Cầu MB - STL BẤT TỬ THÁNG 10 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STL BẤT TỬ THÁNG 10

chào anh em nay mình lên 1 con cầu có định dạng như hình ,ae mở bảng kết quả khi nào ae thấy Giải nhất hàng đơn vị ,G2.2 hàng đơn vị và G3.3 hàng đơn vị có định dạng trùng 2 số trên và dưới ở giữa là 1 con số khác hoặc cùng 2 số và trùng bóng 3 con với nhau. vd như ảnh trong ngày hôm qua g1.1 là con 5 .g2.2 là con 5 .g3.3 là con 0 thì ta có cặp 55-50 để chơi cho ngày hôm nay kết quả ta chén được 55 ...
kết quả ngày hôm nay g1 hàng dv là con 8
g2.2 hàng dv là con 3 . g3.3 hàng dv là con 8 ta có ngay cặp lô 38-83 chơi cho ngày mai ae lưu í cầu này chỉ khung 2 ngày nhưng trong tháng 10 này hầu như là ra ngày 1 rất thích hợp cho anh em ăn xổi ....
chuẩn khung là 2 ngày nhé em
Chúc ae may mắn

chào anh em nay mình lên 1 con cầu có định dạng như hình ,ae mở bảng kết quả khi nào ae thấy Giải nhất hàng đơn vị ,G2.2 hàng đơn vị và G3.3 hàng đơn vị có định dạng trùng 2 số trên và dưới ở giữa là 1 con số khác hoặc cùng 2 số và trùng bóng 3 con với nhau. vd như ảnh trong ngày hôm qua g1.1 là con 5 .g2.2 là con 5 .g3.3 là con 0 thì ta có cặp 55-50 để chơi cho ngày hôm nay kết quả ta chén được 55 ...
kết quả ngày hôm nay g1 hàng dv là con 8
g2.2 hàng dv là con 3 . g3.3 hàng dv là con 8 ta có ngay cặp lô 38-83 chơi cho ngày mai ae lưu í cầu này chỉ khung 2 ngày nhưng trong tháng 10 này hầu như là ra ngày 1 rất thích hợp cho anh em ăn xổi ....
chuẩn khung là 2 ngày nhé em
Khác cầu lại trùng số với CT người qua đường ( 383 )

Hôm nay có mình nhé bạn tu tin vào mình cũng 2 hôm rồi nên nay theo khung cuối thôi mình có ghép xiên 383
Vầng ạ
Nay em sẽ tự tin theo cặp 19,91 anh ạ
Cảm ơn anh. Mong ae ta tối nay sẽ rực rỡ anh nhé

Ct cho e hỏi hhay cặp 838 khung 2 ngày hnay ngày 1 hả ct

chúc mừng ae chén cả cặp 383