Lotto Bet - PP chơi 3 càng dưới 400 số hiệu quả cao | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PP chơi 3 càng dưới 400 số hiệu quả cao

Có rất nhiều pp lấy chạm nhưng tôi tâm đắc nhất là pp lấy 3-4số đầu giải nhất hoặc số hàng vạn GDb,G1 và hang đơn vị GDb,G1 ép qua pp lọc tổng của bạn và lọc sâu xuống loại luôn tâm càng G3.1; G3.4
Cái này nói riêng cho ace nào soi cầu bét tầm 1năm sẽ bắt bước nhảy loại kép bằng, lệch, sát kép hoặc lấy trùng ct49
=> Dàn còn lại 8-12số 2D
Càng
Khi G7 có 3giải có số trùng nhau
Ví dụ cho dễ hiểu 25 ab ca da ta lấy càng 25 ghép với 8_12 số đề được max 24 số đánh. Chỉ cần tỷ lệ trúng 20% là lãi lắm rồi. Hi
Có ngày nó đạt 62%
4 càng nó cũng lấy ở đó nhưng biến thiên ví dụ mấy lần trước nó ra định dạng càng sát kép hoặc kép thì sau ta sẽ phang càng 2570
3phút các bạn làm đủ pp đó thì phải rất thuộc cầu.
Hy vọng chỉ 1vài ace hiểu được thôi. Vì nếu muốn vốn 1m được từ 20-30m thì cần mua dạng xổ số đó 🤭
Chúc các bạn sức khỏe, hạnh phúc, tỉnh táo và may
Pp này dùng cho Mb có khi ổn hơn đấy bác bệt quá nhanh quá nguy hiểm

Có rất nhiều pp lấy chạm nhưng tôi tâm đắc nhất là pp lấy 3-4số đầu giải nhất hoặc số hàng vạn GDb,G1 và hang đơn vị GDb,G1 ép qua pp lọc tổng của bạn và lọc sâu xuống loại luôn tâm càng G3.1; G3.4
Cái này nói riêng cho ace nào soi cầu bét tầm 1năm sẽ bắt bước nhảy loại kép bằng, lệch, sát kép hoặc lấy trùng ct49
=> Dàn còn lại 8-12số 2D
Càng
Ví dụ cho dễ hiểu 25 ab ca da ta lấy càng 25 ghép với 8_12 số đề được max 24 số đánh. Chỉ cần tỷ lệ trúng 20% là lãi lắm rồi. Hi
Có ngày nó đạt 62%
4 càng nó cũng lấy ở đó nhưng biến thiên ví dụ mấy lần trước nó ra định dạng càng sát kép hoặc kép thì sau ta sẽ phang càng 2570
Hy vọng chỉ 1vài ace hiểu được thôi. Vì nếu muốn vốn 1m được từ 20-30m thì cần mua dạng xổ số đó 🤭
Chúc các bạn sức khỏe, hạnh phúc, tỉnh táo và may mắm!
Mình sẽ nghiên cứu pp này của bạn.

Mình sẽ nghiên cứu pp này của bạn.
Tôi chỉ đánh 15tay 1ngày mỗi tay tổng mức 150-200k nếu trúng cũng được và cũng đã được nhiều lần nhưng mà để được 20-30 m thì ít nhưng nói chung cơ hội cao hơn rất rất nhiều so với mua xổ số . Tôi để ý bài bạn viết rất hay. Nhiều thứ tôi không nghĩ ra được nhưng tôi phát triển pp từ ý tưởng của bạn và của nhiều ace. Cảm ơn @mr777 chúc bạn sức khỏe, luôn vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình thành công trong cuộc sống và may mắn trong giải trí.

=> Dàn còn lại 8-12số 2D
Càng
Có ngày nó đạt 62%
a chỉ rõ hơn dùm e được không ạ, e đọc mà chưa hiểu lắm.. nhờ a giải thích thêm cho em với ạ.. cảm ơn a nhiều ạ

Các bạn đọc kỹ pp của @mr777
Còn pp của tôi chỉ là phát triển thôi

3càng

4càng

Kết quả

Đính kèm

Để ăn được 1*9000 đừng cứng nhắc pp mà kết hợp pp của pp. Bét nó có theo quy luật của mình đâu, mình theo nó thì xoay theo thôi. Cơ bản vẫn trên nền tảng của chủ tịch phát triển lên nói chung nhiều lắm cả ngày xem nhiều đánh ít là ngon

Để ăn được 1*9000 đừng cứng nhắc pp mà kết hợp pp của pp. Bét nó có theo quy luật của mình đâu, mình theo nó thì xoay theo thôi. Cơ bản vẫn trên nền tảng của chủ tịch phát triển lên nói chung nhiều lắm cả ngày xem nhiều đánh ít là ngon
Bác Xuanthanga là ng rất có tâm huyết, góp ý kiến rất hay. Ae có thể xem các bài viết của bác ấy mà học hỏi thêm.

