Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 172 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae nào chờ ngày gãy rồi vào có cơ hội rồi đó. 😆😆😆 có ai hụt hẫng ko. 😂😂😂 trong dự đoán rồi. Mình là ng dương lên chơi lịch dương cũng ko phải ng âm lên cũng ko chú ý lắm về m1 hay m2 đâu nhé. Sổ xố còn quay là ta còn gỡ. Chúc bác tuấn và ae luôn tự tin lên

Gãy là bình thường.kể cả mai có gãy vẫn lãi..mình xác định theo chơi lãi tháng nên k k sợ kk vì đang lãi mà ae
Chính xác bác , lãi tính theo tháng, đầu tháng suôn sẻ nên các ae đã dư vài tay và nâng mức sớm hơn dự định rồi..

Gãy là bình thường.kể cả mai có gãy vẫn lãi..mình xác định theo chơi lãi tháng nên k k sợ kk vì đang lãi mà ae
đúng rồi b. giờ e đang mỡ nó rán nó lên cảm thấy cũng bt. tại đang ăn quen mồm hnay ko đc ăn hơi nhạt mồm tí thôi kkk

Cờ bạc có ăn có thua. Hôm nay mùng 1 âm, 13 dương. Các ông coi như ngày xả xui đi. Tôi theo từ ngày 6 đến giờ đã thấy dư mấy củ. Nặng nề gì. Phương pháp hay mai gỡ, mốt gỡ. Chơi cả tháng mà

M1 SỚM MAI.
M2 ĐẦU THÁNG.

TRONG ĐÂY CHỈ NHỮNG AE MỚI VÀO CHẮC CHẮN LÀ GIAO ĐỘNG,CÒN CÂC AE KHÁC ĐANG LỜI,CƯỠI NGỰA LÀNG THÌ KO PHẢI HỎI SẴN SÀNG ĐÓN NHẬN MÀU ĐỎ CỦA 2 DÀN,NHƯ CTICH ĐÃ CHIA SẼ TRONG PHƯƠNG PHÁP CÓ 20% GÃY 2 DÀN TRONG THÁNG.
QUAN TRỌNG HƠN NỮA,TÂM LÍ VÀ XÁC ĐỊNH SẼ LẤY LẠI NHƯNG AE CŨNG ĐỪNG QUÁ ĐẶT NIỀM TIN VÀ CHẢO CỨ XÁC ĐỊNH 20% CỦA THÁNG MÀ ĐÓN NHẬN,ĐÓN ĐỦ RỒI TÍNH,CHỨ NAY MỚI BUỔI ĐẦU THÌ KO CÓ GÌ PHẢI NGHĨ.

CTICH Ạ.AE TRONG TOPPIC RẤT ĐẶT NIỀM TIN Ở CTICH NÊN MONG RẰNG NHỮNG CON SỐ CỦA CTICH ĐƯA RA LÀ HƠI THỞ CỦA CTICH VÀ CỦA AE NÊN CTICH CỐ GẮNG ĐỪNG VÌ MỘT LÍ DO GÌ MÀ RỜI XA AE.
CHÚC CTICH VÀ AE CÓ NHIỀU BUỔI CHIỀU XANH VÀ NHỮNG NỤ CƯỜI THÀNH CÔNG BÊN CÁC CON SỐ ĐÃ TRỌN.

TKS.
Quá chuẩn,khi gãy ae phải bình tĩnh,tuân thủ pp của CT,hãy bám theo CT để về bờ

Gãy rồi ae à. Ae mới vào hơi buồn 1 chút đúng k. Sr ae nhé. Có thể sẽ có gãy 2 ngày liên tiếp đó nha ae. Mong là những ngày gãy như ae cần giữ đc tâm lí ổn định. Về pp chắc chắn là có gãy. Nhưng tỉ lệ gãy so với trúng là ít hơn nhiều đó. Ae đừng lo lắng quá. Và đừng có chão nha ae. Ae cứ tuân thủ pp. Và giữ đc vốn mình đảm bảo với ae là sẽ xanh nha.

Gãy rồi ae à. Ae mới vào hơi buồn 1 chút đúng k. Sr ae nhé. Có thể sẽ có gãy 2 ngày liên tiếp đó nha ae. Mong là những ngày gãy như ae cần giữ đc tâm lí ổn định. Về pp chắc chắn là có gãy. Nhưng tỉ lệ gãy so với trúng là ít hơn nhiều đó. Ae đừng lo lắng quá. Và đừng có chão nha ae. Ae cứ tuân thủ pp. Và giữ đc vốn mình đảm bảo với ae là sẽ xanh nha.
Ok ct ae đã xác định chơi thì kg sao a.cứ miễn cuối tháng dư đc chút ít là ok a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.