Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 280 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
?2 ngày đầu tháng được 2/3 chỉ tiêu r, mong mấy ngày sau rr

Tháng này em theo đề dàn( mức 5k/s)+ xiên( ngày600đ) ? đợi đủ 3000đ là em dừng xiên và đánh nhỏ dàn đề 2k/s
E chơi này là chơi lớn ấy chứ kkk
Nhiều người cũng chỉ mong được như vậy thôi đó
Dịch này làm gì ra mấy triệu, ai cho. Mỗi ngày vào bỏ mấy phút Cược => có lương?

E chơi này là chơi lớn ấy chứ kkk
Nhiều người cũng chỉ mong được như vậy thôi đó
Dịch này làm gì ra mấy triệu, ai cho. Mỗi ngày vào bỏ mấy phút Cược => có lương?
Cũng nhờ tháng trc? tháng đầu tiên theo anh sau nửa tháng vật vờ vào diễn đafn và 1 tgian trước đánh nhiều món những k đâu vào đâu? tháng này em có vốn đánh đợi đủ chỉ tiêu thì rút đi tích vốn đợi T10 có thể nâng tiền dàn đề hơn☘️❤️

Cũng nhờ tháng trc? tháng đầu tiên theo anh sau nửa tháng vật vờ vào diễn đafn và 1 tgian trước đánh nhiều món những k đâu vào đâu? tháng này em có vốn đánh đợi đủ chỉ tiêu thì rút đi tích vốn đợi T10 có thể nâng tiền dàn đề hơn☘❤
Ku cho đánh tối đa bn cặp x2 bác nhỉ

Cũng nhờ tháng trc? tháng đầu tiên theo anh sau nửa tháng vật vờ vào diễn đafn và 1 tgian trước đánh nhiều món những k đâu vào đâu? tháng này em có vốn đánh đợi đủ chỉ tiêu thì rút đi tích vốn đợi T10 có thể nâng tiền dàn đề hơn☘❤
E là của hiếm đấy
Mấy ai đang trên đà chiến thắng mà dừng. Mấy ai thấy thua mà nghỉ đợi qua lại chơi tiếp
Hiếm lắm

E là của hiếm đấy
Mấy ai đang trên đà chiến thắng mà dừng. Mấy ai thấy thua mà nghỉ đợi qua lại chơi tiếp
Hiếm lắm
?Em đang đi học 1 kì ngốn của bame nửa trăm củ rồi nên… với lại mục tiêu của em là kiếm tiền đóng trọ. Vào diễn đàn đọc nhiều bài tâm sự quá nên em cũng hiểu hiểu. ?vs lại em là sv đh Công nghệ đhqg Hn nha mn?đúng là lô đề k chừa 1 ai

?Em đang đi học 1 kì ngốn của bame nửa trăm củ rồi nên… với lại mục tiêu của em là kiếm tiền đóng trọ. Vào diễn đàn đọc nhiều bài tâm sự quá nên em cũng hiểu hiểu. ?vs lại em là sv đh Công nghệ đhqg Hn nha mn?đúng là lô đề k chừa 1 ai
Các thầy cô còn chơi ầm ầm huống gì SV e ơi?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.