Cầu MN - SOI CẦU MN THỨ 3 NGÀY 8/2/2022 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN SOI CẦU MN THỨ 3 NGÀY 8/2/2022

Vào tiền rồi khai xuân nam bắc k có duyên với miền trung

Thoải mái nào a e , "cầu khỉ" đây chỉ là cách gọi vui của ae miền nam về các cầu kèo thôi
Ông anh bữa cũng bảo cầu khỉ rồi có ý chê bai soi cầu vớ vẫn loạn số các kiểu đấy ad ạ, nên tôi mới nói thế này chứ ae nhau tôn trọng thì đã ko như thế

Ông anh bữa cũng bảo cầu khỉ rồi có ý chê bai soi cầu vớ vẫn loạn số các kiểu đấy ad ạ, nên tôi mới nói thế này chứ ae nhau tôn trọng thì đã ko như thế
Chán chả buồn nói nữa, nhường cho idol thể hiện đi

Ct congly ơi buồn làm chi cho đời thêm khổ. Ae tham khảo đánh giá bằng tấm lòng và hiệu quả. Ai hợp ai, kết gì là lựa chọn người chơi. Ct cho số tham khảo chuẩn xác và hiệu quả nhất trên diễn đàn mà tôi đã vào 2 năm theo dõi.

Tôi không chơi đề nhưng tham khảo lô của Congly 2020 có cầu kèo rất hiệu quả. Luôn bám càng và luôn biết cảm ơn người ae quá tuyệt vời

Tôi không chơi đề nhưng tham khảo lô của Congly 2020 có cầu kèo rất hiệu quả. Luôn bám càng và luôn biết cảm ơn người ae quá tuyệt vời
Xét thấy cũng ko động chạm ai đâu mà ca này quá là ngộ nghĩnh, nào giờ mới thấy chứ mấy ae trong diễn đàn có ai đia rảnh xỉa xói ng khác, tâm đã chán thì cầu có thông hay ko, đó còn là vấn đề tg

tôi mạng thổ. Ae mình hợp nhau rồi. Kkk
Hạ thổ đợi MB nào.

Congly2020 rất tuyệt vời, cố gắng nên nhé. Mọi người luôn đồng hành cùng bạn. Chúc bạn luôn tươi trẻ và thành công.