Về bờ - Shinetvv - VỀ BỜ THÔI | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Shinetvv - VỀ BỜ THÔI

Minh moi vào dien đàn k bt phai bất đầu từ đâu giong nhu người mù đi hỏi đường vậy ở trên đây co ae nao co the bỏ ra vài phút quý báo cua riêng minh ma chi giúp minh cách theo va chốt so vs k ạ xin chân thành cảm ơn
ae có thể tk 3 ct trên giống mình để theo và học hỏi kinh nghiệm nhé, đi đều k chão bất cứ trưong hop nào

lam
sao đây . bạn co thể cho
kình theo hâu nhị với ban de ve bo dc k

Ban chia se cach choi bt cua mon lotobet cho moi nguoi biet voi

chơi mà có ae bên cạnh chỉ nhau chơi thì lúc nào chẳng ăn

xin cách chơi ngày kiếm 500k lotobet cụ ơi

Hí AE lại là mình đây, lần gặp này k phải ở chuyên mục CAO THỦ SOI CẦU nữa rồi, đúng đấy bạn không nhầm đâu đây là chuyên mục NGƯỜI VỀ BỜ
Hôm nay mình muốn chia sẻ niềm vui với AE dđ gmsh, sau gần 1 năm vào diễn đàn và 2 tháng gần đây tới dây may mắn nhất cuộc đời WIN cả LOTOBET cả XSVN đã giúp mình gỡ được số nợ 740tr
Hôm nay mình xin chia sẻ niềm vui cũng như có vài lời tâm sự với AE
1. LOTOBET
Về LOTOBET sau nhiều lần thất bại, học hỏi đúc kết của các ct dđ thì mình đã tìm ra 1 pp và 1 cách chơi đó là bắt bt 4s 2s 1s, mình gỡ nợ là nhờ LOTOBET phần nhiều, về phương pháp bắt bt của mình thì mình bắt kết hợp các cầu kéo báo 1 lúc lại với nhau và lọc tần suất loto ra đều nhất của các kì gần chọn làm bt, về phần đi tiền quản lí vốn mình đi đều tiền không chão, khung nào kết hoặc tay cuối thì mình Big 50k 100k, mình khuyên anh em chơi đủ chỉ tiêu thì nghỉ, đặt ra cho mình 1 cái taget 1 ngày thắng bao nhiêu và thua bao nhiêu % trên tổng số vốn của mình và hãy kĩ luật tốt, còn nếu ae bị ghiền thì nên chơi có lãi rồi thì đi nhỏ lại nhất có thể và hạn chế Big và vượt khung, tuyệt đối không nên tất tay cay cú, CÒN NƯỚC CÒN TÁT, bộ môn LOTOBET để mà kiếm 500 - 1M/Ngày mình nghĩ nó không khó quan trọng AE làm sao để giữ được nó
2. XSVN
Về XSVN thì anh em nên chọn cho mình 1 CAO THỦ và 1 Chu Tịch CLB để theo lâu dài mãi mãi đi đúng tỉ lệ tiền mà các cao thủ, chủ tịch chia sẻ, nhân tiện đây mình xin cảm ơn @PHANBAO @GIONG_BAO @TOHUNG mình đã đúc kết rất nhiều từ các ct, ĐỀ mình học hỏi ct phan bảo, 3 càng thì ct giông bão, lô thì mình học hỏi bác ct tô hùng
Quân đi quẩn lại quan trọng nhất là cách quản lý vốn vào tiền, theo ý kiến riêng mình cầu kèo chiếm 10% kĩ luật chiếm 20% quản lí vốn chiếm 70% tỷ lệ thắng và kèm theo 1 chút may mắn
Cảm ơn những ng ae đã sát cánh chia sẻ cầu keo niềm vui giao lưu LOTOBET với mình trong thời gian qua @dadbob6 @MATU9999 @trinhdan94 @dinhtuad và 1 số ae khác...
AE nào đam mê bộ môn loto bet bt 4s tn hn mà muốn giao lưu với mình thì vào pc hậu nhị nhé
Cuối cùng chúc các admin các cao thủ chủ tịch và các ae tập đoàn gmsh nhiều sức khỏe tạo ra nhiều sân chơi bổ ích cho Ae
Chúc ae may mắn
VẠN SỰ TÙY DUYÊN !!!!!
hay quá hay <3<3<3<3<3<3

