Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 313 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Tôi sẽ bố trí nhé, nhắc lại đây là CT "giả lập" nhé.
Hiện em có thống kê KQ của các giải VIP bác nói với giữ nguyên dàn 40S và mức đi tiền theo quy định.
Kết quả đều rất tích cực.
Vậy thì các đài VIP đó mình đang test để lấy cơ sở thảo luận đúng k bác.
Còn vào tiền thực chiến thật vẫn chỉ vào SXMN đúng k ạ.

Hiện em có thống kê KQ của các giải VIP bác nói với giữ nguyên dàn 40S và mức đi tiền theo quy định.
Kết quả đều rất tích cực.
Vậy thì các đài VIP đó mình đang test để lấy cơ sở thảo luận đúng k bác.
Còn vào tiền thực chiến thật vẫn chỉ vào SXMN đúng k ạ.
Thảo luận và thực chiến khác nhau hoàn toàn bạn ạ, khi chạy "tất cả các dòng sông đều chảy " bạn sẽ hiểu mà. "giả lập" dàn tĩnh thực chiến dàn động nhé, dàn tĩnh đã pot bao gồm 90s chỉ đồng nhất vào tiền đề giải ĐB. cho tất cả các đài SS được HĐSS quạy trong nước khi thực chiến cũng vậy và lấy thống kê để có cơ sở thảo luận .... cuối cùng về "biển lớn".
Tôi hy vọng toàn thể AE chúng ta đều hòa nhập về với "biển lớn"

Sửa lần cuối:
Bác chia sẻ thêm dàn này mình sẽ đi tiền và cách đi như thế nào đx ko ạ. Bác đã mất công chia sẻ thì chia sẻ rõ cho mọi ng hiểu thêm chút ạ. Cảm ơn bác cũng chỉ mong mọi ng có cuộc sống bình thường mới thôi bác ạ trong đó có e đang khốn khổ vì nợ ạ

Bác chia sẻ thêm dàn này mình sẽ đi tiền và cách đi như thế nào đx ko ạ. Bác đã mất công chia sẻ thì chia sẻ rõ cho mọi ng hiểu thêm chút ạ. Cảm ơn bác cũng chỉ mong mọi ng có cuộc sống bình thường mới thôi bác ạ trong đó có e đang khốn khổ vì nợ ạ
Cám ơn nhé bạn. - Cháo húp vòng quanh công nợ trả dần, không vội được đâu

Thảo luận và thực chiến khác nhau hoàn toàn bạn ạ, khi chạy "tất cả các dòng sông đều chảy " bạn sẽ hiểu mà. "giả lập" dàn tĩnh thực chiến dàn động nhé, dàn tĩnh đã pot bao gồm 90s chỉ đồng nhất vào tiền đề giải ĐB. cho tất cả các đài SS được HĐSS quạy trong nước khi thực chiến cũng vậy và lấy thống kê để có cơ sở thảo luận .... cuối cùng về "biển lớn".
Tôi hy vọng toàn thể AE chúng ta đều hòa nhập về với "biển lớn"
Em đang hơi rối một xíu nhé, Em tóm tắt lại để AE ta hiểu nhau dễ hơn nhé :
Hiện mình đang có 2 chương trình đúng k ạ
1. Chương trình 36-40S cho 3 Giải : Đầu Đề, Đuôi Đề (GĐB) và Giải Nhất. ( Chương Trình này hiện hàng ngày bác vẫn đang chốt trên BCTĐ, em sẽ thống kê Kết quả theo PP vào tiền để có số liệu thảo luận trong tháng tới )
2. Chương trình : Các dòng sông cùng chảy : Tổng có 90S, chia thành 6 Dàn - Chỉ chơi cho Giải Đặc Biệt của tất cả các đài . ( Hiện đã có dàn Tĩnh để lên chương trình giả lập ) , Nhưng hiện chương trình này bác chạy ở đâu ạ, để em còn lấy dữ liệu thống kê phục vụ Quá trình thảo luận sau này.

