Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 62 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Anh ơi mình làm theo cách của ct tạo 2 nick dàn 1 vào 1 nick và dàn 2 vào 1 nick còn dàn 3 chia làm đôi nhưng bên ku thì được dàn 1 + nửa đầu dàn 3 còn bên tha mình chọn dàn 2 và các số còn lại của dàn 3 thì không được, mình ngồi ghép thử thì thấy ở bên ku nếu bỏ các con trùng thì tổng dàn 1 + nửa đầu dàn 3 là 62 s không trùng nhau thì cược được nhưng dàn 2 cộng các số còn lại của dàn 3 thì là 71s không trùng nhau thì tha không cho cược vì quá số quy định. AE góp ý mình nhé mình mới chơi nên nhiều cái bỡ ngỡ ae thông cảm. Người có người khôn người dại mong ae chỉ dẫn với ạ
Từ mai bạn chỉ cần copy số từ 00-64 của dàn 1,2,3 đánh 3 đơn cược cho 1 tk, tk còn lại copy các số 65-99 của dàn 1,2,3 đánh 3 đơn cược là xong nhé ae, đơn giản dễ hiểu và ko bao giờ nhầm :)

Xin chào tất cả ae của mk nha, muộn rồi ae cơm nước cả chưa, mk thì vừa tắm rửa, cơm xong ae ạ.
MK xin chúc mừng Sinh Nhật tròn 1 tuần của Topic chúng ta nha. Tuy chỉ mới đồng hành cùng các ae chưa được lâu nhưng mk cảm thấy rất vui khi tất cả ae trong Topic luôn nhiệt tình, hòa đồng, vui vẻ sẻ chia giúp đỡ lẫn nhau. Luôn gửi đến cho nhau những lời chúc, lời cảm ơn chân thành, mk rất biết ơn những điều đó.

Mà các ae ơi, những ngày qua ae sinh hoạt, giao lưu, thảo luận trong Topic cảm thấy thế nào, có thấy thoải mái, vui vẻ không ae. Có điều gì tâm tư, hay câu hỏi gì ae cứ thoải mái mà bình luận nha, mk và mn luôn chào đón ae. À mà nhiều khi tầm giờ lên dàn, đăng bài mk khá là bận, k trả lời được hết những câu hỏi, thắc mắc của ae, có điều gì sai sót ae bỏ qua cho mk nha.
Chúc tất cả ae ta luôn cùng nhau đi lên, luôn may mắn và thành công rực rỡ nha-LOVE ALL FOREVERthương <3thương <3thương <3

Số của CT mình chỉ gộp lại thôi nha, ae chỉ cần đánh 33s 10đ là theo đúng chương trình 3 dàn của CT nha ae
Mức: 1 (6 7 số)
00,01,02,06,07,10,11,13,15,17,18,20,22,23,24,25,26,27,28,29,31,32,33,34,36,37,38,39,42,43,44,47,48,49,51,52,56,57,60,62,63,65,66,67,68,70,71,72,73,74,75,76,77,78,79,81,82,83,84,86,87,88,89,92,93,97,98
Mức: 3 (3 3 số)
03,04,05,08,09,12,14,16,19,21,30,35,40,41,45,46,50,53,54,55,58,59,61,64,69,80,85,90,91,94,95,96,99
Sao ct ko ghep ho ace nhu the nay co phai re khong nhi

Xin chào tất cả ae của mk nha, muộn rồi ae cơm nước cả chưa, mk thì vừa tắm rửa, cơm xong ae ạ.
MK xin chúc mừng Sinh Nhật tròn 1 tuần của Topic chúng ta nha. Tuy chỉ mới đồng hành cùng các ae chưa được lâu nhưng mk cảm thấy rất vui khi tất cả ae trong Topic luôn nhiệt tình, hòa đồng, vui vẻ sẻ chia giúp đỡ lẫn nhau. Luôn gửi đến cho nhau những lời chúc, lời cảm ơn chân thành, mk rất biết ơn những điều đó.

