Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 282 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Gì chứ tiền a nhiệt lắm kkk
Mk húp, và các ae chơi cùng mk cũng húp thì còn gì tuyệt hơn???
??? k biết anh nhiệt hay em số đỏ nữa. Vô diễn đàn 1 tháng là được bám r☘️Camon a vì sự sẻ chia kkk

E vào diễn đàn 2 năm rồi theo đủ các kiểu đánh của các CT rồi mà thua hết sạch tài sản rồi, giờ thấy cách này của CT khá hay nên đi từ cây lúa đi lên thôi :D
Cứ nhẹ nhàng chia vốn đi đều
Đừng chơi theo lối cũ ngày xưa nữa nha. Mong là ae Topic luôn may mắn và rực rỡ

Thường bác chốt vào giờ nào
17h30-17h40 nhé ae
Ngày mk cũng có công việc, bận đủ thứ. Tầm đấy vẫn cố tập trung lên dàn cho các ae. Vẫn còn nửa tiếng, 45p cho các ae tha hồ cược
Riêng mk thì cược full chỉ mất 1 phút mốt
Còn lâu nhất ở khâu lên dàn thôi

E vào diễn đàn 2 năm rồi theo đủ các kiểu đánh của các CT rồi mà thua hết sạch tài sản rồi, giờ thấy cách này của CT khá hay nên đi từ cây lúa đi lên thôi :D
Ngày xưa mới vào ko nghiên cưu cứ thấy ai ăn thông là nhảy vào theo nên toàn hứng trọn dây đen của CT

Ngày xưa mới vào ko nghiên cưu cứ thấy ai ăn thông là nhảy vào theo nên toàn hứng trọn dây đen của CT
Chắc ae diễn đàn ai ai cũng đã và đang chơi đề dàn 64s nhỉ. 2 năm qua ae theo chơi 64s thấy lãi ra có ổn định, đều đều không

Chắc ae diễn đàn ai ai cũng đã và đang chơi đề dàn 64s nhỉ. 2 năm qua ae theo chơi 64s thấy lãi ra có ổn định, đều đều không
Mất mất phút cược mà được ngày công thì còn gì bằng a. Việc nhẹ lương cao :)))

E mới vào 2019 theo đề 64s đây chết dập xác, có tháng ăn có tháng thua nhưng hầu như toàn thua => mỗi tháng cứ âm dần 1 tí nên theo thời gian hết sạch vốn

Lô đề đâu e
Gọi là Số Học cho Sang?
Bộ môn này quy tụ tất tần tật khồng chừa 1 kiểu người nào trong xã hội. Các chị e cũng máu mê món này lắm?
Mẹ 2 con nhỏ chơi đây nè bác
Lương 10 tr / tháng chỉ mong kiếm đc thêm nửa tháng lương nữa

Tức là ngày xưa có chơi chão và có những bài học sương máu đúng k ae
Còn giờ hãi rồi nên đi đều thôi?
E ko chão nhé theo đều tay ấy, tháng đầu e chia vốn chão 5 ngày bé thì lãi gần 20trieeuj, tháng sau thấy dễ ăn quá ko chão đi đều tay 200k/số theo 3 dàn 64s của 3ct gẫy thông 3 hôm => đứt :d

E ko chão nhé theo đều tay ấy, tháng đầu e chia vốn chão 5 ngày bé thì lãi gần 20trieeuj, tháng sau thấy dễ ăn quá ko chão đi đều tay 200k/số theo 3 dàn 64s của 3ct gẫy thông 3 hôm => đứt :d
Đợt đấy đánh máu thật cước 3 dàn 64s mỗi dàn 200k/1 số mà ngu ko lót nên gãy full

Ae chơi liều ấy
Mà kể cũng đen. Theo tận 3 người 3 đan mà gãy cả 3 hôm tính ra gãy 9 dàn 64 số => Cực căng

E mới vào 2019 theo đề 64s đây chết dập xác, có tháng ăn có tháng thua nhưng hầu như toàn thua => mỗi tháng cứ âm dần 1 tí nên theo thời gian hết sạch vốn
Quãng thời gian đó chủ yếu theo dàn CT nào thế ae. Để mn cũng nắm được cái tình hình

Quãng thời gian đó chủ yếu theo dàn CT nào thế ae. Để mn cũng nắm được cái tình hình
E thấy hầu như mọi ng cứ hay theo một người hôm sau thấy ai thắng đậm là lại theo kết quả là toạch
Em đã từng bám đều bác sàigon món đề 64s rất ok

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.