Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 69 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Không biết ae nghĩ sao chứ riêng a cực kì tín nhiệm luôn, với lại mk cứ chia vốn dài 5-7 ngày cho chắc cú thì còn phải lăn tăn cái gì. Chỉ sợ 1 số ae thấy ăn thông nhiều nháy, thấy ngon nên đánh liều. Kiểu có bn vốn chỉ chia 1-2 tay xong theo thì chả sốt vó lên. Đấy e xem bên bát chốt chủ tịch Giông Bão ấy, gãy thông 11 ngày ae đang nháo nhác hết cả lên, vừa a sang hóng ấy. Bên nhà mk đa số ae hiểu được nên là hôm nào FULL 3 nháy thì rất rôm rả, ae chúc mừng cảm ơn nhau, còn như hôm nay ae tự hiểu, và chúc ngày mai sẽ may mắn và rực rỡ hơn đó. Cực kì thích tinh thần tất cả ae trong Topic luôn :+ :+ :+
qua ăn 100k 71
thi Nay mau qua đánh mỗi con 150k
hoa tiền
tham lam đúng chỉ có chết

Đừng nhảy cóc nữa ae nhé, phải kiên trì
Ae thừa thấy rồi đấy, đề nó quay bố láo lắm chứ không phải đơn giản, 14 ct mà tận 8-9 người âm thì ae hiểu thừa rồi mà.
Hok phải nhảy cóc bác ạ. Mà thấy pp này rất hay và tối ưu cho ae ít vốn trong đó có mình nên mình theo ạ

Đề quay ảo các cao thủ, chủ tịch chốt 64s gãy nhiều, lướt 1 vòng diễn đàn ae kêu quá trờiView attachment 138473
Dàn 64s an toàn nhất rồi nhưng một khi mà đen rỗi chão dàn và nuôi mà ko về thì sập nhanh lắm, và đặc biệt là ăn còn ko lãi được bao nhiêu ấy chứ, gãy 1 ngày bằng 2 ngày ăn nếu đi đều tiền

Ngưỡng mỗ chủ Top ghê, về quân hàm thì còn thua nhiều Cao thủ, Chủ tịch khác, nhưng về Tốc độ tăng trưởng, cũng như sự tâm huyết nhiệt tình thì mk chẳng thấy thua kém ai ở diễn đàn cả.
Ae cứ gắn bó đoàn kết như này rồi cuối tháng tổng kết lãi nhé!hihi

Không biết ae nghĩ sao chứ riêng a cực kì tín nhiệm luôn, với lại mk cứ chia vốn dài 5-7 ngày cho chắc cú thì còn phải lăn tăn cái gì. Chỉ sợ 1 số ae thấy ăn thông nhiều nháy, thấy ngon nên đánh liều. Kiểu có bn vốn chỉ chia 1-2 tay xong theo thì chả sốt vó lên. Đấy e xem bên bát chốt chủ tịch Giông Bão ấy, gãy thông 11 ngày ae đang nháo nhác hết cả lên, vừa a sang hóng ấy. Bên nhà mk đa số ae hiểu được nên là hôm nào FULL 3 nháy thì rất rôm rả, ae chúc mừng cảm ơn nhau, còn như hôm nay ae tự hiểu, và chúc ngày mai sẽ may mắn và rực rỡ hơn đó. Cực kì thích tinh thần tất cả ae trong Topic luôn :+ :+ :+
Bạn đọc kỹ lại đi , CT Giông bão ăn thông 11 ng hay gãy thông 11ng vậy bạn , kỳ thiệt luôn!!!

Ý e bảo là giờ bác hãy kiên trì theo ít nhất là hết tháng để chốt lời lãi ra sao. Ý là bác không qua theo cao thủ nào nữa ấy
Chuẩn luôn ạ. Cá nhân em nghĩ topic và pp chơi này chỉ dành cho kiên trì, đi đều tiền, có hơi vốn đi dài, cuối tháng kiếm tiền chống dịch, mong mn đừng ai tất tay cũng không nên nản chí.

Mình theo chủ tịch Giô
Bạn xem lại vì mình theo chủ tịch Giông Bão từ đầu năm đến giờ.

Bạn theo FULL hết các hạng mục không?
MK thì mk không theo, mk xem thống kê thấy CT Giông Bão đang ăn 8/11 ngày dàn 64s. Ăn 0/11 dàn 3 càng đề
Vậy bạn xem có chuẩn chưa ạ?
3 càng thì bạn nói chuẩn rồi.