Mà các ae ơi, những ngày qua ae sinh hoạt, giao lưu, thảo luận trong Topic cảm thấy thế nào, có thấy thoải mái, vui vẻ không ae. Có điều gì tâm tư, hay câu hỏi gì ae cứ thoải mái mà bình luận nha, mk và mn luôn chào đón ae. À mà nhiều khi tầm giờ lên dàn, đăng bài mk khá là bận, k trả lời được hết những câu hỏi, thắc mắc của ae, có điều gì sai sót ae bỏ qua cho mk nha.
Chúc tất cả ae ta luôn cùng nhau đi lên, luôn may mắn và thành công rực rỡ nha-LOVE ALL FOREVERthương <3thương <3thương <3
Cám ơn CT đã luôn hết lòng vì anh em, CT cứ nghỉ ngơi giữ sức khoẻ để lên dàn, còn mọi thắc mắc ae sẽ tự trao đổi giải thích cho nhau, chúc CT luôn mạnh khoẻ và thành cô g

Thanks ct!Mong ae ta luôn đồng hành cùng nhau để chiến thắng cu Đồng♥

Cám ơn CT đã luôn hết lòng vì anh em, CT cứ nghỉ ngơi giữ sức khoẻ để lên dàn, còn mọi thắc mắc ae sẽ tự trao đổi giải thích cho nhau, chúc CT luôn mạnh khoẻ và thành cô g
Ae phải cảm ơn bác rất nhiều đó ạ. Bác đã tạo ra một sân chơi rất mới và hiệu quả, Chương trình an toàn, và không cần nhiều vốn. Bác thực sự rất có tâm và có tầm. Chúc bác nhiều sức khỏe, nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống nhé ạ
Mình nhắn cách cược ở trên và cũng là cách CT hướng dẫn, dễ vậy rồi thì ae làm đi, đừng đòi hỏi CT nhiều quá, hãy để CT có tg lên dàn cho ae húp là tốt nhất :)
Thanks ct!Mong ae ta luôn đồng hành cùng nhau để chiến thắng cu Đồng♥
Cảm ơn các ae nha
Ae thỉnh thoảng chịu khó giúp mk trả lời, giải đáp thắc mắc của các ae vào sau, hay mới vào diễn đàn còn bỡ ngỡ nha

Mình nhắn cách cược ở trên và cũng là cách CT hướng dẫn, dễ vậy rồi thì ae làm đi, đừng đòi hỏi CT nhiều quá, hãy để CT có tg lên dàn cho ae húp là tốt nhất :)
chieu minh cung the. lucs do lam ve muonj cuon len, con nua dan 54s hok cuoc dc!

ok sếp nha
E bình bầu bác @LOVELY1992 làm trưởng ban thư ký của Topic, thấy bác ấy theo từ đầu, lại nhiệt tình, giải đáp thắc mắc của nhiều ae ý :+
Thôi mình ko dám nhận chức gì đâu, ae ở đây ai biết thì bảo nhau thôi, miễn sao đoàn kết vui vẻ là được bạn à :)

Chúc bác mạnh khỏe, công việc suôn sẻ, để có nhiều thời gian tạo giàn kéo ae vào bờ. Cám ơn CT nhiều.

Chu top là người zat nhiệt tình. Chúc b và cả nhà nhiu sk và ngày mai chúng ta đại thắng nhé. Chắc h này còn mỗi e lang thang diễn dan.buồn chán. Tự nghĩ sao m tồi tệ quá

Chu top là người zat nhiệt tình. Chúc b và cả nhà nhiu sk và ngày mai chúng ta đại thắng nhé. Chắc h này còn mỗi e lang thang diễn dan.buồn chán. Tự nghĩ sao m tồi tệ quá
Cảm ơn b nhé
Còn nhiều ae lang thang mà, chắc là chưa tìm được nơi tâm sự thôi. Mà sao b lại nghĩ mk tồi tệ chứ, có câu chuyện gì muốn sẻ chia với ae ở đây không. Cứ thoải mái nói ra tâm sự với ae nhé

Mk nhớ k nhầm thì b là con gái, và đã có chồng phải không. Cs có gì nhiều tâm sự không, chia sẻ cùng mn nhé

Cảm ơn b nhé
Còn nhiều ae lang thang mà, chắc là chưa tìm được nơi tâm sự thôi. Mà sao b lại nghĩ mk tồi tệ chứ, có câu chuyện gì muốn sẻ chia với ae ở đây không. Cứ thoải mái nói ra tâm sự với ae nhé
Hôm qua vào dàn phụ thì ko ăn ,hôm nay dở hơi lại ko vào,đen quá bác ạ ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.