Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 243 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
AE CỨ BÊ NGUYÊN 3 DÀN 3X CỦA TÔI MÀ ĐÁNH NHÉ CHO NHẸ VỐN. NAY ĂN 1 DÀN MÀ 1 LÃI ĐC 40K ĐẤY. 3 DÀN ĐÓ CHÍNH LÀ 3 DÀN CỦA BÁC @VBOYCX98 . TÔI RÚT GỌN ĐI ĐC 3 DÀN 3X
nhưng chỉ ko hiểu vd nay có 80 trong dàn nhunhw ko thay cang 080 ko hiểu

nhưng chỉ ko hiểu vd nay có 80 trong dàn nhunhw ko thay cang 080 ko hiểu
080 KO CÓ NHƯNG CÓ 280,580,680,780 VẤN ĐỀ CHÍNH ĐÓ LÀ NÓ NẰM Ở CÁCH LỌC ĐẤY BÁC ,))
MIỄN SAO NAY CÓ 159 LÀ NGON RỒI ,)) THÁNG CHỈ CẦN ĂN 23-25 NGÀY DÀN 470S LÀ ỔN RỒI

xem chốt nhầm MT r @@. thế là đỏ đấy
Nhầm thật bác à, thấy bạn kia nhắn e mới để ý, hên thật, bảo sao ko thấy ai khen CT chốt 4 nháy lô M
080 KO CÓ NHƯNG CÓ 280,580,680,780 VẤN ĐỀ CHÍNH ĐÓ LÀ NÓ NẰM Ở CÁCH LỌC ĐẤY BÁC ,))
MIỄN SAO NAY CÓ 159 LÀ NGON RỒI ,)) THÁNG CHỈ CẦN ĂN 23-25 NGÀY DÀN 470S LÀ ỔN RỒI
Miễn sao chén là được bác ơi, mà bác định gắn bó môn số học này đến bao lâu, khi nào bác gác kiếm nhớ truyền lại cho ae ở đây cái món 3 càng chập này nhé để ae kiếm cơm qua ngày bác ạ :)

?hôm nay mạnh dạn đánh 3 con lô của ct niem tin ghép xiên. Thắng bại đều nghỉ✊ tháng sau tập trung chuyên môn theo đề dàn topic???☘
Chúc may mắn ngôi sao hi vọng với Niềm Tin nhé.
A K thích bà này vì chém gió kinh quá, toàn báo ăn Tỉ nọ tỉ kia
Vốn 5M tháng kiếm hơn trăm triệu, Đang thi với các cao thủ đó vốn cũng chừng đó mà hôm qua đang âm đỏ choét.
Thánh nổ lắm nên k tin.
Heehe.
theo idol đấy nịt cũng k còn
2 ae nay húp được con lô cặp xiên nào không

Mới vào dd theo bác mong gỡ lại dc chút ít
Chào ae nha, chào mừng ae đến với Topic đoàn kết vui vẻ???
Còn vài hôm cuối tháng đang chưa được thuận. Ae đợi đầu tháng đều tay nhẹ nhành cuối tháng kiếm vài đồng cùng ae Topic nhé???

Chào ae nha, chào mừng ae đến với Topic đoàn kết vui vẻ???
Còn vài hôm cuối tháng đang chưa được thuận. Ae đợi đầu tháng đều tay nhẹ nhành cuối tháng kiếm vài đồng cùng ae Topic nhé???
Tiếc là vốn còn ít quá bác theo phương pháp của bác là đều tay cuối tháng có lãi phải K ạ.

2 ae nay húp được con lô cặp xiên nào không
? em tổng kết lô cuối tháng với ngày hnay mà k được như ý muốn. Sau hơn nửa tháng đánh xiên thì cũng ổn địk lên được vốn r ạ. Tháng sau bắt đầu năm em sẽ tập trung đề dàn hihi☘️☘️☘️❤️

Tiếc là vốn còn ít quá bác theo phương pháp của bác là đều tay cuối tháng có lãi phải K ạ.
Vốn của ae tổng bao nhiêu
Chơi gì chơi cũng phải chia tối thiểu 5-7 tay cho yên tâm nhé. Mỗi tháng kiếm thêm thôi là ae vui rồi
Chương trình mk chơi thì khá ok, tháng này lên cho ae từ đầu tháng đến hôm 2 mấy, tiền lãi lên hơn 6m với vốn ~700k/ tay. Mà mấy nay cuối tháng đề đóm quay rõ chán. Làm hao Lãi đi.
Môn số học này k ai nói trước tương lai đâu ae, hợp duyên, tin tưởng, tự tin thì chiến thôi
Chúc ae may mắn và rực rỡ nhé?

? em tổng kết lô cuối tháng với ngày hnay mà k được như ý muốn. Sau hơn nửa tháng đánh xiên thì cũng ổn địk lên được vốn r ạ. Tháng sau bắt đầu năm em sẽ tập trung đề dàn hihi☘☘☘❤
Các cụ bảo cấm sai, nói trước bước không qua. Nay chắc phải Cơ số ae mất hình theo quả “KÈO”@DAOTIENCOC phải không bác
@SACP502 tổng kết cuối tháng Lãi là ok rồi
Ae cố gắng tháng mới rực rỡ hơn nhé???

Sửa lần cuối:
? em tổng kết lô cuối tháng với ngày hnay mà k được như ý muốn. Sau hơn nửa tháng đánh xiên thì cũng ổn địk lên được vốn r ạ. Tháng sau bắt đầu năm em sẽ tập trung đề dàn hihi☘☘☘❤
góp mấy hôm hôm nay nó cho toang quả hơi nặng.

Chúc bác @VBOYCX98 luôn mạnh khỏe để dẫn dắt chúng em vào bờ nhé, Tháng 8 này còn 3 ngày nữa thôi mong bác luôn luôn máy mắn bình tĩnh tự tin chiến thắng
Ok cảm ơn các ae luôn đồng hành, tin tưởng động viên,.nhé. Vẫn cứ là đều tay, nhẹ nhàng không đi đâu phải vội nha?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.