Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 174 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
t da nói với chủ tóp r,chủ tóp lên 1 dàn cứng 7x haowcj 8x thì tuỳ,
e áp dụng 2 pp để chia ;àm 2 dàn 2d r lên dàn 2d và 1 dàn 3dm,
chứ tổng 2d= 6x thì gánh cái gì????????????
Hình như bác chưa hiểu cốt lõi của pp thì phải

Hôm trc a đã nói nếu pp ok thì lên dàn cho ae tham khảo đi. K thấy gì. Đúng hôm mình gãy lại nhảy vào nói nhăng nói cuội. Nghĩ mà cáu.
5 ng 10 ý. Sao mà chiều lòng đc hết. Ta cứ làm việc của ta a à. Mọi thứ đã có hướng dẫn sử dụng rồi. Đọc hiểu ở mức nào là do mỗi ng thôi.

Cái gì mà 65 số. B Thử xem lại nay bn số. Ngồi đấy mà test. Bạn có pp của b bạn lập 1 topic giúp ae đi. Pp của bạn mình test rồi nhé. Lấy file của mình. Mới 10 ngày mà đã gãy 3 thì test cái gì. Còn về pp của ai cũng thế cả thôi. Chả có ông nào tự tin tháng k gãy lần nào đâu b nhé. Còn pp của mình tạm thời đang ổn. Chưa cần dùng đến của bạn. Cám ơn.
Bác cứ đi đúng pp của bác,ko nên nghe lung tung làm gì,sai lệch vài ngày là bị loạn đấy,bác là người có tâm ,nên bác cứ đúng pp đã đặt ra để đi,em thấy phôi 7x của bác thế là ok rồi,ko có gì được tuyệt đối cả,còn ai giỏi hơn thì họ tự lập topic để giúp mọi người,chúc bác luôn thành công với những bước đi của riêng mình

Bác cứ đi đúng pp của bác,ko nên nghe lung tung làm gì,sai lệch vài ngày là bị loạn đấy,bác là người có tâm ,nên bác cứ đúng pp đã đặt ra để đi,em thấy phôi 7x của bác thế là ok rồi,ko có gì được tuyệt đối cả,còn ai giỏi hơn thì họ tự lập topic để giúp mọi người,chúc bác luôn thành công với những bước đi của riêng mình
Ok ng ae. Mình hiểu mà. Mình vẫn cần mọi ng góp í. Tất nhiên sẽ k bỏ qua góp í của họ. Cái nào phù hợp với pp của mình thì chắc chắn mình sẽ tiếp thu và ứng dụng. Nhưng nó k phù hợp ngay từ đầu. Ô cứ bắt mình phải làm theo. Haizzz.

Tôi nói thật với b nhé. Giữa cái test và ra thực chiến nó hoàn toàn khác đấy. Lúc test nó ok lắm. Lúc bạn vào tiền nó hoàn toàn khác nhau đấy. Chúc bạn cứ mãi test thành công nhé.
Bác nói chuẩn, test thì nó thông thậm chí tổng kết ok lắm, nhảy vào phát nó tậm tà tậm tịt ăn đc hôm gãy 2_3 hôm. Như trc e theo lô miền Nam MC sư tử test thì tổng kết tháng ok lắm. Nhảy vào đúng tháng đen 20n lỗ mẹ mất gần 30 củ lô nam trung. Chứ nhảy vào nó vẫn ok như lúc tét đã chả phải đánh đề bác ah.

Chuẩn đấy. Siêu thế e. Dàn có 12 lại bị loại đi mất. Giỏi thế còn gì.
Em mách nhỏ bác lấy phôi nhé, từ giờ tới cuối năm đồng luôn ảo nên nếu bác dùng file thì bác có thể tư duy để đi ngược,hoặc lấy tất cả các dàn đem cắt đều khá ổn định,nếu có thời gian bác có thể test thử trước khi dùng

Chuẩn đấy. Siêu thế e. Dàn có 12 lại bị loại đi mất. Giỏi thế còn gì.
Cảm ơn em tuanpztn đã cho chuỗi ngày ăn thông nay trượt là bt, cái gì đến nó sẽ đến, nhưng pp chơi của em tháng kím cho ah em bằng 1 tháng lưoeng cty là vui rồi, chúc em sk và giữ pong độ.

Em mách nhỏ bác lấy phôi nhé, từ giờ tới cuối năm đồng luôn ảo nên nếu bác dùng file thì bác có thể tư duy để đi ngược,hoặc lấy tất cả các dàn đem cắt đều khá ổn định,nếu có thời gian bác có thể test thử trước khi dùng
Cám ơn ng ae nhé. Mấy hnay mình cũng thấy thế. Rõ ràng nhẩm kết quả là trúng. Ra soi lại k thấy đâu. Để mình test lại xem sao.

Cái gì mà 65 số. B Thử xem lại nay bn số. Ngồi đấy mà test. Bạn có pp của b bạn lập 1 topic giúp ae đi. Pp của bạn mình test rồi nhé. Lấy file của mình. Mới 10 ngày mà đã gãy 3 thì test cái gì. Còn về pp của ai cũng thế cả thôi. Chả có ông nào tự tin tháng k gãy lần nào đâu b nhé. Còn pp của mình tạm thời đang ổn. Chưa cần dùng đến của bạn. Cám ơn.
Dàn chính 75 số dàn trùng 31 số , nay thấy dàn chính nhiều số hơn mọi ngày mà gãy thì chịu , dàn 8x gãy 1 tháng gãy 8 này có dàn 7x gãy 1 tháng 13 ngày có , nên ae đừng cãi làm gì , chỉ mong sau 7x gãy đừng quá 7 ngày trên tháng là sống dc.

Cám ơn ng ae nhé. Mấy hnay mình cũng thấy thế. Rõ ràng nhẩm kết quả là trúng. Ra soi lại k thấy đâu. Để mình test lại xem sao.
Pp đi của bác thì ko nên thay đổi,nhưng pp lấy phôi thì có thể tham khảo thêm để tăng tỷ lệ ăn cao hơn, như e cũng vậy pp đi thì ko đổi, nhưng dữ liệu thì thỉnh thoảng vẫn phải thay đổi theo từng thời điểm,do kiểu quay của đồng nên ko thể áp dụng mãi một loại dữ liệu được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.