Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Nay ko thấy bài đăng lên ko vào đk bác á
Nay mk hơi bận nên k Update ở trang đầu. Nhưng vẫn gửi ở phần trả lời mới nhất, nếu ae theo dõi là thấy ngay. Hoặc để tiện nhất thì ae bấm thẳng vào trang cá nhân của mk là tìm thấy ngay bài chốt thôi. Chúc ae may mắn và thành công nhé

Nay mk hơi bận nên k Update ở trang đầu. Nhưng vẫn gửi ở phần trả lời mới nhất, nếu ae theo dõi là thấy ngay. Hoặc để tiện nhất thì ae bấm thẳng vào trang cá nhân của mk là tìm thấy ngay bài chốt thôi. Chúc ae may mắn và thành công nhé
Ok bác.vẫn hóng bác từ đầu mà???nay hơi nhiều việc nên vào tìm cũng muộn ko kịp??
Chúc cả nhà ngày mai đại thắng

?chúc mn G9 mai cta lại tiếp tục theo bác @VBOYCX98 Húp Full chính phụ nha.

Kb ae vào diễn đàn lâu rồi thế nào, chứ cá nhân e chưa thấy ai kiểu tâm huyết nhiệt tình có tâm có tầm như Bác Mèo Thần Tài nhà mk luôn ấy. Chắc cũng vì lẽ đó mà Topic này tăng trưởng mạnh 1 cách đáng kinh ngạc ấy. Mấy tháng gần đây chưa có Topic nào phát triển tốc độ nhanh như thế. Mới lập có 1 tuần, mà gần 30 nghìn lượt xem, hơn 1300 bình luận rồi. Rất yêu quý vừa ngưỡng mộ bác chủ Top thực sự???
View attachment 138259View attachment 138260
Cảm ơn các ae luôn đồng hành???

Có thể là các bạn mới vào nên chưa hiểu, mn cứ từ từ giúp nhau nha Bác
?chúc mn G9 mai cta lại tiếp tục theo bác @VBOYCX98 Húp Full chính phụ nha.
Ai cũng hỏi đánh thế nào cho 3dàn 2 tk, mà t chia sẻ cho cách đánh nhanh nhất thì k đánh mà vẫn cứ hỏi 3dàn 2 tk là thế nào nhỉ, khó hiểu ae thật
Có thể là các bạn mới vào nên chưa hiểu, mn cứ từ từ giúp nhau nha Bác
Ae có gì giúp đỡ, động viên nhau nhé
Chúc mn ngủ ngon

1 số ae mới vào sao k chịu bỏ chút thời gian để tìm hiểu, đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng vậy??? Tại sao tôi và đa số các ae khác đều cược full được hết bằng 2 tài khoản. Còn 1 số ít bạn thì k???.
Bác lấy ví dụ cụ thể hôm 10 chi e với ạ

Cảm ơn b nhé
Còn nhiều ae lang thang mà, chắc là chưa tìm được nơi tâm sự thôi. Mà sao b lại nghĩ mk tồi tệ chứ, có câu chuyện gì muốn sẻ chia với ae ở đây không. Cứ thoải mái nói ra tâm sự với ae nhé
vang cảm ơn b m là con gái. Cũng chỉ là con ma bet nó như một con nghiện ma túy làm e thieu đốt hết tiền lương của e h còn hơn chục ngày nữa là phải đóng họ k bít xoay dau chán wua b a.nhiều lúc chỉ muốn bỏ tất cho xong .h chỉ mong ai cho con bạch thu đánh gỡ được nợ nghỉ k bgio chơi chơi nữa nhưng mà khó quá

Dong đời xo đẩy sao m lại vướng vào đo đen thế này này trách ai được chỉ trách chính mình thuuii ngu

Thôi mình ko dám nhận chức gì đâu, ae ở đây ai biết thì bảo nhau thôi, miễn sao đoàn kết vui vẻ là được bạn à :)
Chào người anh em nhiệt tình, nay cược từ 00-64 vào tk1 và từ 65-99 vào tk2 thì dù 3 dàn có bn số vẫn cược đc đúng hok ạ?

Từ mai bạn chỉ cần copy số từ 00-64 của dàn 1,2,3 đánh 3 đơn cược cho 1 tk, tk còn lại copy các số 65-99 của dàn 1,2,3 đánh 3 đơn cược là xong nhé ae, đơn giản dễ hiểu và ko bao giờ nhầm :)
quan trọng cách vào tiền cho hợp lý nữa bác ạ

e hiểu cách chơi nhưng vẫn chưa thông não ở chỗ vào tiền sao cho hợp lý . Chưa hiểu mong mọi ng chỉ bảo thêm ạ
Vào đều tiền cả 3 dàn mỗi ngày ae nhé
Vốn lựa sức mk chia dài hơi ra, chấp nhận ăn ít, ăn đều chiến đấu lâu dài nha ae. Chúc ae may mắn và thành công???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.