Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 343 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

Lưu ý đặc biệt: Topic này dành tới những anh em yêu thích bộ môn đề đuôi_giải đặc biệt, có sự kiên trì, kiên nhẫn tính lời lãi theo tháng. Anh em nào quen chơi theo lối ăn xổi, nóng vội, không làm chủ được bản thân thì tốt nhất không nên theo. Mình không khuyến khích anh em theo, tiền là trong túi các anh em, có chơi có chịu, không Than, không bình luận Tiêu Cực gây ảnh hưởng đến các anh em khác.

Cách vào tiền:
Mỗi ngày sẽ có 4 dàn khác nhau, mỗi dàn dao động 5x số. Anh em chỉ cần chia vốn tối thiểu 5-7 tay, rồi vào đều tiền.

XSMB 16/09
: https://caothusohoc.com/threads/bat-chot-xsmb-thu-5-ngay-16-09-2021.38337/post-1490557

Chúc các anh em tháng 9 nhiều may mắn, và rực rỡ:love::love::love:
Thiết nghĩ e thấy bác VBOY cứ đi 3 dàn như tháng trc e thấy ổn hơn. Giờ đang âm 15tr à bác?

Nay tổng 4 dàn lên đến 94s mà còn tạch. Thiết nghĩ nếu để trên 9x thì nên để hăn 100s 4 dàn, còn ko thì dưới 8x số sẽ khả thi hơn, chứ 4 dàn mà toàn 59-60s tạch thì ko khác gì dàn 64s tạch. Sợ đồng thật ,(((

Nay tổng 4 dàn lên đến 94s mà còn tạch. Thiết nghĩ nếu để trên 9x thì nên để hăn 100s 4 dàn, còn ko thì dưới 8x số sẽ khả thi hơn, chứ 4 dàn mà toàn 59-60s tạch thì ko khác gì dàn 64s tạch. Sợ đồng thật ,(((
CHơi hẳn 4 dàn 100s ý kbh xịt đc 4 mà vẫn 60s đều

CHơi hẳn 4 dàn 100s ý kbh xịt đc 4 mà vẫn 60s đều
Thế mới nói nếu để 9x số thì để hẳn 100s, còn nếu ko thì 4 dàn nên để dưới 8x thôi, nếu có tạch như hôm nay thì cũng đỡ. Chứ 94s 4 dàn dao động tầm 60-61s tạch thì khác gì dàn 64s tạch. Nay nếu đánh thì cũng đi hơi nặng. như dàn 64s mất 3 tay thắng mới hồi lại vốn. như hôm nay thì cứ lấy đại 4x3 = 12 đi. 12 tay thắng nữa mới bù lại đc ngày hôm nay

Thế mới nói nếu để 9x số thì để hẳn 100s, còn nếu ko thì 4 dàn nên để dưới 8x thôi, nếu có tạch như hôm nay thì cũng đỡ. Chứ 94s 4 dàn dao động tầm 60-61s tạch thì khác gì dàn 64s tạch. Nay nếu đánh thì cũng đi hơi nặng. như dàn 64s mất 3 tay thắng mới hồi lại vốn. như hôm nay thì cứ lấy đại 4x3 = 12 đi. 12 tay thắng nữa mới bù lại đc ngày hôm nay
12 tay thắng tới hết tháng khoai lắm chứ

CÁC AE NẾU HỨNG THÚ SANG THÁNG SAU T SẼ LẬP TOPIC 5 DÀN 3D 448 SỐ ĐÁNH. THÁNG NÀY ĐANG THẤY RẤT ỔN, CÀNG 3D ĐANG ĂN 17/17 NGÀY
Lập ngay đi bạn ko cần chờ tháng mới đâu . Nhiều món tham khảo thì nhiều cơ hội học hỏi và lựa chọn ạh

Đây là dàn cố định nuôi hay theo ngày ah? Cách đi tiền cho dàn như thế nào ah.nếu tường hợp ko trúng thì hôm sau đi tiền tỷ lệ nào ah?
Các con số, các dàn, chương trình có thể thay đổi nhưng phương châm thì vẫn cứ xuyên suốt nha ae. Tất cả đi đều, không chão
Mk sẽ cố gắng hoàn thiện chương trình mới này để cuối tháng ae ta có lãi nhé. Chạy test mấy tháng trước đều có lãi khá ok. Chương trình 4 dàn đang gặp khó khăn nên mk triển khai luôn chương trình 10 dàn ít số này. Cuối thánh lãi, lời Ok thì tháng sau tiếp tục Chiến.
Ae yên tâm đi, dù thế nào mk vẫn cố gắng đồng hành đường dài cùng các ae, mk lập Topic này không phải để cho vui, dăm bữa nửa tháng. Cái đích hướng đến vẫn là tổng kết cuối tháng. Mới nửa tháng đầu trôi qua chưa nói nên điều gì. Ai nản chí chùn bước thì nên “Dừng”. Đã chọn đã chiến thì phải tinh thần, bản lĩnh!
Lúc nào cũng lãi, cũng có ăn thì không có đâu, lúc này lúc kia thôi ae à
Chúc ae Topic một ngày may mắn và rực rỡ tưng bừng nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.