ai kiếm chơi kiếm tiền với đi ngày đôi trăm thôi cũng được ko cần nhiều

Hí AE lại là mình đây, lần gặp này k phải ở chuyên mục CAO THỦ SOI CẦU nữa rồi, đúng đấy bạn không nhầm đâu đây là chuyên mục NGƯỜI VỀ BỜ
Hôm nay mình muốn chia sẻ niềm vui với AE dđ gmsh, sau gần 1 năm vào diễn đàn và 2 tháng gần đây tới dây may mắn nhất cuộc đời WIN cả LOTOBET cả XSVN đã giúp mình gỡ được số nợ 740tr
1. LOTOBET
Về LOTOBET sau nhiều lần thất bại, học hỏi đúc kết của các ct dđ thì mình đã tìm ra 1 pp và 1 cách chơi đó là bắt bt 4s 2s 1s, mình gỡ nợ là nhờ LOTOBET phần nhiều, về phương pháp bắt bt của mình thì mình bắt kết hợp các cầu kéo báo 1 lúc lại với nhau và lọc tần suất loto ra đều nhất của các kì gần chọn làm bt, về phần đi tiền quản lí vốn mình đi đều tiền không chão, khung nào kết hoặc tay cuối thì mình Big 50k 100k, mình khuyên anh em chơi đủ chỉ tiêu thì nghỉ, đặt ra cho mình 1 cái taget 1 ngày thắng bao nhiêu và thua bao nhiêu % trên tổng số vốn của mình và hãy kĩ luật tốt, còn nếu ae bị ghiền thì nên chơi có lãi rồi thì đi nhỏ lại nhất có thể và hạn chế Big và vượt khung, tuyệt đối không nên tất tay cay cú, CÒN NƯỚC CÒN TÁT, bộ môn LOTOBET để mà kiếm 500 - 1M/Ngày mình nghĩ nó không khó quan trọng AE làm sao để giữ được nó
2. XSVN
Về XSVN thì anh em nên chọn cho mình 1 CAO THỦ và 1 Chu Tịch CLB để theo lâu dài mãi mãi đi đúng tỉ lệ tiền mà các cao thủ, chủ tịch chia sẻ, nhân tiện đây mình xin cảm ơn @PHANBAO @GIONG_BAO @TOHUNG mình đã đúc kết rất nhiều từ các ct, ĐỀ mình học hỏi ct phan bảo, 3 càng thì ct giông bão, lô thì mình học hỏi bác ct tô hùng
Quân đi quẩn lại quan trọng nhất là cách quản lý vốn vào tiền, theo ý kiến riêng mình cầu kèo chiếm 10% kĩ luật chiếm 20% quản lí vốn chiếm 70% tỷ lệ thắng và kèm theo 1 chút may mắn
Cảm ơn những ng ae đã sát cánh chia sẻ cầu keo niềm vui giao lưu LOTOBET với mình trong thời gian qua @dadbob6 @MATU9999 @trinhdan94 @dinhtuad và 1 số ae khác...
AE nào đam mê bộ môn loto bet bt 4s tn hn mà muốn giao lưu với mình thì vào pc hậu nhị nhé
Cuối cùng chúc các admin các cao thủ chủ tịch và các ae tập đoàn gmsh nhiều sức khỏe tạo ra nhiều sân chơi bổ ích cho Ae
Chúc ae may mắn
VẠN SỰ TÙY DUYÊN !!!!!
Chúc mừng bạn đã về bo,, chúc bạn luôn may mắn nhé

1. LOTOBET
2. XSVN
Chúc ae may mắn
VẠN SỰ TÙY DUYÊN !!!!!
?? Câu nói hay. Cầu kèo chiếm tỷ lệ thắng 10%
Và như e thì chiếm tỷ lệ thắng an toàn 0,34% hoặc 0,5%. Còn may mắn là cao nhất . May mắn vẫn hơn tạch nhiều
1) Cầu kèo ae bắt nó là khởi điểm nhận thức nó thuộc duyên khởi ý nghĩ hành động việc làm sau ta tiến hành nó sang mục 2
2) sang mục kỹ thuật ,tư duy, thực chiến ,kỷ luật 20% + quản lý vốn 70% =hành động
3)là kết quả do ý 1 +ý2 dự đoán = ta xem kết quả . ? kq này làm việc của máy quay nó có cho cùng kq ta đoán ở ý 1và 2 không nếu trùng thì ta ăn. Chứ chưa hẳn ta có suy nghĩ hành động và viêc làm là có kq .
Két quả là cái máy có nhiệm vụ làm nổi lên 5hàng số ta nhìn rõ số 1kỳ quay, nếu đoán ra giống kq máy quay mới ăn.
Tất nhiên kỳ quay nào mà chả có kết quả hiện lên 5 hàngsố đấy là kq 5hàng số . Nhưng ta có ăn đc kq hiện lên ko . Kết quả đó nó mới báo 1 ta trúng 2 ta tạch
Chứ ko phải cứ hiện kết quả là ta ăn
Xem có trúng ko mới đc ăn chứ kq tạch ăn sao
++Ec có sự cản trở lớn ở từ may mắn nữa đấy. May mắn là gì ta đoán trúng ko. Trúng là may mắn ,không chúng là ko may mắn == tương đương trúng và tạch. Môn 2số chỉ có 2 cửa trúng và tạch .như may mắn và ko may mắn