Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 147 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em chào bác tuấn..k biết bác còn nhớ em hồi đầu topic không..em là người hay hỏi bác đây..e lúc đó bị diss rs nên bị âm 3tr do tự triển khai phương pháp sau đó k vào đc dd
TUy nhiên em vẫn âm thầm theo bác từ đầu tháng tới giờ em dương đc gần 8tr đi mức nhỏ nhất đó coi như 3tr kia tháng trc chơi 1 dàn âm tháng này đang khá ok ạ
Ok ng ae. Cũng chịu khó ghê. Khá thông minh đó. Cách lấy dàn cũng đc. Pp là vậy ae vận dụng biến nó thành cần câu cho riêng mình.Mỗi ng 1 pp lọc dàn.K nhất thiết phải giống nhau đâu. Cảm thấy ok. Kiếm ra dc tiền là đc rồi. Còn giữa test và thực hành để kiếm ra tiền nó còn cách nhau 1 ngưỡng khá xa đó. Đừng có vội. Đừng nhanh nhảu quá lại thành mất tiền học phí đó.

Ok ng ae. Cũng chịu khó ghê. Khá thông minh đó. Cách lấy dàn cũng đc. Pp là vậy ae vận dụng biến nó thành cần câu cho riêng mình.Mỗi ng 1 pp lọc dàn.K nhất thiết phải giống nhau đâu. Cảm thấy ok. Kiếm ra dc tiền là đc rồi. Còn giữa test và thực hành để kiếm ra tiền nó còn cách nhau 1 ngưỡng khá xa đó. Đừng có vội. Đừng nhanh nhảu quá lại thành mất tiền học phí đó.
Đúng rồi bác.pp thì nhiều. Đó là đối vs test ngược.còn khi vô tiền lại còn chờ vào may mắn nữa 🍀

Nãy mình nói là theo suy đoán của mình về pp bác tuấn thôi..nhưng b có 2 dàn 8x bon đều với nhau rồi mk chỉ cho hay lắm
B cũng lanh chanh vừa vừa thôi. Học chưa đến nơi còn đòi đi chỉ cho người khác. Tại sao giỏi rồi mà vẫn mất tiền.haizz. xong lại dạy vớ dạy vẩn cho ae làm mất tiền theo à. Khi nào mà pp ok. Kiếm đc tiền rồi thì hẵng nói là hay nhé.

K ngủ hả e. Dnay lên dàn ổn định phết thây. Có gì hot k? ae mình kết hợp học hỏi nhau đc k nhỉ.
Vâng bác. Cũng giống như bác ân dk 6x thôi bác ạ
Hạ sâu tham vẫn k ăn thua .chỉ là k bị thua nhiều thôi
E cũng muốn đánh theo pp của bác .công nhận pp bác hay 🥰
E lại biến tấu ra 1 chút . Thay vì ghép giữa dàn kết và k kết vào 1 dàn tại sao t k tách nó ra lm 2 dàn !
E bày rõ ra sợ bị khóa như hôm bữa .

K ngủ hả e. Dnay lên dàn ổn định phết thây. Có gì hot k? ae mình kết hợp học hỏi nhau đc k nhỉ.
Bác thảm giúp e 2d x2 + 1x3d + 2x3d = màu xanh . Ở vùng đất châu phi nào đó cách xa địa cầu ! Cằn cỗi e đã thực chiến ở đó. Gieo mầu sau hơn 1 tuần lý thuyết vs thực hành e đã xanh tươi trở loại 🍀🍀🍀

Vâng bác. Cũng giống như bác ân dk 6x thôi bác ạ
Hạ sâu tham vẫn k ăn thua .chỉ là k bị thua nhiều thôi
E cũng muốn đánh theo pp của bác .công nhận pp bác hay 🥰
E lại biến tấu ra 1 chút . Thay vì ghép giữa dàn kết và k kết vào 1 dàn tại sao t k tách nó ra lm 2 dàn !
E bày rõ ra sợ bị khóa như hôm bữa .
Hạ sâu buổi đực buổi cái. K đều tiền. Mình thấy b đang đi tiền giống bác ny91. Còn về dàn mình chưa phân tích. Thấy khá hiệu quả đó.

