Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 176 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ôi, thế mà em cứ tưởng em “ngộ ra” là em ở vị trí thứ3, hoá ra là em “ngộ nhận”! Tẽn tò xấu xí quá! Tham thì thâm, Bụt đã bảo thầm rằng chớ có tham! Thế mà em quên mất mới lại nhớ ra. Em xin theo anh học hành trau dồi tiếp anh nhé!
Không biết "em"này đầu mấy vậy mà xưng hô anh2 em2 nghe ngọt ngào quá !

CHẮC TA SẼ SUY NGHÍ LẠI CÓ THỂ BỎ CÁI TOPIC NÀY BỞI 3 ĐIỀU ĐƯỢC NHẬN THẤY NỔI CỘM NHẤT
1- KHÔNG NHÌN THẤY AI THỰC SỰ MUỐN HỌC HỎI
2- NHIỀU Ý KIẾN (ẢO LÒI & DỐI TRÁ)
3- NHIỀU NGƯỜI KHÔNG CÓ NGHI LỰC & NIỀM TIN KHÔNG PHẢI DO HỌ KÉM, BỞI HỌ QUÁ KHÔN LỎI

CHẮC TA SẼ SUY NGHÍ LẠI CÓ THỂ BỎ CÁI TOPIC NÀY BỞI 3 ĐIỀU ĐƯỢC NHẬN THẤY NỔI CỘM NHẤT
3- NHIỀU NGƯỜI KHÔNG CÓ NGHI LỰC & NIỀM TIN KHÔNG PHẢI DO HỌ KÉM, BỞI HỌ QUÁ KHÔN LỎI
Bác cứ để đấy cho nhiều ae học bác ak bác nói rất đúng và chuân, mong bác đừng xoá

THEO DÕI VÀ XÂY CẦU CẦN CÓ LƯU TRỮ VÀ VÁ LỖI NHƯ HỆ ĐIỀU HÀNH MÁY TÍNH Ý
View attachment 112181View attachment 112180

.
con xin thêm chút ạ,7.2đang chạy 7 tay,còn 3d chưa tìm đk điểm hạ càng
112208

THEO DÕI VÀ XÂY CẦU CẦN CÓ LƯU TRỮ VÀ VÁ LỖI NHƯ HỆ ĐIỀU HÀNH MÁY TÍNH Ý
View attachment 112181View attachment 112180
Em rất cám ơn tấm lòng của anh đã góp ý chân tình cho ae về lề thói khi tham gia công việc “học vẽ cầu và bắt đề theo phong cách SỐ ĐỔI CẦU KHÔNG ĐỔI, ĐÃ CHIẾN LÀ PHẢI THẮNG” đâu được đơn giản hời hợt thiếu “sâu sát, cụ thể, tỷ mỷ chuyên cần” thì chơi cũng chẳng ra chơi mà chỉ khổ thêm. Thế mới biết bình thường mn cứ rủ nhau là chơi con Lô con Đề nghe thấy đơn giản, nhưng khi đã chơi thì đâu phải là đơn giản vì chơi lô đề thiếu kiến thức thì chỉ sinh hư, sinh tán gia bại sản. Nên mới cần phải học cách chơi mà dịp này ae mình rất may mắn là được gặp bác nguyenlon8 hướng dẫn chỉ bảo tận tình. Anh nguyenlon8 thấy buồn vì ae thua tha em thấy rất cảm động và biết ơn tấm lòng của anh! Cụ Tản Đà đã từng nói: “Nghề chơi cũng lắm công phu” thì đâu phải “nghề chơi” là dễ! Nên dịp này tụi em và lớp con cháu anh cố gắng theo anh để học được chút gì của anh! Em chúc anh luôn mạnh khỏe!

Em rất cám ơn tấm lòng của anh đã góp ý chân tình cho ae về lề thói khi tham gia công việc “học vẽ cầu và bắt đề theo phong cách SỐ ĐỔI CẦU KHÔNG ĐỔI, ĐÃ CHIẾN LÀ PHẢI THẮNG” đâu được đơn giản hời hợt thiếu “sâu sát, cụ thể, tỷ mỷ chuyên cần” thì chơi cũng chẳng ra chơi mà chỉ khổ thêm. Thế mới biết bình thường mn cứ rủ nhau là chơi con Lô con Đề nghe thấy đơn giản, nhưng khi đã chơi thì đâu phải là đơn giản vì chơi lô đề thiếu kiến thức thì chỉ sinh hư, sinh tán gia bại sản. Nên mới cần phải học cách chơi mà dịp này ae mình rất may mắn là được gặp bác nguyenlon8 hướng dẫn chỉ bảo tận tình. Anh nguyenlon8 thấy buồn vì ae thua tha em thấy rất cảm động và biết ơn tấm lòng của anh! Cụ Tản Đà đã từng nói: “Nghề chơi cũng lắm công phu” thì đâu phải “nghề chơi” là dễ! Nên dịp này tụi em và lớp con cháu anh cố gắng theo anh để học được chút gì của anh! Em chúc anh luôn mạnh khỏe!
Có bác sdaay cho e hỏi tại sao lấy ngayf chủ nhat tuàn trước chơi cho humnay ạ vd như mai 24/4 thì ta lấy ngày thứ kế tiếp hay thế nào ah em xem ko hiểu mong bacs thông não dùn

