Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 295 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
@mickynova bác chỉ giúp em cách lọc 4 dàn ra từng % ntn với, như hqa bác làm đó ạ. Tks bác nhiều.
145035

Ví dụ như chương trình ngày hôm qua nhé.
Nhìn vao đây thì ta thấy được luôn % Của các số bạn ah.
Trúng 1/4 Dàn : 40%
Trúng 2/4 Dàn : 16%
Trúng 3/4 Dàn : 20%
Trúng 4/4 Dàn : 24%
Kết quả ngày hôm qua ra con 60 Thì đang ở mức 3 - Tức là trúng 3 Dàn ( Chiếm tỷ lệ 20% ) nhé.
Thân ái.

Sau bao ngày tháng du học ở khắp các Topic, ae rút cho mk 1 cái tâm đắc nhất chưa. Share lại cùng ae Topci nào
Tạm thời thì như này k biết ổn k chỉ sợ nó ra tổng so le thì chịu
ae muốn chắc cú ghép 10 càng 500s cho máu nha
vi dụ này ra tổng chẵn thì mai ghép 10 càng 50s tổng chẵn hoặc nay ra đầu 2 ae ghép 50s đầu chẵn cũng đc 500s
va lẻ cũng vậy tui
đánh cho g1 và đb lun

Dàn của anh hôm nay 4 dàn đều . Mỗi dàn là 57s ... mình sẽ lấy từ đầu cho đến số 50 của 4 dàn cược vào tk1 còn lại 7so còn lại của 4 dàn cược hết vào tk2 phải hok ạ
Đúng rồi, kkkk:eek::eek::eek:

View attachment 145035
Ví dụ như chương trình ngày hôm qua nhé.
Nhìn vao đây thì ta thấy được luôn % Của các số bạn ah.
Trúng 1/4 Dàn : 40%
Trúng 2/4 Dàn : 16%
Trúng 3/4 Dàn : 20%
Trúng 4/4 Dàn : 24%
Kết quả ngày hôm qua ra con 60 Thì đang ở mức 3 - Tức là trúng 3 Dàn ( Chiếm tỷ lệ 20% ) nhé.
Thân ái.
Bác ơi em làm giống hình bác chỉ mà nó ko ra ấy, bấm vào tạo mức dàn số nó vẫn đứng im chả nhảy gì cả ?

Bác ơi em làm giống hình bác chỉ mà nó ko ra ấy, bấm vào tạo mức dàn số nó vẫn đứng im chả nhảy gì cả ?
Coppy 4 dàn số vào ô bên trái, xoá hết chữ đi
Bấm vào chỗ tạo mức số là được nhé.

Tạm thời thì như này k biết ổn k chỉ sợ nó ra tổng so le thì chịu
ae muốn chắc cú ghép 10 càng 500s cho máu nha
vi dụ này ra tổng chẵn thì mai ghép 10 càng 50s tổng chẵn hoặc nay ra đầu 2 ae ghép 50s đầu chẵn cũng đc 500s
va lẻ cũng vậy tui
đánh cho g1 và đb lun
chưa hiểu lắm. xin bác chia sẻ kỹ hơn ạ. có phải là ta bám theo 50s ko ạ. ra tổng lẻ bám tổng lẻ. chục ra chẵn bám chẵn. đv ra lẻ bám lẻ. dv ra chẵn bám 50s chẵn ạ

Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

Lưu ý đặc biệt: Topic này dành tới những anh em yêu thích bộ môn đề đuôi_giải đặc biệt, có sự kiên trì, kiên nhẫn tính lời lãi theo tháng. Anh em nào quen chơi theo lối ăn xổi, nóng vội, không làm chủ được bản thân thì tốt nhất không nên theo. Mình không khuyến khích anh em theo, tiền là trong túi các anh em, có chơi có chịu, không Than, không bình luận Tiêu Cực gây ảnh hưởng đến các anh em khác.

Cách vào tiền:
Mỗi ngày sẽ có 4 dàn khác nhau, mỗi dàn dao động 5x số. Anh em chỉ cần chia vốn tối thiểu 5-7 tay, rồi vào đều tiền.

XSMB 03/09
: https://caothusohoc.com/threads/bat-chot-xsmb-thu-6-ngay-03-09-2021.37823/page-9#post-1465356

Chúc các anh em tháng 9 nhiều may mắn, và rực rỡ:love::love::love:
Bác lấy dàn ở đâu vậy chia sẻ cho ae được ko bác

Bác lấy dàn ở đâu vậy chia sẻ cho ae được ko bác
Dàn thì pại theo kinh nghiệm từng người và nhiều yếu tố bác ạ. Bác chủ topic cũng chia sẻ ở nhữg trang đầu topic r. Bác chịu khó đọc nhé. ?còn nếu k cứ bám như em này ???

chưa hiểu lắm. xin bác chia sẻ kỹ hơn ạ. có phải là ta bám theo 50s ko ạ. ra tổng lẻ bám tổng lẻ. chục ra chẵn bám chẵn. đv ra lẻ bám lẻ. dv ra chẵn bám 50s chẵn ạ
Đr đó ra lẻ ta chơi lẻ chẵn chơi chẵn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.