Lotto Bet - PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN

Xin mn cho mình hỏi có thể "hơi ngu" vì mình chưa biết là trong đơn cược hậu nhị - chọn nhóm phức hợp của bác nguoirung hiển thị: chọn 8 số mà chỉ có 28 tổ hợp là ntn? Cám ơn những người ae giải thích cho mình!đó là chọn nhóm phức hợp, cái này ra kéo là toi,hên xui

nếu hậu nhị ae chọn 2 số khan mỗi hàng loại 2 số. khan của hàng đó loại. ae sẽ dc 64 con.đỡ đau đầu hơn

nếu hậu nhị ae chọn 2 số khan mỗi hàng loại 2 số. khan của hàng đó loại. ae sẽ dc 64 con.đỡ đau đầu hơn
cứ thông 3 tay thì dừng ae nhé.sảnh nào cũng ok.né giờ cao điểm vs chủ nhật

SAU BAO NGÀY NGHỈ ĐỂ CHIẾN ĐẤU VỚI LOTOBET NGÀY NÀO CŨNG KIẾM VÀI CỦ RỒI NGHỈ NGƠI UỐNG BIA.TỔNG HỢP RẤT NHIỀU CÁC PP CỦA CÁC CAO THỦ DĐ VÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN TÔI RÚT RA ĐƯỢC QUY TẮC CỦA NHỮNG CON SỐ HAY VỀ TAY SAU ACE TK TEST THẤY OK ACE NÊN ÁP DỤNG KIẾM TIỀN ĐỦ CHỈ TIÊU 10% THEO VỐN CỦA MÌNH LÀ NGHỈ KO THAM LAM VÀ TẤT TAY. CHÚC ACE DĐ THÀNH CÔNG VÀ MAY MẮN( áp dụng vào đánh hậu nhị đơn thức và nhóm phức hợp ace nhé)
019:$
058
247
369
TẤT CẢ ACE DĐ MÃI LÀ MỘT ĐẠI GIA ĐÌNH YÊU THƯƠNG
View attachment 31542View attachment 31543View attachment 31544
Cảm ơn chu tịch đã chia sẻ mình sẽ tìm hiểu xem sao

Lấy cả 2 con hàng trục và hàng đv em nhé , lọc ra 4 chạm để đánh hậu nhị còn đánh nhóm phức hợp thì đánh 6 con cộng thêm con tâm càng và bóng dương của nó nữa là thành 8 con và bỏ 2 con còn lại em nhé . Tk và áp dụng thành công e nhé
Nếu con tâm càng trùng với con trong 6 số kia thì loại sao b

Chơi nhóm phức hợp là loại số phải k ct