Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trong quá trình lên dàn bác có vấn đề gì bất ổn cứ nói,em biết em sẽ chia sẻ, giúp người cũng là giúp mình,ở đây toàn ae thua tha nợ nần mình giúp được gì thì cố gắng giúp thôi bác ah,cứ cho đi sẽ được nhận lại,em cũng ko giỏi gì nhưng biết đến đâu sẽ chia sẻ đến đó
Ok cám ơn bạn nhé. Hnay đầu mình khá là thoáng rồi. Đang test lại pp loại. Mà thấy lấy 7x là hơi hên xui. Có ô 3 hôm vẫn 8x. Lấy 8x vẫn đẹp hơn.

K phải lan man đâu bạn. Mình test g1 nó ăn khá là ok đấy. Lãi gần bằng gdb. Đi đều theo gdb nó gánh khá tốt cho gdb.ví dụ như tuần rồi gãy gdb nhiều. Thì g1 lại ăn thông. Pp từ trc giờ mình chơi đang là 2 dàn gánh nhau. Giờ là 2 giải gánh nhau.Chỉ là ae chưa quen nhịp ăn nhịp gãy thôi. Và vấn đề là ae đang ít vốn nên k thể theo đc. 1 tg nữa khi ae đã có lãi ổn định mình sẽ lên sau cho ae.
Hôm nào nhịp gẫy bác nhắc nhẹ ae để ae cân đối

Giờ mới xem đến thấy ae bảo ăn funll rồi cũng phê phê. Hn chỉ đi đb ko đi g1 lên cũng ấm áp. Đi cả g1 thì ấm hơn nữa. Nhưng thôi cứ tập trung 1 đb thôi là ổn áp nhất phải ko bác tuấn

Bạn ngồi test thử xem nhé 10 dàn 789x top đầu+ 5 dàn 456x top giữa+5 dàn 012x top cuối cắt đều,test vài tháng xem OK thì dùng, nhiều cách mà,mình thường trộn để ra dàn đều sẽ ổn định hơn là dùng cắt xuôi hoặc ngược
Total là 20 dàn hen ng ae
Bỏ vô cắt 1 lần luôn à

Ok cám ơn bạn nhé. Hnay đầu mình khá là thoáng rồi. Đang test lại pp loại. Mà thấy lấy 7x là hơi hên xui. Có ô 3 hôm vẫn 8x. Lấy 8x vẫn đẹp hơn.
Bác ko nên lấy dàn ốp để dùng 7x đâu,7x là phải lên dàn theo phương pháp của mình, chỉ lấy dữ liệu của file thôi,vì trong file nhiều người chốt vớ vẩn lắm,mình làm được dàn 7x rồi dùng nó để loại thôi, nếu muốn ốp 2 cái 8x ra 7x thì phải tìm 2 cái 8x thật cứng, chứ ko nó thấy nhau gãy đầu lắm

ae trong khoảng vốn cứ đều tay thôi. K tính đc trc cái đó đâu b.kk. pp nó vậy. Ae bền chí sẽ có lãi. Vốn đủ ae cứ thoải mái mà chơi thôi. K phải suy nghĩ.
ae trong khoảng vốn cứ đều tay thôi. K tính đc trc cái đó đâu b.kk. pp nó vậy. Ae bền chí sẽ có lãi. Vốn đủ ae cứ thoải mái mà chơi thôi. K phải suy nghĩ.
Vâng cám ơn bác nhiều

NẾU BẠN DÙNG FILE ,ĐỂ HẠ ÍT SỐ THÌ NHÌN THỐNG KÊ NGƯỜI NÀO HÔM TRƯỚC XỊT ,HOẶC 9X XONG XỊT CÀNG ĐẸP ,LẤY DÀN 9X ĐÓ ÉP HẠ VỚI DÀN CỦA MÌNH MUỐN HẠ,CHÚ Ý NHÌN THỐNG KÊ LỊCH SỬ TRƯỚC ĐÓ
Đang nói cái này này b. Lấy 9x. Hoặc 8x thì ok hơn 7x. Còn 7x của mình cứng rồi. Vẫn dùng của mình thôi.

L
Đang nói cái này này b. Lấy 9x. Hoặc 8x thì ok hơn 7x. Còn 7x của mình cứng rồi. Vẫn dùng của mình thôi.
Lấy 9x bác nhé,ví dụ dàn 78s mà ép với 9x là được 73-75s luôn,9x bác nhìn ở file thống kê từ khoảng số 50 trở lên top đầu ví dụ họ ăn 8x-xx-9x là lấy dàn 9x của người đó ốp là hạ OK lắm

Bác ko nên lấy dàn ốp để dùng 7x đâu,7x là phải lên dàn theo phương pháp của mình, chỉ lấy dữ liệu của file thôi,vì trong file nhiều người chốt vớ vẩn lắm,mình làm được dàn 7x rồi dùng nó để loại thôi, nếu muốn ốp 2 cái 8x ra 7x thì phải tìm 2 cái 8x thật cứng, chứ ko nó thấy nhau gãy đầu lắm
Cho mình hỏi bạn, nếu trong 3 dan lúc nào cũng trúng 2 dan thì mình dùng mức nào trong xuôi, đều, ngược

L

Lấy 9x bác nhé,ví dụ dàn 78s mà ép với 9x là được 73-75s luôn,9x bác nhìn ở file thống kê từ khoảng số 50 trở lên top đầu ví dụ họ ăn 8x-xx-9x là lấy dàn 9x của người đó ốp là hạ OK lắm
Ok ng ae

Chão đều khung,gãy ko tăng là tn bác giải thích giúp đc ko
Dàn thì bạn phải tự lên để đi thôi,chão 75s 2 tay là thế này nhé, miền Nam, miền Trung đi đài chính ,ví dụ đi 100k/1s tay 1 ăn thì tay 2 được bảo nhiêu mang hết vào đánh ,gọi là chão khung 2 tay,ví dụ nó bị gãy thì tay sau lại đi 100k,nếu ăn liên tiếp 2 tay ,tay sau cũng quay lại mức ban đầu

Đợt vừa rồi ạ đồng giã e tím cả mắt giờ còn mỗi 3 củ.. số loạn ko tự lên được nữa rồi từ mai xin được bám gót ct nhà nghèo ham chơi thôi thì 2d x 2d x 5k mong ct đừng bỏ ae giữa đường tks

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.