Cầu MB - Rực rỡ nào ae!! | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Mấy ngày nay có linh cảm ăn đề xuốt mình chốt những con ko ai ngờ tới bỏ qua những con đẹp. Nói với ae kép khan nổ rồi chạm 4 nổ rồi còn tổng 4 nổ tiếp. Nói vu vơ vậy chứ chua thấy cầu nào cả lại ra thật. Anh đồng đợt này hay ghé nhà mình chơi quá ae ạh. Nay ăn 86!ai ăn dc là số lộc rồi 86 phát lộc rồi ae
Mình cũng đc ăn con lộc phát mình đang âm lên mong muốn theo bạn để gỡ. Đầu 4 không biết đến bao h bạn ơi.

bthu cho ae dc 2 lần rui nhé. Chắc giờ đến cuối tháng làm 3 phát nữa bthu thì ok ae nhỉ. Lót ăn mấy lần rùi cám ơn ae ủng hộ để tôi có động lực tìm số đẹp cho ae nhé.???
Ct qua đăng cấp ????

Đỏ thoi bạn ạ hôm bắt được bthu 69 hôm sau bắt 66 về 16 tiếp bắt bthu 09 ko lộn về 90 hôm sau bắt 80 ko lộn lại về 08 rồi hôm sau với bắt dc bthu 89 tiép lại ăn 14 lót rồi nay thi bthu 86. Ae theo dõi mình có động lực soi cho ae cùng tiến
A

Kết cái phong cách này, mình cũng thế có cầu kèo chia sẻ là chia sẻ luân cho ae có thời gian tham khảo , ko cần hẹn giờ ăn vẫn ăn, thua vẫn thua.
Lên muôn quá ae lại bảo mình đi tham khảo cầu của người khác tự mình soi tu mình đua lên. Cách soi cầu của mình hầu như suy luận thôi chứ cầu đẹp ít ra.vậy ae đồng với ko ngờ tới??

Mình đua vài số chính thôi ae nhé đỏ thì ae rực rỡ. Nếu ae nào thích thì ghép chạm ghép tổng nhung cầu mình đua ra ae tự ghep them ae lựa chọn dc cho mình 1 sô may mắn nhất nhé. Còn mình đua lên đây là cá nhân mình đánh như thế này thôi vậy là nhiều quá rồi
cho dù hôm nay mình ko ăn đc bt 86 nhưng người ae quá đẳng cấp. Cảm ơn người ae rất nhiều!

Ae the nao nay ruc ro chu
Quá giỏi chúc mừng cho b . Sởi nởi thì trời cho b ạ . Giúp đc 1 ng cũng là có phúc đây b giúp đc rất nhiều ng . B thật là tâm đức vô tư . Có những ng mình thấy nên cầu chốt lại cứ phải hẹn giờ để biết bao nhiêu ng mong ngóng rồi sát giờ mới chốt số cuối cùng vẫn chết ko có chỗ ngáp . B mới sứng đáng cao thủ thực sự . Tuy mình có theo b 2 lần nhưng đen bị xịt . Giờ thì ko còn vốn mà theo . Nhưng mong cho người như b . Luôn gặp đc may mắn b nhé . Sang tháng có tiền mình theo b .