Cầu MB - Rực rỡ nào ae!! | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
mình đình táng 500k.gi ra rồi nhưng mải công việc quên mất đến giờ ngỉ xem ra 86 thế mới biết mình đen , ko bận vc thì đã gỡ đc tí

Tuần hai lần bt đề cho vỡ mặt đồng lun

bthu cho ae dc 2 lần rui nhé. Chắc giờ đến cuối tháng làm 3 phát nữa bthu thì ok ae nhỉ. Lót ăn mấy lần rùi cám ơn ae ủng hộ để tôi có động lực tìm số đẹp cho ae nhé.???
được 3 nháy nữa thì quá là tuyệt vời, ai cũng như ct thì đồng trả mấy rỡ nhà

Bác bắt k thèm lộn mà vẫn an giỏi thật chúc mừng bác
Đỏ thoi bạn ạ hôm bắt được bthu 69 hôm sau bắt 66 về 16 tiếp bắt bthu 09 ko lộn về 90 hôm sau bắt 80 ko lộn lại về 08 rồi hôm sau với bắt dc bthu 89 tiép lại ăn 14 lót rồi nay thi bthu 86. Ae theo dõi mình có động lực soi cho ae cùng tiến

bthu cho ae dc 2 lần rui nhé. Chắc giờ đến cuối tháng làm 3 phát nữa bthu thì ok ae nhỉ. Lót ăn mấy lần rùi cám ơn ae ủng hộ để tôi có động lực tìm số đẹp cho ae nhé.???
Hup roi ct oi.cam on ct nhieu a

theo cầu tổng hôm nay đang chạy thì tiếp là tổng 1 chắc ae cũng rõ điều đó.thấy cả làng cả xóm ai báo tổng 1 nhưng mai mình bắt tổng 4.7 nhé ae bthu ngày mai mình chơi 86 luôn ae ạh. Như nói với ae là kép thả chạm 4 thả ko có lý do gì tổng 4 còn ko nổ nữa.mai rực rỡ ae nhé.
BTĐ
86
STĐ 59.86
TTĐ 52.89.59.86
lót: 25.98.95.68.56.29.83
phát lộc nào ae 1lỗ 86 thì ngon
Đẳng cấp

Minh lên đây mới dc 9bài viết rực rỡ rất nhiều bài thấy cũng nhiều ae theo nay những ae theo dõi mình từ trước chắc ăn cả chứ. Mình đang âm 180tr mấy hôm nay còn âm 40tr nua thôi ae ạh. Tình hình ae sao nhỉ sắp dc lên núi rồi ae ạh. Yên tâm bám chặt nhé. 3 ngày nay mình ăn thông đề rồi.1 tuần may mắn mai còn ngày cuối của tuần húp tiếp ae nhỉ.