Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 168 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐỌC HẾT CÁC COMENT THẤY CÁC CHIẾN BINH ĐÃ RẤT TIẾN BỘ VỀ BẮT CÀNG NHƯNG KẾT QUẢ PHẢI LÀ TRÚNG ĐỀ 2 SÔ THÌ NHIỀU NGƯỜI CÒN THAM TRỰC GIÁC CHƯA KHAI THÁC ĐƯỢC QUY LUẬT VÀ BIÊN ĐỘ CẦN TU LUYỆN THÊM NHA........................!
Cháu sẽ cố gắng hơn nữa cảm ơn bác rất nhiều bắt duọc càng mà xịt đề nên kungx toang bác a. Chúc bác buổi tối vui vẽ ạ

ĐỌC HẾT CÁC COMENT THẤY CÁC CHIẾN BINH ĐÃ RẤT TIẾN BỘ VỀ BẮT CÀNG NHƯNG KẾT QUẢ PHẢI LÀ TRÚNG ĐỀ 2 SÔ THÌ NHIỀU NGƯỜI CÒN THAM TRỰC GIÁC CHƯA KHAI THÁC ĐƯỢC QUY LUẬT VÀ BIÊN ĐỘ CẦN TU LUYỆN THÊM NHA........................!
con cảm ơn bác.bác cho bọn con những thứ mà không phải sẵn ăn.điều bác muốn truyền đạt lại cho chúng con là tư duy để không phải phụ thuộc vào ai.chúc bác buổi tối vui vẻ ạ

vâng bác nhưng khi bọn cháu lên dàn hỏi ý kiến bác thì bác chỉ bảo giúp chúng cháu với ah nay cháu cũng toang 2d bác ah

vâng bác nhưng khi bọn cháu lên dàn hỏi ý kiến bác thì bác chỉ bảo giúp chúng cháu với ah nay cháu cũng toang 2d bác ah
A chị e tham khảo 3 con đầu vào giải nhất dang ăn chạm, tông thì bắt bốn con nô của giải 7 cổng lại lm tổng cầu chạy bon bon gând tuần ui

Cháu cảm ơn bác nguyenlon8 nhờ có bác mà cháu đã biết lên số để chơi ạ ☺☺☺
mỗi lần lên số mà nó về đó là niềm hạnh phúc không thể tả nổi bác ạ.. cháu cảm ơn bác và những đường cầu kinh điển mà bác đã vẽ ra ạ
Bạn chia sẻ cho t cách lên số với

Cầu kèo của bố già nguyendon8 mình không đọc được nhưng lấy phôi trên trang https://giaimasohoc.net/ về dùng phần mềm chỉnh sửa để ghép thì mình làm được đa có phô cho ngày mai ai chưa có thì lấy về tk nhé

111698

CẦU CỦA BÁC HÔM NAY ĂN CẢ 2 DÀN CHẠM 8 5 0 = 51 SỐ
VÀ 2 DÀN GHÉP A VÀ B VÀ DÀN AB ĐỂ CÓN 55 KHÔNG ĂN CÀNG MỌI NGƯỜI XEM LẠI HÌNH VẼ
Vẫn ăn càng nhé bạn.nếu càng 8 cứng thì lót 3. Còn vị trí 4D xem về trước có bóng.thì tât nhiên nêzu lót bóng sẽ chén.ha ha

SAU QUÁ TRÌNH ĂN ĐỀ XUYÊN TUẦN, XUYÊN THÁNG ĐÃ CÓ AI XEM LẠI THÀNH QUẢ HÀNG NGÀY VÀ TÌM RA ĐIỀU GÌ RỒI TỰ ĐẶT CÂU HỎI TẠI SAO LẠI TRÚNG ,RỒI VÌ SAO VẪN TRƯỢT. KHI ĐIỀU ĐÓ TRỞ THÀNH THÓI QUEN: THÌ LEVE BẮT ĐẦU LÊN TẦM CAO MỚI ...TỰ LẬP BẢNG CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO

SAU QUÁ TRÌNH ĂN ĐỀ XUYÊN TUẦN, XUYÊN THÁNG ĐÃ CÓ AI XEM LẠI THÀNH QUẢ HÀNG NGÀY VÀ TÌM RA ĐIỀU GÌ RỒI TỰ ĐẶT CÂU HỎI TẠI SAO LẠI TRÚNG ,RỒI VÌ SAO VẪN TRƯỢT. KHI ĐIỀU ĐÓ TRỞ THÀNH THÓI QUEN: THÌ LEVE BẮT ĐẦU LÊN TẦM CAO MỚI ...TỰ LẬP BẢNG CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO
Mai lại phải 1500 20k bác ạ.hihi

Con thì toán rất kém chỉ được mỗi mon vẽ thì gọi là tạm được thôi chưa hiểu lắm bố ạ còn phải học rất nhiều đọc hoài các bài của bó mà vẫn chưa ngộ ra điều gì không ăn được nhưng rất vui vì mọi người theo chỉ dẫn của bố mà dần vào bờ. Chúc bố luôn khỏe để dẫn dắt bọn con bố nhé!

TẠI TOPIC NÀY CÓ 2 ĐIỀU TÔI KHÔNG VUI AI NÊU LÊN ĐƯỢC SẼ THUỞNG NÓNG 1 TRIỆU VNĐ...?
Con thì chưa biết lập bảng này.nhưng con sẽ cố gắng hơn.để đi đúng cầu hơn ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.