Có bác sdaay cho e hỏi tại sao lấy ngayf chủ nhat tuàn trước chơi cho humnay ạ vd như mai 24/4 thì ta lấy ngày thứ kế tiếp hay thế nào ah em xem ko hiểu mong bacs thông não dùn
min
Mình để ý ví dụ hôm nay là thứ 6 bạn lấy 3 số giữa của giải đb ngày thứ 5 tuần trước đc 3 chạm chơi cho hôm nay là 0,9,8 mình test thử cầu này chạy có khi gẫy vài hôm xong lại ăn thông vài ngày .

min
Mình để ý ví dụ hôm nay là thứ 6 bạn lấy 3 số giữa của giải đb ngày thứ 5 tuần trước đc 3 chạm chơi cho hôm nay là 0,9,8 mình test thử cầu này chạy có khi gẫy vài hôm xong lại ăn thông vài ngày .
vậy mai có chạm 9,7,8 rồi

Cháu k hay chơi , nhưng ngày nào cháu cũng vào topic của bác để học , và tìm hiểu về càu , và suy luận để lên dàn ( nhưng ko chơi ) và cháu chỉ đợi sau 6h30 xem đúng sai đến đâu , cháu rất thích topic này của bác vì cháu thấy thạt sự bổ ích , bác cho chúng cháu cần và mồi , còn câu đc cá là do mỗi người , bác muốn mn sẽ tự chiến thắng chứ k phải chỉ biết coppy của ng khác
Mong bác đừng đóng toppic vì nhiều ng vẫn đang rất muón học hỏi ạ , cảm ơn bác

vậy mai có chạm 9,7,8 rồi
Vâng cầu này gẫy từ hôm chủ nhật tuần trước đến hết hôm thứ 4 tuần này mới ăn lại hôm thứ 5 và thứ 6 hôm nay lên ngày mai chắc vẫn có cơ hội☺️☺️☺️☺️
ngày trước e hay theo cầu này e để ý khi nó bị gẫy e sẽ nghỉ mấy hôm chờ nó ăn lại e mới vào
Từ ngày e theo cầu của bác nguyenlon8 thì e cũng vẫn tham khảo cầu này để ép dàn ạ nhưng chạm chính là e theo cầu của bác nguyenlon8 ạ

Vâng cầu này gẫy từ hôm chủ nhật tuần trước đến hết hôm thứ 4 tuần này mới ăn lại hôm thứ 5 và thứ 6 hôm nay lên ngày mai chắc vẫn có cơ hội☺☺☺☺
ngày trước e hay theo cầu này e để ý khi nó bị gẫy e sẽ nghỉ mấy hôm chờ nó ăn lại e mới vào
Từ ngày e theo cầu của bác nguyenlon8 thì e cũng vẫn tham khảo cầu này để ép dàn ạ nhưng chạm chính là e theo cầu của bác nguyenlon8 ạ
Vậy theo cầu của bác nguyenlon8 mai dự báo chạm gì vì cầu kèo mình dốt lắm đang theo dõi tất cả mọi người ở luồng này nhưng chưa lên được số

Sửa lần cuối:
Dạ thưa bác chúng cháu còn ít tuổi và cũng mới tham gia môn số học này vì lúc đầu cứ chạy theo lung tung nên thua tha nhiều may nhờ có sự chỉ bảo của bác mà ae chúng cháu đã dần định hướng đc cho mình bác đáng tuổi cha chú chúng cháu cháu mong bác khi chúng cháu sai lại được bác dạy bảo ạ
Topic này cháu thấy nó quá là ý nghĩa nó cho chúng cháu cái cần để câu cơm để tự lực cánh sinh cùng với những đường cầu chạy dài mà bác vẽ ra
Cháu mong bác thương tình ae chúng cháu mà chỉ dạy cho chúng cháu ạ

Vậy theo cầu của bác nguyenlon8 mai dự báo chạm gì vì cầu kèo mình dốt lắm đang theo dỗi tất cả mọi người ở luồng này nhưng chưa lên được số
Vì hôm nay e đi chưa đúng hướng nên từ tối e soi và kết hợp số theo đường cầu con 55 của bác xong rồi
Nhưng e để sổ ngoài cửa hàng nhà e rồi ạ.. sáng mai e qua cửa hàng e lên đầy đủ từ sáng các ac xem và tham khảo cho e nhé

NHỮNG AI ĐÃ HIỂU CẦU ĂN ĐỀ 4255 NGÀY 21/4 THÌ LÊN CẦU XEM CÓ THUỘC BÀI KHÔNG
Dạ thưa bác từ tối cháu có xem lại cầu hôm ăn đề 55 cháu cũng ghép và ép chạm mà cháu để sổ ngoài cửa hàng rồi cháu xin phép sáng mai cháu đc lên đầy đủ các chạm và ghép và lắng nghe bác và các ac trong nhà chia sẻ nữa ạ.. cháu ghép các đường cầu thì cháu hạ được bộ 02, 03, bộ 12,38
Cháu xin phép bác sáng mai cháu lên chạm và phân tích đầy đủ theo ý kiến cá nhân của cháu ạ☺️☺️☺️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.