Chia sẻ với chủ tịch về pp lấy tổng

Lấy tổng ở đó và chỉ loại trong 8tổng đó thôi loại kB, KL, sát kép loại tiếp ct49 hoặc 38,27,16,05 tùy theo bước nhảy chỉ còn 8-10số đánh 6 lần mà trúng 1vẫn lãi hơn 1lần đánh 64s
Cái này tôi chỉ chia sẻ với ace đã đánh rất nhiều lần rồi cảm nhận câù thật chuẩn nhé
Quan điểm là đánh ít nhưng chất lượng!

Chia sẻ với chủ tịch về pp lấy tổng

View attachment 176415

Lấy tổng ở đó và chỉ loại trong 8tổng đó thôi loại kB, KL, sát kép loại tiếp ct49 hoặc 38,27,16,05 tùy theo bước nhảy chỉ còn 8-10số đánh 6 lần mà trúng 1vẫn lãi hơn 1lần đánh 64s
Cái này tôi chỉ chia sẻ với ace đã đánh rất nhiều lần rồi cảm nhận câù thật chuẩn nhé
Quan điểm là đánh ít nhưng chất lượng!
Theo bác như vậy là lấy tổng giải G2.2 ah?

=> Dàn còn lại 8-12số 2D
Càng
Có ngày nó đạt 62%
Mình chơi kiểu này cho miền bắc này

Theo bác như vậy là lấy tổng giải G2.2 ah?
@mr777 đúng rồi G2.2 và G3.3 lấy hết nó ăn theo bước nhảy 3 ăn 1gãy có lúc đến 7 ăn 1gãy nhé. Tính chuẩn bước nhảy sẽ đi 1về 5 thấy vì đánh 64s ta đánh 8-12s và thay vì đánh 50tay ta đánh 10tay đủ chỉ tiêu và lại ngồi xem cả ngày!

@mr777 đúng rồi G2.2 và G3.3 lấy hết nó ăn theo bước nhảy 3 ăn 1gãy có lúc đến 7 ăn 1gãy nhé. Tính chuẩn bước nhảy sẽ đi 1về 5 thấy vì đánh 64s ta đánh 8-12s và thay vì đánh 50tay ta đánh 10tay đủ chỉ tiêu và lại ngồi xem cả ngày!
Tôi đag nghiên cứu pp chơi 3 càng mb cũng khá là hq. Tuần ăn 3,4 lần, dưới 350s thôi. Nếu hạ dàn còn khoag < 200s. Nếu 1 thời gian nữa ok tôi sẽ chia sẻ cho ae theo.

Tôi đag nghiên cứu pp chơi 3 càng mb cũng khá là hq. Tuần ăn 3,4 lần, dưới 350s thôi. Nếu hạ dàn còn khoag < 200s. Nếu 1 thời gian nữa ok tôi sẽ chia sẻ cho ae theo.
Bác dạo này có kiếm dc bét ko e toang quá

Bác dạo này có kiếm dc bét ko e toang quá
Đánh ít thì vẫn kiếm đc tuy nhiên ko kìm chế đc bản thân đánh nhiều là toang. Nếu nạp 5tr, kiếm 1,2 tr thì đơn giản tuy nhiên ko khống chế đc bản thân thì toang luôn cả 5tr ấy chứ. Mình bây jo chỉ chơi MB đánh 3 càng thôi. Tuần ăn đc 3,4 hôm.

Đánh ít thì vẫn kiếm đc tuy nhiên ko kìm chế đc bản thân đánh nhiều là toang. Nếu nạp 5tr, kiếm 1,2 tr thì đơn giản tuy nhiên ko khống chế đc bản thân thì toang luôn cả 5tr ấy chứ. Mình bây jo chỉ chơi MB đánh 3 càng thôi. Tuần ăn đc 3,4 hôm.
E cũng vậy tham nên hay thua. Bác chơi pp gì chia sẻ e theo với