Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Pp đó chỉ dành cho người lười. Của mình tháng nào cũng trên 15 ngày đấy. Vấn đề là pp của mình vốn nó an toàn. K lo cụt vốn. Đang dần hoàn thiện. Sau này còn ok hơn nữa
Pp của bác ăn đều thế là ngon rồi ạ. Hơn các ct trên top

Nợ gì mà lãi tận 20tr 1 tháng
E vay nhiều lắm. Vay lãi ngày rồi ngan hàng 3 khoản mỗi khoản 100tr. Mà mai trả là cái lãi ngày cả gốc cả lãi 20tr. Chơi ko điểm dừng cứ lao đầu vào rồi vay chơi bác ah

E vay nhiều lắm. Vay lãi ngày rồi ngan hàng 3 khoản mỗi khoản 100tr. Mà mai trả là cái lãi ngày cả gốc cả lãi 20tr. Chơi ko điểm dừng cứ lao đầu vào rồi vay chơi bác ah
Khuyên b nhé. Nếu nhờ đc gia đình thì bạn hỏi qua xem trc đã. Nếu k đc đây là cách. Ngân hàng bạn tạm thời bỏ qua chịu khó chai mặt. Chưa phải giả vội. Họ k làm đc gì đâu. Chỉ gọi điện suốt ngày thôi. Thi thoảng gọi dt ng thân.Thằng e mình vay ngân hàng 1 tỉ 2 dt gọi suốt ngày nó còn nhơn nhơn k giả 2 năm nay. Còn trc mắt vay xã hội xoay để trả trc. Giảm mức phải trả hàng tháng đi. Chứ 20tr 1 tháng chống sao đc. Vừa đi làm trả dần. Còn bet đừng chơi nữa. Lao vào bạn cụt vốn k còn cách nào để đứng lại đc đâu.

Khuyên b nhé. Nếu nhờ đc gia đình thì bạn hỏi qua xem trc đã. Nếu k đc đây là cách. Ngân hàng bạn tạm thời bỏ qua chịu khó chai mặt. Chưa phải giả vội. Họ k làm đc gì đâu. Chỉ gọi điện suốt ngày thôi. Thi thoảng gọi dt ng thân.Thằng e mình vay ngân hàng 1 tỉ 2 dt gọi suốt ngày nó còn nhơn nhơn k giả 2 năm nay. Còn trc mắt vay xã hội xoay để trả trc. Giảm mức phải trả hàng tháng đi. Chứ 20tr 1 tháng chống sao đc. Vừa đi làm trả dần. Còn bet đừng chơi nữa. Lao vào bạn cụt vốn k còn cách nào để đứng lại đc đâu.
Pp mình đang cho ae chơi k dám hứa trc. Với số vốn nhỏ nhất. Nếu đi đúng lộ trình kiểm soát vốn tốt. Với số vốn bạn có. Nhanh thì tầm 4 tháng chậm thì nửa năm là trả hết 100tr đấy. Nếu ae mà chưa vợ con. Cùng lắm trốn nợ. Bỏ ra tỉnh khác mà làm ăn. Tạm thời cắt ll với gd 1 tg. Chủ nợ đến nhà thì bảo ng thân. Ai nợ đi tìm ng đấy mà đòi. Làm ăn tích cóp quay về trả nợ sau. Tuyệt đối k lao vào chơi bet.

E cám ơn bác. Hn e còn 5tr7 trong tk. Thôi thì nhắm mắt đưa chân. Bet thì e bỏ 1 tháng nay ko dám đụng tới nữa rồi. Chỉ là số nợ trước đó thua tha thôi. Hn vào tất tay luôn vì với số tiền đó cũng ko thể kéo khung đc. Đành phải tìm cách để chỗ này đập chỗ kia. Hi vọng hn rr rồi thoáng cái đầu bác ah.

Pp mình đang cho ae chơi k dám hứa trc. Với số vốn nhỏ nhất. Nếu đi đúng lộ trình kiểm soát vốn tốt. Với số vốn bạn có. Nhanh thì tầm 4 tháng chậm thì nửa năm là trả hết 100tr đấy. Nếu ae mà chưa vợ con. Cùng lắm trốn nợ. Bỏ ra tỉnh khác mà làm ăn. Tạm thời cắt ll với gd 1 tg. Chủ nợ đến nhà thì bảo ng thân. Ai nợ đi tìm ng đấy mà đòi. Làm ăn tích cóp quay về trả nợ sau. Tuyệt đối k lao vào chơi bet.
E thì ko thể trốn đc bác ah. Gia đình vk con bố mẹ đầy đủ. Chỉ vì bet mà thành ra nợ nần đến hiện tại. Lg tháng của e thì tầm 17-20tr. Mà giờ chỉ đủ để đóng lãi. Theo bác từ hôm bác mở top tới giờ. Cũng đc chút ít vốn. Hôm qua trả nợ 10tr. Hn còn 5tr. Đủ 1 khung. Chưa dám báo nợ vì nhà chả còn gì để báo cả