Bác thảm giúp e 2d x2 + 1x3d + 2x3d = màu xanh . Ở vùng đất châu phi nào đó cách xa địa cầu ! Cằn cỗi e đã thực chiến ở đó. Gieo mầu sau hơn 1 tuần lý thuyết vs thực hành e đã xanh tươi trở loại 🍀🍀🍀
Dàn của mình k ứng dụng đc. Nếu gộp dàn của mình vào. Như tháng 8 và tháng 10 gãy 7. Lãi rất ít. Nếu đi như bạn thì lại phụ thuộc vào mảng nữa. Nếu chắc 2d thì k cần đến mảng. Thường các ô chơi mảng. Dàn 2d mảng của họ toàn toàn trên 6x.

s
Dàn của mình k ứng dụng đc. Nếu gộp dàn của mình vào. Như tháng 8 và tháng 10 gãy 7. Lãi rất ít. Nếu đi như bạn thì lại phụ thuộc vào mảng nữa. Nếu chắc 2d thì k cần đến mảng. Thường các ô chơi mảng. Dàn 2d mảng của họ toàn toàn trên 6x.
Dàn nào cũng ứng dụng dk bác ạ ! ( nếu <7x hơi khó chs với dàn bác thật ) dàn hàng ngày e lên cho mn chơi +
....( dàn kết x1x8c + còn lại x10c = tổng < 500s 3d k ( hợp lệ )
E k tìm hiểu về mảnh nên e k giám chs mảng . E chỉ chuyên về càng thôi

Với pp đi tiền này nó ko áp lực,và tháng nào đen gãy 12-13 ngày vẫn có lãi ít,mà đi 4 dàn cả 3 miền nó gánh nhau nên lãi rất ổn định.ví dụ như hôm nay ăn 8/12 dàn ,em đi 50k/s vẫn lãi 7500k bác ạ
Đánh 4 dàn 5x cả 3 miền sao bác không lên mức 4 dàn này nhỉ?
Nếu xét về kinh tế và gánh nhau thì so với pp đánh cả 4 dàn và lên mức 4 dàn thì cái nào OK hơn ạ ?

M
Đánh 4 dàn 5x cả 3 miền sao bác không lên mức 4 dàn này nhỉ?
Nếu xét về kinh tế và gánh nhau thì so với pp đánh cả 4 dàn và lên mức 4 dàn thì cái nào OK hơn ạ ?
MỖi người thích một pp riêng,lên mức 4 dàn để ra 1 dàn ,có ngày đen nó xịt áp lực nhiều,mình đi vậy nó gánh nhau giảm áp lực,ai chả muốn ăn nhiều,nhưng lúc xịt ko chịu được áp lực thì dễ bay lắm

Với pp đi tiền này nó ko áp lực,và tháng nào đen gãy 12-13 ngày vẫn có lãi ít,mà đi 4 dàn cả 3 miền nó gánh nhau nên lãi rất ổn định.ví dụ như hôm nay ăn 8/12 dàn ,em đi 50k/s vẫn lãi 7500k bác ạ
Vốn cũng căng bác nhỉ. Vậy tính ra mn 3 đài- trung 3 bắc 1. 7 đài, bác chơi cả dàn rút gọn ạ

B cũng lanh chanh vừa vừa thôi. Học chưa đến nơi còn đòi đi chỉ cho người khác. Tại sao giỏi rồi mà vẫn mất tiền.haizz. xong lại dạy vớ dạy vẩn cho ae làm mất tiền theo à. Khi nào mà pp ok. Kiếm đc tiền rồi thì hẵng nói là hay nhé.
Vâg 2 dàn 8x mà bọn là sẽ về 6x xuôi là chắc r ạ
Em để ý hay về xuôi và đều cùng 1 lúc á anh hihi
A nhận em làm đệ tử k hihi

Vâg 2 dàn 8x mà bọn là sẽ về 6x xuôi là chắc r ạ
Em để ý hay về xuôi và đều cùng 1 lúc á anh hihi
A nhận em làm đệ tử k hihi
Ai bảo e chắc về 6x. Thử test xem 1 tháng đc bn ngày. Nó phải chính xác nhé. K để í đc đâu e. Thân a còn lo chưa xong. A k giỏi đâu mà nhận đệ tử đâu e à😅😅😅

Ae mới chơi đọc kĩ topic trc khi chơi nhé. Phải hiểu tại sao lúc nào mình cũng để dòng chữ đỏ ở dưới tiêu đề hàng ngày. Lúc nào mình cũng ghi. Là có lí do của nó. Ae mất tiền là do ae nhé. K phải mình không hướng dẫn đâu đấy

Em lặng lẽ chơi thôi bác ạ,em đi thông 3 miền mà,nên có chút khác với bác,dạo này em có pp lọc file hiệu quả hơn.Đây là dàn 3 miền của em
THÁNG 11
N. T. B
1. 19- 8x 93-5x. 36- 7x
2. 20-0x. 06- 5x. 27- 6x
3. 86-4x. 65- 1x. 61- 8x
4. 76-1x. 06- 2x. 58- 2x
5. 92-4x. 14- 3x. 84- 8x
6. 18-6x. 81-9x. 84-5x
7. 28-2x. 32-3x. 49-4x
8. 01-2x. 19-5x. 26-5x
9. 66-3x. 74-2x. 62-2x
10 66-6x. 76-3x. 70-2x