Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 70 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Tôi lại lật lại lịch sử chụp gửi cho mn thấy rõ luôn nhé! Chính ông là người nói “bình luận cuối ở topic này” ông không thấy hổ thẹn à. Mà chuyện trúng trượt là mới lạ với ông à. Âm 2,300k có bằng âm 6-700k nếu đánh 64s mà gãy không???
Thôi tôi không đôi co với ông nữa, mất công ảnh hưởng không khí đoàn kết vui vẻ ở Topic
Còn ông không thích chương trình này, thì ông có thể lờ đi mà, ai bắt ông theo à?
Thôi anh ơi nhận thấy bác ấy chỉ nhìn vào cái đánh trùng 20-25s mà đánh giá chứ k nhìn vào cách chống mất nhiều và bắt số hay của ct.

ông nói đúng r. nhưng nói hơi phũ nhiều khi ae mới họ k hiểu đâu. ai chơi chuyên lâu nhìn là nhận ra dc
T cũng hiểu từ ngày đầu chơi là dàn chỉ có tầm ý số trùng, nhưng điều đó quan trọng
ông nói đúng r. nhưng nói hơi phũ nhiều khi ae mới họ k hiểu đâu. ai chơi chuyên lâu nhìn là nhận ra dc
T và nhiều ae cũng hiểu số trùng trong dàn chỉ có như vậy, nhưng rồi sao, trùng 33s,20/,15s thôi vậy người ae nào vào bắt hộ t để ăn thông gần 1 tuần vừa rồi chỉ với tầm ý số trùng đi :)

Anh em nào mới vào topic thì nên chú ý để chơi. Sơ sơ là 3 dàn của cao thủ là 120-150 số. quan điểm là đi đều tiền, ko chảo, ko gấp thép. Và ăn thì đánh 3 dàn thì 100% ăn 1 dàn Và ăn full 3 dàn. Anh em đánh kiểu gì cũng ăn 1 dàn để gỡ vốn. đi đều tiền thì trật 3 ngày( nghĩa là ăn 1 dàn) mà được 1 ngày ăn Full ( ăn 3 dàn) là hoà được tiền 3 ngày xịt. ( mình tính xấp xit nhé) vì dàn động nên hôm ít hôm nhiều số. Mai ae mà ăn full là có lãi so với 2 ngày chir ăn dk 1 dàn. Ae cứ tính như này cho dễ: 3 ngày X 3 dàn = 9 dàn. Trúng 5 dàn -4 dàn trật = Lãi. 1 dàn. Đấy mình tính 3 ngày cho ae tham khảo để xác định chơi vào tiền hợp lí nhé.

Ae cảm thấy cách của mình hay, cảm thấy mình thông minh hơn người thì mời ae thể hiện, tiền của ae được ăn mình ae hưởng thế thôi, còn cảm thấy giỏi thì lên dàn cho ae topic này theo ăn thông 1 tuần như chủ topic là được :)

T cũng hiểu từ ngày đầu chơi là dàn chỉ có tầm ý số trùng, nhưng điều đó quan trọng

T và nhiều ae cũng hiểu số trùng trong dàn chỉ có như vậy, nhưng rồi sao, trùng 33s,20/,15s thôi vậy người ae nào vào bắt hộ t để ăn thông gần 1 tuần vừa rồi chỉ với tầm ý số trùng đi :)
Mọi người

[/QUOTE

hâh họ nghĩ cta chỉ biết copy và dán mà k biết nhìn là số trùng hay không. Ai có cách hay hơn chia sẻ cho mn với ạ. Ai có dàn 20-30s đảm bảo ăn thông 4 ngày thôi cũng chia sẻ cho em và mn với ạ

Ơ đây chúng tôi ko cần sự phân tích, cái chúng tôi cần là sự hiệu quả và an toàn, hôm húp full sao ae ko vào giảng bài cho chúng tôi nghe với nhỉ :)

Rất hiểu và đồng quan điểm với ae
Ae ở đây ai cũnh yêu mến bác chủ Top, ae rất đoàn kết dù có hôm âm
Nhưng sao 1 số người cứ thích phá, chỉ thích chọc gậy bánh xe. Chán luôn
Thôi bác ạ, mỗi người mỗi cách chơi, chơi làm sao mà có dư là được, ví như đường để đến trường có nhiều con đường để đi, bác chọn đi đường vòng, còn người khác họ đi tắt, miễn sao vẫn được đến trường là được bác ạ, mình không vội, vội sẽ té

ae tranh cãi nhau lzi mất hòa khí. pp của chủ top rất hay. đi 3 dàn. qtrong là 3 dàn nó ntn. với tôi cái gì hay mà hiệu quả thì sẽ áp dụng. như dàn của chủ top là khoảng 130s. với 30s trùng cho 3 dàn. nên sẽ có ngày full 3 dàn or 1 dàn vì đánh cả 100s. ae hay nhầm tưởng vì k ghép lọc trùng dàn nên sẽ k nhận ra được điều đó. cá nhân tôi thì lấy 3 dàn của 3 ct đang ăn đều lọc đi 15s mỗi dàn.sẽ còn 50s 1 dàn. thì sẽ dc ăn 1nhay 2 nháy 3 nháy. cũng có lúc thua trắng. k như dàn chủ top. đây là quan điểm cá nhân. pp hay ae tự nên ghi nhận. và đúc kết áp dụng riêng thì sẽ thấy. TIỀN LÀ CỦA AE.K AI BẮT AE PHẢI THEO AI CẢ.HÃY LÀM CHỦ BẢN THÂN. XIN CÁM ƠN
Nhưng lọc bớt 15 số thì pp lọc thế nao bác. Nhỡ lọc số trúng thì sao. Bác có thể nêu pp lọc 15 số được ko.

