Cầu MB - STL ăn đều | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đen thật bác ạ hôm qua em chơi 383-17 đá vòng hôm nay chơi 282-83 đá 82-83 nó ra 38-82 cay thật
Ta chơi ta đá thì nên chơi cả cặp chứ đá kiểu vậy rồi rên với ai bạn. Chơi mà toàn muốn ăn to không mà bảo sao. Ví dụ 282-383 ta đá 4 cặp 400k trúng 1tr7 lời 1tr3 rồi mà mún gì nữa mà cay với không cay

38.co được không e dao này a toàn bị lộn thôi
Cam on anh rất nhiều ah vi da quan tam tối e thật long e xin cam on anh nhiều hôm nay theo anh e lại đc một ít vi e theo anh nói bắt 83 to hơn 38 anh ah e xl vi em ban nên gio mới xem đc tin nhan cua anh mong anh tc anh nhé hục anh luôn may mần và doi dao Sk anh nhé

Ta chơi ta đá thì nên chơi cả cặp chứ đá kiểu vậy rồi rên với ai bạn. Chơi mà toàn muốn ăn to không mà bảo sao. Ví dụ 282-383 ta đá 4 cặp 400k trúng 1tr7 lời 1tr3 rồi mà mún gì nữa mà cay với không cay
ok.chuanđay

38.co được không e dao này a toàn bị lộn thôi
Du chung ta ko quen ko biết nhung cung canh ngộ anh vẫn tan tinh quan tam tới e ,e chang biết lam gi chỉ cầu nguyện xin chúa ban bình an đến cho anh và gia đình anh cam on anh rất nhiều về tất cả anh nhé

4 cặp đá vòng thì nặng vốn vì chơi bên ngoài
Ko ra thì toang