Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 195 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
B @HENXUI9999 giải thích đúng rồi nha ae
Ae có thể chia 50-50 tuỳ sở thích ae
Ae mới vào => bấm về trang 1 đọc kĩ 1 lượt nha
Bác oi chia vậy những con trùng thì sao ậ. E dốt quá vẫn chưa hiểu . Với lại vào phần Tạo Dàn Số chỗ nào để lọc ra số trùng và chia ra ập. Em hỏi dốt 1 tí a

Bác oi chia vậy những con trùng thì sao ậ. E dốt quá vẫn chưa hiểu . Với lại vào phần Tạo Dàn Số chỗ nào để lọc ra số trùng và chia ra ập. Em hỏi dốt 1 tí a
Mk lên số cả tháng nay cho ae, ae đâu phải lọc trùng, lọc số gì đâu, chỉ cần copy và cược thôi mà. Ae hiểu đơn giản giống như ae chơi dàn 64s từ trước đến giờ đi chẳng hạn. Thì khi ae chơi cả dàn 10s, ttd, btd thì vẫn cược được đúng không? Chơi nhiều dàn thì chắc chắn là phải có số trùng rồi. Chính vì có những số trùng ae mới có Húp nhiều nháy. Ae hiểu chưa nào?

Mà hình như mk thấy ae bình luận ở Topic khá sớm mà. Sao giờ vẫn chưa hiểu mấy cái cơ bản này thế? Chưa cược lần nào à ae? Muốn hiểu hơn thì ae cứ lấy dàn hàng ngày của mk về rồi châm cứu, một lúc là hiểu thôi
Chúc ae may mắn, thành công

?than khảo số CT với lên bát chốt xem 1 lúc là quá trời lô đẹp luôn anh
2 cao thủ phong độ gồm 6 số
Chọn 1 cao thủ hay ăn 2 nháy lấy 3 số
Cao thủ còn lại lấy 1 BT và 1ST bất kỳ
10 cặp X2,3 và 5 cặp X4 tổng 25 cặp X2,X3,X4
1 cặp đi 10k , tổng vốn tối thiểu 10x25 = 250k
Lãi Max kịch kim : 573 triệu 1 tháng
Lãi Min tối thiểu : 43,5 triệu 1 tháng
Nếu đi 2,5M/ngày . Lãi max 5730M = 5,7 tỷ VND
Nếu đi 2,5M/ngày . Lãi min 435M = 435 triệu VND

Mình thử rồi. K dễ ăn bác ơi. 10 ngày thì dc 1 ngày ăn xiên 3

Toàn tính cua trong lỗ. Dễ thế thì ae đi đánh lô xiên hết

Người ae giải thích thêm cách đi này đc ko, mình chưa hiểu đc hết.

Mà hình như mk thấy ae bình luận ở Topic khá sớm mà. Sao giờ vẫn chưa hiểu mấy cái cơ bản này thế? Chưa cược lần nào à ae? Muốn hiểu hơn thì ae cứ lấy dàn hàng ngày của mk về rồi châm cứu, một lúc là hiểu thôi
Chúc ae may mắn, thành công
Bạn @VBOYCX98 à, mình không nhiều vốn để chơi được cả 6 dàn chính phụ của bạn. Mình chỉ chơi 3 dàn chính thôi, mà mấy hôm nay 3 dàn chính hỏng quá còn 3 dàn phụ ngon lành. Mong bạn xem xét kỹ 3 dàn chính giúp anh em với nhé ! Cảm ơn bạn nhiều !

Bạn @VBOYCX98 à, mình không nhiều vốn để chơi được cả 6 dàn chính phụ của bạn. Mình chỉ chơi 3 dàn chính thôi, mà mấy hôm nay 3 dàn chính hỏng quá còn 3 dàn phụ ngon lành. Mong bạn xem xét kỹ 3 dàn chính giúp anh em với nhé ! Cảm ơn bạn nhiều !
Hôm này húp full 3 dàn chính bác ơiii ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.