Cầu MB - Rực rỡ nào ae!! | Page 10 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Thật là vui, mỗi ngày một số, mỗi ngày một niềm vui. Chúc ct luôn luôn rr và thật nhiều sk! Nghìn like ủng hộ

Minh lên đây mới dc 9bài viết rực rỡ rất nhiều bài thấy cũng nhiều ae theo nay những ae theo dõi mình từ trước chắc ăn cả chứ. Mình đang âm 180tr mấy hôm nay còn âm 40tr nua thôi ae ạh. Tình hình ae sao nhỉ sắp dc lên núi rồi ae ạh. Yên tâm bám chặt nhé. 3 ngày nay mình ăn thông đề rồi.1 tuần may mắn mai còn ngày cuối của tuần húp tiếp ae nhỉ.
Mai được phát nữa song thủ,tứ thủ thôi cũng đỉnh lắm rùi vạn ak

Minh lên đây mới dc 9bài viết rực rỡ rất nhiều bài thấy cũng nhiều ae theo nay những ae theo dõi mình từ trước chắc ăn cả chứ. Mình đang âm 180tr mấy hôm nay còn âm 40tr nua thôi ae ạh. Tình hình ae sao nhỉ sắp dc lên núi rồi ae ạh. Yên tâm bám chặt nhé. 3 ngày nay mình ăn thông đề rồi.1 tuần may mắn mai còn ngày cuối của tuần húp tiếp ae nhỉ.
Chúc mừng ct. Mong ct tiếp tục rr để ae bám càng vào bờ. Bạn giỏi thật

Mai có con gì chưa ct cho ace bám với

CT quá xuât sắc.Mong CT giữ phong đô giúp ae vào bờ .Cảm ơn CT nhiều.