Mong bác thông não em để em rõ vấn đề hơn ạ.
Trân trọng.

1. Chương trình 36-40S cho 3 Giải : Đầu Đề, Đuôi Đề (GĐB) và Giải Nhất. ( Chương Trình này hiện hàng ngày bác vẫn đang chốt trên BCTĐ, em sẽ thống kê Kết quả theo PP vào tiền để có số liệu thảo luận trong tháng tới )
2. Chương trình : Các dòng sông cùng chảy : Tổng có 90S, chia thành 6 Dàn - Chỉ chơi cho Giải Đặc Biệt của tất cả các đài . ( Hiện đã có dàn Tĩnh để lên chương trình giả lập ) , Nhưng hiện chương trình này bác chạy ở đâu ạ, để em còn lấy dữ liệu thống kê phục vụ Quá trình thảo luận sau này.

Trân trọng.
Bác @thanhminh1 : Chương trình 2 em hiểu theo ý bác là vào đều tiền 6 dàn 90 Số kia cho GĐB của tất cả các ngày ( Không chão như CT1 ) - Lấy thống kê kết quả của Tháng 9 này để làm tư liệu thảo luận và thực chiến đúng k ạ.

90s dàn tĩnh được chia làm 6 dàn (khi chạy "giả lập" 6 dàn này đồng thời cược cho một đài - cược cho tất cả các đài quay trong nội địa. CT "giả lập" lên mức vào tiền là 2k/số.
Cách TK khi bất kỳ giải ĐB của đài nào sổ ra con số trùng với các con số trong dàn 90s đều được tính là 1 nháy.
Nhưng cược làm 6 lượt, như vậy sẽ có các số trùng nhau của các dàn gọi là số nháy/ một lần cược.
Giả sử ĐB ra 97 ta lần lượt tìm ra 97 trong số 90s đã được chia ra 6 dàn tương đương 6 lần cược.
Xin cám ơn.

Bác @thanhminh1 : Chương trình 2 em hiểu theo ý bác là vào đều tiền 6 dàn 90 Số kia cho GĐB của tất cả các ngày ( Không chão như CT1 ) - Lấy thống kê kết quả của Tháng 9 này để làm tư liệu thảo luận và thực chiến đúng k ạ.
Chính xác chuẩn không phải chỉnh Ok bạn.

Dàn 90s tĩnh chạy "giả lập" View attachment 145745
90s dàn tĩnh được chia làm 6 dàn (khi chạy "giả lập" 6 dàn này đồng thời cược cho một đài - cược cho tất cả các đài quay trong nội địa. CT "giả lập" lên mức vào tiền là 2k/số.
Cách TK khi bất kỳ giải ĐB của đài nào sổ ra con số trùng với các con số trong dàn 90s đều được tính là 1 nháy.
Nhưng cược làm 6 lượt, như vậy sẽ có các số trùng nhau của các dàn gọi là số nháy/ một lần cược.
Giả sử ĐB ra 97 ta lần lượt tìm ra 97 trong số 90s đã được chia ra 6 dàn tương đương 6 lần cược.
Xin cám ơn.
6 Dàn trên mới được 82S bác @thanhminh1 ơi,
Bác kiểm tra lại dữ liệu các con số trong Dàn giúp em nhé.

6 Dàn trên mới được 82S bác @thanhminh1 ơi,
Bác kiểm tra lại dữ liệu các con số trong Dàn giúp em nhé.
Bạn cứ tính toán theo dàn đã pot, "giả lập" mà. Còn khi thực chiến nó đủ 90s và một điều kiện thỏa mãn là phải có đài nhận đủ 90s cho một lần cược.