Nhiều khi ở đời thành công của mình là sự khó chịu của người khác và nó sẽ luôn chờ đợi cơ hội mình xảy chân để cười nhạo mình :) nó càng thế mình lại phải càng thành công :)

T nói thế thôi, chứ k thèm tranh luận với người không hiểu biết, thế thôi, chào ae nhé, chúc ae và chủ topic may mắn hết tháng, ahihi
Thôi next đi người ae hiểu biết, chúc ng ae luôn luôn may mắn và húp full ko gãy với sự hiểu biết vô địch của mình :)

T phá ai, ae nói thế là bậy, t chưa nói gì sai cả, ae dẫn chứng t nói sai chổ nào xem
Anh ơi, anh chỉ người ta cách anh làm bánh ngon, mà anh không cho biết bí quyết và kinh nghiệm, anh chỉ nói là bánh của thằng này dở tụi mày mua ăn thì phải xem lại nghe chưa, thế bây giờ tụi em đói, không ăn thì lấy gì mà sống hỡi anh ơi

Mong mn bám sát với cái tên của topic, ai có cách hay hoặc những góp ý về pp giúp topic phát triển thì cứ mạnh dạn ạ. Không nên mạnh dạn phán xét đâu ạ

T nói thế thôi, chứ k thèm tranh luận với người không hiểu biết, thế thôi, chào ae nhé, chúc ae và chủ topic may mắn hết tháng, ahihi
Chúc bác ngày càng phát triển

Đấy đi rồi đấy bác
Chắc là lần cuối đấy, Xem nói có làm được điều mk nói k!
Vào thể hiện như đúng rồi phân tích trên trời dưới biển nhưng hỏi bạn lên giúp dàn mình ăn thông 1 tuần mà chỉ có 36s quay đầu với thì lại chim cút luôn, chán thanh niên :)

Anh ơi, anh chỉ người ta cách anh làm bánh ngon, mà anh không cho biết bí quyết và kinh nghiệm, anh chỉ nói là bánh của thằng này dở tụi mày mua ăn thì phải xem lại nghe chưa, thế bây giờ tụi em đói, không ăn thì lấy gì mà sống hỡi anh ơi
Biết chê người khác nấu bánh ko ngon nhưng mình lại ko dám nấu bánh cho người khác thử thì có được quyền chê ko bạn nhỉ :) chán thanh niên kia lắm :)

Vào thể hiện như đúng rồi phân tích trên trời dưới biển nhưng hỏi bạn lên giúp dàn mình ăn thông 1 tuần mà chỉ có 36s quay đầu với thì lại chim cút luôn, chán thanh niên :)
? cứ bảo cta là đánh ct 25s suốt thôi k thấy cho
Ồ anh cho xem lại em mới thấy. Nay thấy bác ý bảo ct đanhs chỉ 25s k biết là bác ý muốn truyền tải gì cho cta??? k piy là bác ý đã ăn dàn 25s 1 tuần bao h chưa

@VBOYCX98 tài năng của bác thì không phải bàn cãi nữa , nhưng em xin góp ý kiến nhỏ . 2 hôm đầu có theo bác và thành công , sau khi nhìn lại các con số bác lên , em thấy xuất hiện đủ cả 100 con số, chỉ có 20-30 con số xuất hiện ở cả 3 dàn ( tỉ lệ chén cả 3 dàn là 20-30%) , tỉ lệ khá là mong manh trong môn số học và phụ thuộc khá nhiều vào yếu tố may mắn ,nên em có đi nhỏ tiền lại . Cảm ơn những tâm huyết của bác và chúc bác có những đường cầu để giúp ae có thêm thu nhập mùa dịch ty<3ty<3
Chs như thế thà lấy 3 dàn ghép lấy trùng. Dc 20 số đánh 20 sô

Đúng rồi e ơi, kiếm lương cuối tháng mà
Thích nhất câu Thà ăn ít còn hơn mất trắng, Ai xanh chín thích 1 ăn cả ngã về không thì không hợp chương trình này kiki. Chơi 64s mà gãy 3,4 hôm thông thì cần 6-8 hôm mới gỡ được hòa. Chắc cái này ae nào cũng hiểu
thees đánh 3 ăn 1 khác j cho cno tiền

Kkk đúng là chiếu mới @LOVELY1992 giải thích hộ mk với
Ok tấm chiếu moi. Để t ns cho cm hiểu nhá. 3 dàn tổng cộng có 130 số. Thì auto k thẻ trượt dc hết. Ít nhất là ăn 1 dàn. Vị chi đánh 5k thì sẽ lô 250k. Ăn hết 3 dàn lãi 750k. Nếu m dùng pp lọc trùng sẽ có 20-30 số. Mỗi số m đánh 5k-10k vị tri m mất 150-300k. Thế thà m đánh 30 sô trùng còn hơn m đánh 3 dàn mất công copy lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.