T k cà khịa ai cả, trả lời t đi, hôm nay t sẻ nói cho b biết những gì t biết, kể cả khoá tk t nhé, hôm nay ct đánh bao số ?
Bác vô tường của ct là có thôi ạ

ae tranh cãi nhau lzi mất hòa khí. pp của chủ top rất hay. đi 3 dàn. qtrong là 3 dàn nó ntn. với tôi cái gì hay mà hiệu quả thì sẽ áp dụng. như dàn của chủ top là khoảng 130s. với 30s trùng cho 3 dàn. nên sẽ có ngày full 3 dàn or 1 dàn vì đánh cả 100s. ae hay nhầm tưởng vì k ghép lọc trùng dàn nên sẽ k nhận ra được điều đó. cá nhân tôi thì lấy 3 dàn của 3 ct đang ăn đều lọc đi 15s mỗi dàn.sẽ còn 50s 1 dàn. thì sẽ dc ăn 1nhay 2 nháy 3 nháy. cũng có lúc thua trắng. k như dàn chủ top. đây là quan điểm cá nhân. pp hay ae tự nên ghi nhận. và đúc kết áp dụng riêng thì sẽ thấy. TIỀN LÀ CỦA AE.K AI BẮT AE PHẢI THEO AI CẢ.HÃY LÀM CHỦ BẢN THÂN. XIN CÁM ƠN

T đang hỏi b đấy, tl không đc ak, t nói luôn cho b nhé, hôm nay ae chơi chỉ có 25s, b còn non và xanh lắm
Dạ cá nhân em thấy em đủ thông minh để biết lối chơi của ct ạ. Đúng em còn rất là non và xanh, tuổi đời em cũng còn rất trẻ. Em hâm mộ cách chơi của ct vì giúp những người vốn nhỏ như em. Đúng là ct chơi theo nháy là ít số nhưng cái đánh nói ở đây pp chơi chống được mất nhiều và ct chốt số rất giỏi nên em ngưỡng mộ ạ

T chỉ muốn giúp ae những gì t biết, còn ae mới là ng cà khịa ng khác, hôm nay ae xem có phải âm đâu đó 250k k, xem đúng k nhé, còn muốn biết tại sao thì tl lại t nhé, t đợi
Nói đi bạn ơi :)

T đang hỏi b đấy, tl không đc ak, t nói luôn cho b nhé, hôm nay ae chơi chỉ có 25s, b còn non và xanh lắm
ông nói đúng r. nhưng nói hơi phũ nhiều khi ae mới họ k hiểu đâu. ai chơi chuyên lâu nhìn là nhận ra dc

Quan điểm cá nhân của mỗi người khác nhau, mỗi người mỗi cách chơi các bác ạ, sao hôm qua nay cá nhân em là người đọc thôi cũng thấy buồn huống gì là bác chủ top, bỗng dưng thấy câu nói làm người tốt thật không dễ dàng, ở ngoài xã hội chẳng ai chỉ cho mình cách mà họ kiếm cơm, bản thân em là con gái, vì dịch bệnh mới biết đến diễn đàn, kinh nghiệm không có, thì việc chọn theo các cao thủ là dĩ nhiên, em thấy chủ top rất nhiệt tình và thật tâm, để lên những dàn số như thế em nghĩ rất mất thời gian đôi khi vì trách nhiệm và không muốn mọi người cùng chơi với mình mất tiền. Nếu tự chơi tự chịu có lẽ đỡ áp lực hơn. Xin mọi người nếu không hiểu và đồng cảm cho chủ top thì cũng đừng nói lời cay đắng
Chủ top không phải là người thích phân thắng thua hay háo thắng là của tôi phải hơn của anh, người khiêm tốn là người rất ra gì và này nọ

Laf người với nhau, nếu không thích xin hãy lướt nhẹ, đừng làm tổn thương nhau

P/s: Em ko phải người thân quen hay gì của chủ top đâu, ý kiến riêng em. Mong mọi người hiểu cuộc chơi ai cũng muốn thắng thì ai sẽ giành phần thua

ông nói đúng r. nhưng nói hơi phũ nhiều khi ae mới họ k hiểu đâu. ai chơi chuyên lâu nhìn là nhận ra dc
Ở đây ai cũng hiểu là ct có 20-25 số trùng bác ạ. Chỉ là pp hay chống được mất nhiều và ct chốt số hay vì có tuần ăn thôg. Chỉ vậy thôi ạ chứ bọn em cũng là ng chơi. Cũng pại tìm hiểu. Tuy chưa hiểu gì nhiều mong mn từ từ chia sẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.