Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 250 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Nhiều đâu ae. Mk đi 40k dàn chính 20k dàn phụ đều tay thôi. Tháng này các cụ thương cho lộc con 9868 hôm 12/8 được 6k đấy nên mới tươi tươi?
Hix Bac di vậy 1 ngày hơn8 tr rồi . Vốn bác to , bao gjờ dc vốn như bác nhỉ

Ct @VBOYCX98 chưa update thống kê ở trang 1 à? Cho ae tiện theo dõi nhịp gãy để vào ?
Tháng này là lãi rồi ???

CHÚC AE HÔM NAY RỰC RỠ
NHÀ ĐỒNG ẢO BẮT THEO KIỂU ẢO THÔI AE
=o=o=o=o=o

Các bác ơi qua lô đầu 3 câm, liệu nay xiên đầu 3 có OK ko nhỉ

50/50 cũng sợ phết. T nhớ tầm giữa tháng 6/2019 bệt lẻ gần 1 tháng, hơn 20 ngày. mà đánh nuôi kiểu ý chắc ra đê
Kp là nuôi
ng ae chưa hiểu ý tôi rồi
vi dụ qua 04759 thì nay đánh tiếp đầu 1,3,5,7,9 cho đến khi no gãy ra chẵn thì mk lại chơi chẵn
co bh vao 1 tuần kiểu so le ngày chẵn ngày lẻ k
neu vao đó thì thua

Kp là nuôi
vi dụ qua 04759 thì nay đánh tiếp đầu 1,3,5,7,9 cho đến khi no gãy ra chẵn thì mk lại chơi chẵn
neu vao đó thì thua
Mình thấy ko đc khả quan lắm vì tuần này toàn ra lẻ biết đâu tối nay nó lại chuyển đầu chẵn thì toang luôn. Mà hơn nữa chơi chẵn lẻ cũng lãi ko đc bao nhiêu mà mất là mất hết b ơi

Kp là nuôi
neu vao đó thì thua
Kiểu này rất nguy hiểm. Gặp sole coi như đi

Kp là nuôi
neu vao đó thì thua
Ban choi cham le chac an hon khoi phai chão

Kp là nuôi
neu vao đó thì thua
Nó cứ ra ngày chẵn, ngày lẻ là toi đó bạn ah.
Đừng nhìn thấy tỷ lệ 50/50 là dễ ăn đâu.
Đánh lâu dài chắc chắn k đảm bảo nhé.

Mình có tes nhiêu roì 1tháng cham chăn ra khoãng 20 ngày.cham le ra khoang 20 ngày.còn cham chăn va cham le ra trùng nhau khoãng 10 ngày đõ lai tì tháng

Cuối tháng nào cũng thế.
Nên 1 có thể nghỉ ngơi vài hôm đợi tháng tới chiến tiếp. 2 là đi tiền nhẹ lại
Càng cố mấy hôm này càng vất vả ae à
Chúc bạn nhiu sk để ae bám tụt quần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.