Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 312 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
OK bác nhé.
Hôm nay nổ 2/3 giải là đẹp rồi ạ
Em sẽ thống kê cho 3 giải theo pp vào tiền như mình đã thống nhất để lấy dữ liệu thảo luận vào đầu tháng tới
Còn phương pháp các dòng sông cùng chảy của 6 dàn 15 số và dàn động thì hiện em chưa rõ.
Hi vọng sẽ sớm được biết đến trong một ngày gần nhất.
Cảm ơn bác.
Bật mí trước khi về " biển" lớn - sóng to thì thuyền lớn, chỉ có kẻ mạnh mới có cơ hội về đúng "địa chỉ của mình đã định"
Nhân đây tôi phiền bạn, chút xíu và đây cũng là một nhánh sông trước khi hòa nhập về biển lớn.
Bạn làm riêng một CT bao gồm các đài như sau: "bí mật nhé" (các đài này là: Hồ Chí Minh vít, Sài gòn víp, các đài này quay thưởng trước đài MB, trùng giờ với đài miền nam, đặc biệt là Đà nẵng vip, riêng Hà nội víp quay cuối cùng. (Miền nam quay ta tính tiếp)
Cách tính và tổng kết như sau: đối với các đài đã liệt kê trên đồng nhất vào tiền và chão tương tự như "hướng dẫn sử dụng" (CT giả lập) tổng kết và tính ... từ ngày 1/9 cho đến ngày cuối cùng của tháng 9.
Dùng tất cả các đài bằng một dàn chốt duy nhất (dàn chốt hàng ngày).
Cám ơn nhé bạn.
Khi các dòng sông cùng chảy thì dàn lên là 90s chia làm 6 dàn (tất nhiên là dàn động) không phân biệt các đài có "trúng, đúng và trùng"
Tôi có tham quá không các bạn cho ý kiến (các ý kiến nên chân tình, mang phong cách nhằm vào chỗ yếu nhất).
Để lắng nghe và hoàn thiện cách chơi.
Cám ơn Ae.

Bật mí trước khi về " biển" lớn - sóng to thì thuyền lớn, chỉ có kẻ mạnh mới có cơ hội về đúng "địa chỉ của mình đã định"
Nhân đây tôi phiền bạn, chút xíu và đây cũng là một nhánh sông trước khi hòa nhập về biển lớn.
Bạn làm riêng một CT bao gồm các đài như sau: "bí mật nhé" (các đài này là: Hồ Chí Minh vít, Sài gòn víp, các đài này quay thưởng trước đài MB, trùng giờ với đài miền nam, đặc biệt là Đà nẵng vip, riêng Hà nội víp quay cuối cùng. (Miền nam quay ta tính tiếp)
Cách tính và tổng kết như sau: đối với các đài đã liệt kê trên đồng nhất vào tiền và chão tương tự như "hướng dẫn sử dụng" (CT giả lập) tổng kết và tính ... từ ngày 1/9 cho đến ngày cuối cùng của tháng 9.
Dùng tất cả các đài bằng một dàn chốt duy nhất (dàn chốt hàng ngày).
Cám ơn nhé bạn.
Khi các dòng sông cùng chảy thì dàn lên là 90s chia làm 6 dàn (tất nhiên là dàn động) không phân biệt các đài có "trúng, đúng và trùng"
Tôi có tham quá không các bạn cho ý kiến (các ý kiến nên chân tình, mang phong cách nhằm vào chỗ yếu nhất).
Để lắng nghe và hoàn thiện cách chơi.
Cám ơn Ae.
Xem kết quả các đài Vip đó ở đâu nhỉ
Em chưa thấy ạ

Angla87 ơi. Nhớ đợt trước bác có topic gì mà 64s xong mỗi ngày win 350k tăng thêm 1điểm. Có thể tag mình lại bài ý để m học cách vào tiền đc ko ạ ?
Ae cứ lấy tổng số vốn chia cho 400 = bao nhiêu thì đánh bấy nhiêu, vd vốn 10tr chia 400 = 25 thì đánh 25₫

Rồi win lại cộng vào vốn rồi chia tiếp cho 400 là ra số điểm đánh tiếp nhỉ
Nếu gãy thì đánh tiếp lại mốc hôm qua chứ ko chia lại, khi nào vốn vượt lên mốc cao nhất mới chia tiếp

Nếu gãy thì đánh tiếp lại mốc hôm qua chứ ko chia lại, khi nào vốn vượt lên mốc cao nhất mới chia tiếp
Đặt ra đúng chỉ tiêu thôi, vd: vốn 10tr lên đc 20tr thì ta ko tăng nửa quay về mốc bang đầu 10tr chơi tiếp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.