Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 241 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
À mà ae lọc số ok thì lấy hẳn dàn 6x, dàn to lọc xuống cho tỷ lệ ăn nó cao
Có thể táng 14 dàn các CT ấy. Chứ ae lấy dàn mk đã 4x ít số rồi, lọc nữa xuống sợ tỷ lệ trúng nó càng nhỏ đi đấy
E thấy lọc dàn của a vẫn tài chính a ạ. Vì dàn a e thấy cũng rất chuẩn anh ạ. Hơn cả là em tin anh ,)))
Ráng cố gắng lên và giữ niềm tin anh nhé ,))

Lô đề mấy dạo này chán quá, nay được 1 dàn thôi, mai cố gắng full nhá
Nay mấy ae chơi lô, chơi xiên có khá khẩm hơn không?
Lô xiên ngon thì ae chuyển qua chơi, đề chơi nhẹ lại, tháng sau chiến cũng ok
ngày mới chúc bạn sức khỏe, thành công và may mắn. mình vẫn cứ theo bạn

Chúc mừng ae tôi nhé. Ăn dàn 3d + dàn 40s -> Lời nhé ,)))) PP 3D bước đầu thành công
cảm ơn bạn chúc bạn ngày mới sức khỏe và may mắn !đã cho cảm giác đc ăn, ăn quen hôm qua lại ngồi hóng bạn hôm nay.

Lần trước có lần tôi nói rồi . A.e thích ăn toàn bảo toan vốn lên đi bốn chạm chia làm hai hoặc làm bốn ghép với 10 càng đánh 3d đầu .chỉ đầu thôi nhé. Vốn hơn 2m một ngày. Đảm bảo có lãi . Tôi chỉ nói vậy còn chọn chạm .a e nào thích đánh có thể tự xem cầu kèo rồi đánh chứ cái này khó chia sẻ . Tôi đánh hơn tháng nay rồi chưa hôm nào trắng bảng. Chúc a.e tham khảo may mắn. À chơi bằng hai tk nhé vì vượt con số mà ku quy định
Cái này chủ yếu 2D phải chuẩn a ạ

?hôm nay mạnh dạn đánh 3 con lô của ct niem tin ghép xiên. Thắng bại đều nghỉ✊ tháng sau tập trung chuyên môn theo đề dàn topic???☘️

?hôm nay mạnh dạn đánh 3 con lô của ct niem tin ghép xiên. Thắng bại đều nghỉ✊ tháng sau tập trung chuyên môn theo đề dàn topic???☘
Niềm Tin hôm qua mới trắng bảng mà Người AE.
Trung 76 và Ngộ Không đang thông dàn Lô Kìa

Niềm Tin hôm qua mới trắng bảng mà Người AE.
Trung 76 và Ngộ Không đang thông dàn Lô Kìa
?ak hôm nay em đánh kỉ niệm 3 con lô ghép xiên đầu và vòng vì lòng quyết tâm của ct niemtin kkkk. Chứ nốt nay là em tập trung chơi đề dàn

?ak hôm nay em đánh kỉ niệm 3 con lô ghép xiên đầu và vòng vì lòng quyết tâm của ct niemtin kkkk. Chứ nốt nay là em tập trung chơi đề dàn
Chúc may mắn ngôi sao hi vọng với Niềm Tin nhé.
A K thích bà này vì chém gió kinh quá, toàn báo ăn Tỉ nọ tỉ kia
Vốn 5M tháng kiếm hơn trăm triệu, Đang thi với các cao thủ đó vốn cũng chừng đó mà hôm qua đang âm đỏ choét.
Thánh nổ lắm nên k tin.
Heehe.

Tháng này lãi thì lãi rồi, mà mấy nay âm hao Lãi đi, phí quá. Ae topic mà dừng từ hôm lãi chạm ngưỡng hơn 6 triệu là ngon rồi. vốn 700k/ngày, tháng lãi lên 6m chắc là ae vốn nhỏ cũng cảm thấy khá ok rồi phải không
Thôi còn vài ngày cứ chiến nốt sợ gì thằng đồng. Hãy cứ như những chiến binh nha các ae Topic
Rất hay, cảm ơn ct nhiều

?hôm nay mạnh dạn đánh 3 con lô của ct niem tin ghép xiên. Thắng bại đều nghỉ✊ tháng sau tập trung chuyên môn theo đề dàn topic???☘
Vào mục nào để theo đề dàn topic này vậy bạn, m ko thấy chốt số chỗ nào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.