Lotto Bet - PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN | Page 8 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN

Tom lại giải thích thế ko hiểu dc.
Bạn muốn giúp người ta bạn phải nói, giải thích kỹ hơn số ra vị trí nào thì áp dụng tương ứng, bạn chỉ thế ko giúp dc người ta mà cho người ta thêm nợ
Bắt thêm hai chạm nào cho đủ 8c hn bạn

Đính kèm

• 622.7 KB Lượt xem: 75
Cái nay chỉ rình và đủ 10 20% là nghỉ chứ dền là chết. Lắm lýc vào tay đầu chết sau cứ thế từ đó gỡ gỡ gần hết lại âm cuối cùng thua

Chia sẽ ae cầu kèo chơi xs thế giới,
Phức hợp hậu tam ,trung,tiền chơi Cả 3 góc..Vd chơi 10đ ăn 1 góc lỗ 100k ăn 3góc lãi gấp 3
Ae lấy tâm càng lấy bóng của 9 nó (lùi 2 tiến 6) đủ 8c
Vd tâm càng xs thế giới là 6 bóng 1= lùi 2 tiến 6 = (90123456) bỏ 78 chơi 3 góc
P/s ae tex trước khi chơi..chúc ae vào bờ
Ae lưu y.Ra kép và số gánh là toang

Tâm càng là con số hàng trăm của giải hay tâm càng của hậu, tiền, trung hả bạn.

Em van chua hiểu lắm cao thủ ạ ct cho e 1 vi dụ 5 sô cho em de hieu dc k

Trước tiên tôi cảm ơn nguoirung đã chia sẻ cầu này. Và ae nào còn chưa hiểu có thể tham khảo qua đây nhé.

Cách chơi là như sau: Kết quả hậu nhị có số nào thuộc 1 trong 4 nhóm này thì ta đánh những số ở nhóm đấy:
Nhóm 1 : 019
Nhóm 2 : 058
Nhóm 3 : 247
Nhóm 4 : 369

Cụ thể hơn là:
KQ hậu nhị có 0 hoặc 1 hoặc 9 thì đánh 019
KQ hậu nhị có 0 hoặc 5 hoặc 8 thì đánh 058
KQ hậu nhị có 2 hoặc 4 hoặc 7 thì đánh 247
KQ hậu nhị có 3 hoặc 6 hoặc 9 thì đánh 369
AE để ý ‘’hoặc” là ko đồng thời nhé. Và với 2 số hậu nhị ko tính kép ta có 6 số để đánh ở mục phức hợp.

VD: KQ ra 88523 hậu nhị là là 2 và 3, thì 2 ta bắt 247 và 3 ta bắt 369 gộp lại là 247369 (6 số). Đây là 6 số cố định, ae có thể đánh 6 số này.
Nhưng để tỷ lệ ăn cao hơn ta lấy thêm con tâm càng là và bóng dương của nó đc 2 số nữa là 8 số ( ở VD trên tâm càng là 5 bóng 0 đánh thêm 05 nữa ta được tất cả 8 số 24736905) để đánh ở nhóm phức hợp.
Hoặc ae cũng có thể chọn thêm 2 số này là 2 số bất kỳ mà ae kết để thêm vào cho đủ 8 số đánh cho chắc ăn.

Trường hợp ra số 0 ra ta chọn 2 hàng có số 0 ở trên để đánh là 01958 (gồm 019 và 580)

Nhược điểm của cầu này là nếu hậu nhị ra 2 số chỉ thuộc 1 nhóm nói ở trên thì ae cũng tạm dừng đợi kỳ sau nhé.

Trước khi đánh cần text cầu trước nhé ae. Đối với đơn thức thì thấy cầu thông là đánh đc. Còn với phức hợp thì né kép nhé, thấy cầu báo kép nữa thì dừng, đợi kép ra rồi xem vài tay vẫn thông hãy đánh.

Theo nguoirung chia sẻ thì ae có thể chơi tất cả khung giờ trong ngày và nên chơi ở sảnh A sẽ hiệu quả hơn.

Nhớ đặt mục tiêu lãi trước khi chơi để dừng nhé ae.

Cuối cùng chúc ae may mắn và rực rỡ!
cảm ơn ct , pp loại số này rất hay

SAU BAO NGÀY NGHỈ ĐỂ CHIẾN ĐẤU VỚI LOTOBET NGÀY NÀO CŨNG KIẾM VÀI CỦ RỒI NGHỈ NGƠI UỐNG BIA.TỔNG HỢP RẤT NHIỀU CÁC PP CỦA CÁC CAO THỦ DĐ VÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN TÔI RÚT RA ĐƯỢC QUY TẮC CỦA NHỮNG CON SỐ HAY VỀ TAY SAU ACE TK TEST THẤY OK ACE NÊN ÁP DỤNG KIẾM TIỀN ĐỦ CHỈ TIÊU 10% THEO VỐN CỦA MÌNH LÀ NGHỈ KO THAM LAM VÀ TẤT TAY. CHÚC ACE DĐ THÀNH CÔNG VÀ MAY MẮN( áp dụng vào đánh hậu nhị đơn thức và nhóm phức hợp ace nhé)
019:$
058
247
369
TẤT CẢ ACE DĐ MÃI LÀ MỘT ĐẠI GIA ĐÌNH YÊU THƯƠNG
View attachment 31542View attachment 31543View attachment 31544
ok bác cảm ơn nh~ đường cầu tuyệt vời của bác

cai này là phần chọn số phức hợp chứ k phải đánh đuôi đúng k ng ae
[/QUOT
Cái này vẫn là hình thức chơi hậu nhị ,tiền nhị nhưng đây là nhóm hậu nhị phức hợp
Cách chơi ng ae vào nhóm hậu nhị phức hợp chọn vd 0,1,2,3,4,5,6,7 bỏ 89 rồi ấn cược chờ kết quả hậu nhị hoặc tiền n k có 8,9 là ăn

Mình chọn 8 số nếu hậu nhị về 2 con trong 8 con mình chọn là ăn phải ko hè

019:$
058
247
369
những con số này là sao ct nhỉ