỗi người đều khác nhau nhé,nhìn nhịp bảng thống kê nữa

Chán quá. Hn đến ngày đóng lãi. 20tr. Mà giờ tk còn có 5tr7. Hn vào nốt 50đ hi vọng lên thêm chút tiền rồi đóng. Ngĩ quẩn bảo nạp vào bet gõ cho nhanh mà run quá các bác ah.

Ngồi ngĩ đc con bt4d rơi vào đầu làm 1 nhát thì nó nhẹ ng mà đó chắc chỉ có cứt chim từ trên trời rơi xuống

Ngồi ngĩ đc con bt4d rơi vào đầu làm 1 nhát thì nó nhẹ ng mà đó chắc chỉ có cứt chim từ trên trời rơi xuống
Hữu duyên bác ơi. Lúc tối mơ đề về 30. Mơ chỉ là mơ thôi nha bác. Chỉ là tham khảo thôi nha. 😄😄😄mà Có tí lộc thỉ cũng tốt.

Hữu duyên bác ơi. Lúc tối mơ đề về 30. Mơ chỉ là mơ thôi nha bác. Chỉ là tham khảo thôi nha. 😄😄😄mà Có tí lộc thỉ cũng tốt.
Ok. Cũng cho nó 200đ. Vì cũng chả biết đâu đc ng này đen thì ng khác đỏ. Mình đang đen thì b lại mm cho lộc rơi xuống đầu thì sao. Phệt con 30 này.

Mình hay lấy số như này chủ top xem ok không, mình vào lọc cầu GĐB lọc sao tầm 5-6 chạm, như nay sẽ có 5 chạm 0,2,5,8,9 có dàm 75s rồi mình đi lọc trùng vs dàn của ct mình theo sẽ rút được kha khá số

Đính kèm

• 519.8 KB Lượt xem: 89
Chán quá. Hn đến ngày đóng lãi. 20tr. Mà giờ tk còn có 5tr7. Hn vào nốt 50đ hi vọng lên thêm chút tiền rồi đóng. Ngĩ quẩn bảo nạp vào bet gõ cho nhanh mà run quá các bác ah.
Nợ gì mà lãi tận 20tr 1 tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.