Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 148 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn bạn nhé mấy hôm nay mình ghép dàn của bạn với dàn mình hạ về đc dưới 30 số 2d lên vẫn đc . Mình có tuổi rồi ko biết đăng dàn lên ntn .hướng dẫn mình nhé mình sẽ đưa lên mn tham khảo nhé.
Bác kéo xuống cuối trang là có phần để viết đăng bài đó

Ok ng ae. Cũng chịu khó ghê. Khá thông minh đó. Cách lấy dàn cũng đc. Pp là vậy ae vận dụng biến nó thành cần câu cho riêng mình.Mỗi ng 1 pp lọc dàn.K nhất thiết phải giống nhau đâu. Cảm thấy ok. Kiếm ra dc tiền là đc rồi. Còn giữa test và thực hành để kiếm ra tiền nó còn cách nhau 1 ngưỡng khá xa đó. Đừng có vội. Đừng nhanh nhảu quá lại thành mất tiền học phí đó.
CT nói quá chuẩn,để bám trụ đc với đồng thì ngoài mm còn phải có kinh nghiệm và hiểu biết sâu về số học

Dàn của mình k ứng dụng đc. Nếu gộp dàn của mình vào. Như tháng 8 và tháng 10 gãy 7. Lãi rất ít. Nếu đi như bạn thì lại phụ thuộc vào mảng nữa. Nếu chắc 2d thì k cần đến mảng. Thường các ô chơi mảng. Dàn 2d mảng của họ toàn toàn trên 6x.
BT m toàn đi mảng 7x 3d và 7x mảng xong đi thêm dàn 2d 6x nưaz

Giờ lại thích 3m rồi à b. Qua có ô lập topic chão 7xx. Đúng sở thích của b. Mà k thây đâu nữa nhỉ 😅😅😅
Hô và thực tế còn là vấn đề xa lắm. E có pp đi nữa nếu dàn 8x 3 miền của bác mà ổn định, tháng 3 miền cho phép gãy 7-8 hôm là chão 8x 3 miền ok đấy,chão trong ngày,gãy để hôm sau đi lại

Giờ lại thích 3m rồi à b. Qua có ô lập topic chão 7xx. Đúng sở thích của b. Mà k thây đâu nữa nhỉ 😅😅😅
Nếu ổn định thì ko riêng mình e thik 3m bác ah. Trc e đa số chơi nam trung, nó bập bõm nên mới thua bác ah. Có pp đi ổn thì còn gì bằng, nếu mà ko ổn thì thôi cứ bắc thôi khỏi đau đầu, mất tg và đỡ khát máu bác ah...😅

Hô và thực tế còn là vấn đề xa lắm. E có pp đi nữa nếu dàn 8x 3 miền của bác mà ổn định, tháng 3 miền cho phép gãy 7-8 hôm là chão 8x 3 miền ok đấy,chão trong ngày,gãy để hôm sau đi lại
Chão khung như hôm trc e bảo đó à. MB thì k có chuyện 7 8 ngày gãy 8x đâu e. 3 là căng. nam trung a chưa test. nếu lên 8x chắc cũng mức đấy thôi e.

Chão khung như hôm trc e bảo đó à. MB thì k có chuyện 7 8 ngày gãy 8x đâu e. 3 là căng. nam trung a chưa test. nếu lên 8x chắc cũng mức đấy thôi e.
7x chão 2 tay,8x chão 3 tay bác ạ,bác test thử, rồi tính tiền xem lãi lỗ thế nào,ăn bao nhiêu lãi gãy bao nhiêu lỗ là ra mà

@tuanpzotn : mình hiểu cách ghép mảng, nhưng vẫn chưa biết lấy mảng ở đâu để ghép và 2D ấy, bạn có thể giải thích giúp phần mảng thôi. Thanks.

Ai bảo e chắc về 6x. Thử test xem 1 tháng đc bn ngày. Nó phải chính xác nhé. K để í đc đâu e. Thân a còn lo chưa xong. A k giỏi đâu mà nhận đệ tử đâu e à😅😅😅
Nhận em đi nhưng a giúp em kiếm cái tết nhé...sau khi nào off truyền lại cho e với nhé sư phụ hehe

M

MỖi người thích một pp riêng,lên mức 4 dàn để ra 1 dàn ,có ngày đen nó xịt áp lực nhiều,mình đi vậy nó gánh nhau giảm áp lực,ai chả muốn ăn nhiều,nhưng lúc xịt ko chịu được áp lực thì dễ bay lắm
Cho mình xin dàn Nam Trung với ạ.và đi những đài nào ạ.?

@tuanpzotn : mình hiểu cách ghép mảng, nhưng vẫn chưa biết lấy mảng ở đâu để ghép và 2D ấy, bạn có thể giải thích giúp phần mảng thôi. Thanks.
1 cách đơn giản nhất nhé , bạn xem trong vòng 30 ngày gần nhất giải đb có dạng xxxABC vậy BC sẽ là càng mảng, bạn lấy phần BC xem nhũng chạm nào đang bệt bạn lấy thành 3 dàn 5- 6 chạm xong cho vào tạo mức lấy dàn lànm dàn mảng

Vâg 2 dàn 8x mà bọn là sẽ về 6x xuôi là chắc r ạ
Em để ý hay về xuôi và đều cùng 1 lúc á anh hihi
A nhận em làm đệ tử k hihi
6x xuôi đều
Nếu ổn định thì ko riêng mình e thik 3m bác ah. Trc e đa số chơi nam trung, nó bập bõm nên mới thua bác ah. Có pp đi ổn thì còn gì bằng, nếu mà ko ổn thì thôi cứ bắc thôi khỏi đau đầu, mất tg và đỡ khát máu bác ah...😅
E đi bao nhiêu vậy?? Nay a giảm 3d xuống đó.
Nếu đi mức 8 thì chỉ lãi 64 k thôi b

Vâg 2 dàn 8x mà bọn là sẽ về 6x xuôi là chắc r ạ
Em để ý hay về xuôi và đều cùng 1 lúc á anh hihi
A nhận em làm đệ tử k hihi
Trc đây m cũng hay lấy 3 dàn 8x lấy xuôi, test lịch sử có khi full ấy nhưng tương lai thì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.