Lotto Bet - Rồng Hổ vô tiền khoáng hậu! | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Rồng Hổ vô tiền khoáng hậu!

Em mới chơi nên ko biết rồng, hổ được hiểu như thế nào mong các bác chỉ e với ak, muốn hiểu hết thuật ngữ trong lôtbet thì vào đâu ak
Em cảm ơn
Rồng là con đầu Hổ là con sau hòa là 2 con bằng nhau trong phần tổng 5 banh có cách chơi đó bác

NÓI THỚT ĐỪNG BUỒN,TÀI XỈU CHẴN LẺ RỒNG HỔ MÀ CẦU KÈO GÌ.THÍCH NÓ CHO ĂN,K THÍCH NÓ CHO CHẾT.TÙY VÀO TỶ LỆ CƯỢC NHÉ.TẤT CẢ ĐƠN CƯỢC RỒNG NHIỀU THÌ NÓ CHO RỒNG THUA.THẾ THUI.BUỒN NÓ BẺ VÀI TAY CHO HAM ,NÓ THẢ VÀI TAY CHO HAM,VÀO TIỀN THÔI

NÓI THỚT ĐỪNG BUỒN,TÀI XỈU CHẴN LẺ RỒNG HỔ MÀ CẦU KÈO GÌ.THÍCH NÓ CHO ĂN,K THÍCH NÓ CHO CHẾT.TÙY VÀO TỶ LỆ CƯỢC NHÉ.TẤT CẢ ĐƠN CƯỢC RỒNG NHIỀU THÌ NÓ CHO RỒNG THUA.THẾ THUI.BUỒN NÓ BẺ VÀI TAY CHO HAM ,NÓ THẢ VÀI TAY CHO HAM,VÀO TIỀN THÔI
vậy mà vẫn có ng vẽ ra đc cầu và ăn chả lẽ đều là hên v thì bác vào đây đọc cầu kèo làm j :unsure:

Ấu trĩ. Ếch ngồi đáy giếng! Định phân tích cơ mà thôi. Vì bác sẽ ko hiểu và bảo thủ

Người bản lĩnh nghe 1 vài câu chê sao buồn đc ng anh em. ???

Cầu kèo chỉ tham khảo thôi, quan trọng trong cờ bạc vẫn phải có a Xuân Tóc đỏ đi cùng, và biết dừng lại....
May mắn luôn đến vs ng có hiểu biết và suy nghĩ tích cực. Chúc ng ae may mắn

Ng ae khoái môn này thì vào chỗ a Nhân chủ tịch xin vào Hoàng Thiên Hội ấy
Thay mặt ae cảnh cáo bạn về cách cs nhé.. cao thủ NHÂN ko liên quan việc làm của bạn.. bạn có ý tốt cs thì làm đi lôi cao thủ NHÂN vào đây là sao.. nhiều lời mục đích gì vậy

Anh em áp dụng thấy sao. Nay Cù ăn rr quá trời