Cầu MB - Rực rỡ nào ae!! | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
cám ơn ae vì những lời chúc thân thương gửi tới mình. Ae giúp mình có thêm động lực tiếp để tiến bước cùng ae. Thank tất cả mọi người nhé.??
Mình thấy cái này ! Bạn cho ý kiến! Hihi

Đính kèm

Minh lên đây mới dc 9bài viết rực rỡ rất nhiều bài thấy cũng nhiều ae theo nay những ae theo dõi mình từ trước chắc ăn cả chứ. Mình đang âm 180tr mấy hôm nay còn âm 40tr nua thôi ae ạh. Tình hình ae sao nhỉ sắp dc lên núi rồi ae ạh. Yên tâm bám chặt nhé. 3 ngày nay mình ăn thông đề rồi.1 tuần may mắn mai còn ngày cuối của tuần húp tiếp ae nhỉ.
Chúc mừng a. E đang nợ nhiều quá. Nay mới thấy bài của a mà k kịp đánh. Mấy nữa theo a để vào đc bờ

giờ thấy bài viết của bạn mình tiếc quá. nay mình cũng chạm một ít 3,8..chúc mừng bạn và tất cả anh em theo được bạch thủ đề của bạn

Đã có cầu cho ngày mai chưa hả chủ thớt

Minh lên đây mới dc 9bài viết rực rỡ rất nhiều bài thấy cũng nhiều ae theo nay những ae theo dõi mình từ trước chắc ăn cả chứ. Mình đang âm 180tr mấy hôm nay còn âm 40tr nua thôi ae ạh. Tình hình ae sao nhỉ sắp dc lên núi rồi ae ạh. Yên tâm bám chặt nhé. 3 ngày nay mình ăn thông đề rồi.1 tuần may mắn mai còn ngày cuối của tuần húp tiếp ae nhỉ.
Chúc mừng Bạn... mong sớm vào bờ...mình đang xa bờ