Bạn cứ tính toán theo dàn đã pot, "giả lập" mà. Còn khi thực chiến nó đủ 90s và một điều kiện thỏa mãn là phải có đài nhận đủ 90s cho một lần cược.
OK bác, tạm chốt chương trình Giả lập của 6 Dàn là như thế nhé : Vào tất cả các giải đặc biệt của các cầu quay mở thưởng trong ngày ( Bắc, Trung, Nam, VIP )
Thế Còn chương trình chạy 3 giải thì bác cũng lên bát chốt sớm để vào cho *** và SG VIP , ĐN VIP nhé.

Nói thật ae là đừng nên bay nhảy lung tung khôg có ngày lại đăng quả thua tha nợ nần nha tôi khuyên thật k ai giàu đc từ cái này đâu
mien bắc thì ae ít vốn đừng nên bay nhảy nhiều nữa chơi 1 loại thôi đúng pp+đạt mục tiêu nghỉ ngồi xem thế là vui rồi
-cung biết nhiều ng có long tham lắm nhưng chỉ khuyên ae chơi đúng và đủ chi tiêu là ngưng
-góp ý cá nhân thôi nha

Trân trọng.
CT 3 giải kia đi tiền như nào bạn, gẫy có chão không, chi tiết hộ ae bạn

Bật mí trước khi về " biển" lớn - sóng to thì thuyền lớn, chỉ có kẻ mạnh mới có cơ hội về đúng "địa chỉ của mình đã định"
Nhân đây tôi phiền bạn, chút xíu và đây cũng là một nhánh sông trước khi hòa nhập về biển lớn.
Bạn làm riêng một CT bao gồm các đài như sau: "bí mật nhé" (các đài này là: Hồ Chí Minh vít, Sài gòn víp, các đài này quay thưởng trước đài MB, trùng giờ với đài miền nam, đặc biệt là Đà nẵng vip, riêng Hà nội víp quay cuối cùng. (Miền nam quay ta tính tiếp)
Cách tính và tổng kết như sau: đối với các đài đã liệt kê trên đồng nhất vào tiền và chão tương tự như "hướng dẫn sử dụng" (CT giả lập) tổng kết và tính ... từ ngày 1/9 cho đến ngày cuối cùng của tháng 9.
Dùng tất cả các đài bằng một dàn chốt duy nhất (dàn chốt hàng ngày).
Cám ơn nhé bạn.
Khi các dòng sông cùng chảy thì dàn lên là 90s chia làm 6 dàn (tất nhiên là dàn động) không phân biệt các đài có "trúng, đúng và trùng"
Tôi có tham quá không các bạn cho ý kiến (các ý kiến nên chân tình, mang phong cách nhằm vào chỗ yếu nhất).
Để lắng nghe và hoàn thiện cách chơi.
Cám ơn Ae.
Bác @thanhminh1 em thấy chỉ có mỗi *** cược full 3 giải thôi bác ah.
Còn các đài ***, SAI GON VIP, ĐÀ NẴNG VIP chỉ có đề đầu và đề ĐB thôi ạ.

Em đang tính dàn 64s bằng cách loại 1 đầu khan. 1 đít khan. 1 tổng khan. Loại thêm bộ đề vừa về hôm qua. Loại thêm đề khan nữa. Không biết có hợp lý hay ko vì dạo bận nên em cũng ko có thời gian test những tháng trước đây. Ae mình cũng nhau thảo luận nào

Mấy chỗ *** là gì vậy ae
*** anh ạ, chắc do lỗi đánh máy bác ah.
Nhưng em vừa kiểm tra rồi mấy đài VIP đó chỉ có *** là cược được 3 gải kia thôi ạ
Còn các đài khác k có giải nhất mà chỉ có đề đầu giải nhất thôi ạ.

*** anh ạ, chắc do lỗi đánh máy bác ah.
Nhưng em vừa kiểm tra rồi mấy đài VIP đó chỉ có *** là cược được 3 gải kia thôi ạ
Còn các đài khác k có giải nhất mà chỉ có đề đầu giải nhất thôi ạ.
Ủa Sao em cứ gõ Hồ Chí Minh VIP là nó lại ra *** là sao ta ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.