Chia sẻ lên đây là để ae hiểu và cũng đừng như e. Nói thật là túng quẫn lắm ấy chứ chủ nợ thì toàn xã hội ko trả đúng thì nó đến tận nhà quấy rối cũng đủ khổ. Ae ai cùng cảnh thì hiểu rồi đó. Các bác thông cảm nhé. Tâm sự 1 chút cho nhẹ nhàng. Bác tuấn cứ vững tâm cho ae bám bác để có đc ngày tháng quay trở lại lúc chưa biết bet là gì. Cám ơn bác và mn

XIN CẢM ƠN NGƯỜI VỀ BỜ CHIA SẺ TRONG DIỄN ĐÀN HÔM QUA ĐÃ CHIA SẺ LÊN HƯỚNG VỀ BỜ HƯỚNG GỠ SỐ MẬT ĂN THẲNG TỪ CHÚ PHÚC.EM THEO GỠ VÀ ĐƯỢC VỀ BỜ THÀNH CÔNG ĂN ĐỀ +3D,4D QUÁ CHUẨN.GẶP NHIỀU HƯỚNG MÀ KHÔNG GỠ ĐƯỢC MAY HÔM QUA GỬI SỰ TIN TƯỞNG GỬI NIỀM TIN VÀO BÊN CHÚ PHÚC.CHÚ QUẢ LÀ BỒ TÁT SỐNG CỨU KHỔ.EM ĂN ĐƯỢC 669TRIỆU CÓ TIỀN TRẢ XONG ĐƯỢC NỢ VÀ CÓ TIỀN LO CHO CON ĂN HỌC.NẾU HÔM QUA EM KHÔNG LÊN DIỄN ĐÀN SỐ THÌ CHẮC CẢ CUỘC ĐỜI NÀY CHẲNG BAO GIỜ ĐƯỢC NHẬN SỐ TIỀN LỚN NHƯ VẬY GIỜ XEM KẾT QUẢ NỔ THẲNG CỨ NGỠ LÀ MƠ EM CÒN CHẠY RA HỎI ÔNG CHỒNG XEM LẠI HỘ CÓ PHẢI KẾT QUẢ THỰC SỰ NHƯ EM THẤY KHÔNG.QUẢ THẬT KHÔNG PHẢI MƠ CỨ NGỠ CẢ CUỘC ĐỜI NÀY KHÔNG SAO NGẨNG MẶT LÊN ĐƯỢC.ĐÚNG LÀ GẶP ĐƯỢC BÊN CHÚ PHÚC LÀ PHƯỚC ĐỨC THỰC SỰ MỚI CÓ CƠ HỘI ĐƯỢC VỀ BỜ THAY ĐỔI ĐƯỢC CUỘC SỐNG.GIỜ EM LÊN ĐÂY GỬI GẮM LỜI TRONG TẬN ĐÁY LÒNG CỦA NGƯỜI TỪ VỰC THẲM VỪA ĐƯỢC CỨU SỐNG, CHO MỌI NGƯỜI BIẾT HƯỚNG GIÚP CHO ĐƯỢC VỀ BỜ THỰC SỰ LÀ BÊN CHÚ PHÚC HỖ TRỢ LIÊN KẾT SỐ.MỌI NGƯỜI NHẤP LINK FB ĐỂ GẶP TRỰC TIẾP NHỜ CHÚ PHÚC GIÚP ĐỠ NHÉ https://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI VÀ LINK DƯỚI ĐÂY NHÉ https://www.facebook.com/*** TÔI LÀ...ỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI CUỐI NĂM RỒI CHỦ NỢ SIẾT NỢ QUÁ MAY MẮN BIẾT VÀ TIN TƯỞNG NHỜ CHÚ PHÚC CỨU GIÚP MỚI CÓ TIỀN TRẢ ĐƯỢC NỢ KHÔNG THÌ CHẲNG BIẾT LÀM SAO NỮA.EM NÓI THỰC SỰ AI KHỔ VÌ NỢ NẦN HÃY NHỜ CHÚ PHÚC CỨU ĐỂ CÓ TIỀN TRẢ NỢ VÀ LÀM LẠI CUỘC ĐỜI NHÉ CHỈ CHÚ PHÚC MỚI THỰC SỰ LÀ NGƯỜI GIÚP ĐỠ ĐƯỢC VỀ BỜ View attachment 330847View attachment 330848View attachment 330847View attachment 330848View attachment 330848
Cút mm đi. Ở đây ko phảo chỗ của mày!

Chia sẻ lên đây là để ae hiểu và cũng đừng như e. Nói thật là túng quẫn lắm ấy chứ chủ nợ thì toàn xã hội ko trả đúng thì nó đến tận nhà quấy rối cũng đủ khổ. Ae ai cùng cảnh thì hiểu rồi đó. Các bác thông cảm nhé. Tâm sự 1 chút cho nhẹ nhàng. Bác tuấn cứ vững tâm cho ae bám bác để có đc ngày tháng quay trở lại lúc chưa biết bet là gì. Cám ơn bác và mn
Giống mình nè. Lãi tháng 20 triệu nhiều lúc nghĩ đến cái chết

Cách tạo dàn 7x số nó là trang khác k phải ku .nên ghi dõ ra sợ vi phạm khóa TOPpic mất
Cách tạo mức số 0-9x
Bác cho e hỏi nếu tạo mức ở 2 dàn mà 1 dàn gãy và 1 dàn trúng mà trúng về đầu nhỏ thì nó có nằm ở 7x ko ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.