Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 262 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Topic giờ toàn nhân tài ae cứ bám vô kk
chơi 5k của vboy98
1k của 3D
vay la đủ rồi kk

Cảm ơn bác @thanhminh1, em đã theo dõi bác từ thời 10 dàn 16 số của bác theo phương pháp bất chấp của GS, tuy nhiên sau thời gian đó thì giờ bác lại đang chuyển sang dàn 36 số đánh đầu đuôi, giải nhất.
Nếu có thể mong bác chia sẻ cho ae trong Top để cùng nhau chiến đấu nhà đồng.
Cũng như bác chủ Top @VBOYCX98 , phương pháp của bác cũng chia dàn chơi và đếm nháy.
Em rất khoái.
Cảm ơn bác .
Cám ơn bạn nhé, hiện nay tôi đang đồng thời chạy cả hai CT: đó là 6 dàn 90 số, các số được chạy hay gọi là dàn động, có "trúng,trùng" hay còn gọi là đếm nháy, một CT là dàn 36s đến 40s dùng cho đầu đề, đuôi đề, giải nhất.
Tuy nhiên để chia sẻ thì tương đối phức tạp "không phải là tôi không muốn chia sẻ, chỉ vì tôi không đủ thời gian" nếu các bạn và chủ topic quan tâm tôi chia sẻ khi có thời gian trên toppic này các bạn cứ đặt câu hỏi nhé.
Cám ơn chủ toppic cùng toàn thể anh em, quan điểm của bản thân là cho đi tất cả những gì có thể.

Cám ơn bạn nhé, hiện nay tôi đang đồng thời chạy cả hai CT: đó là 6 dàn 90 số, các số được chạy hay gọi là dàn động, có "trúng,trùng" hay còn gọi là đếm nháy, một CT là dàn 36s đến 40s dùng cho đầu đề, đuôi đề, giải nhất.
Tuy nhiên để chia sẻ thì tương đối phức tạp "không phải là tôi không muốn chia sẻ, chỉ vì tôi không đủ thời gian" nếu các bạn và chủ topic quan tâm tôi chia sẻ khi có thời gian trên toppic này các bạn cứ đặt câu hỏi nhé.
Cám ơn chủ toppic cùng toàn thể anh em, quan điểm của bản thân là cho đi tất cả những gì có thể.
Cả 2 chương trình đều chạy và có kết quả khả thi đúng k bác.
Giờ cơ bản chúng em chưa hiểu gì để mà có câu hỏi thảo luận phương pháp ấy.
Bác lên thử chương trình dàn 36-40 số cho 3 giải để anh em cùng thảo luận.
Cách chọn dàn lọc dàn như thế nào để ae trong TOpic có thể xây dựng và đưa ra pp hoàn thiện và tối ưu nhất.
Many thanks .

À bình thường thì không ae nhé, thường thì mấy nay là ae thienato chốt xong gửi link vào phần bình luận trong Topic để mn chơi. Mấy nay ae đó đang dây đỏ, để mai mk copy đường link bài chốt của ae Thienato xong để ở trang 1 cho các ae dễ tìm nha.
Cảm ơn bác mèo nhiều. Từ giờ mong bác làm như vậy hộ anh em. Cho đỡ trôi bài. Với lại theo chương trình chính của bác và dàn 3d này. Xem luôn cho tiện

Ae topic khá quan tâm mà, hình như hồi đầu tháng ae cũng có chia sẻ rồi, mà chưa được sâu và kĩ. Ai cũng có công việc, gia đình, nhiều khi bận rộn mk hiểu. Nên có thể khi nào ae rảnh thì lên cùng ae topic giao lưu, thảo luận về chương trình và phương pháp. Nay cũng cuối tháng rồi, cũng chuẩn bị bước qua tháng mới đầy hi vọng, thì mk cũng có ý kiến như thế này: Đằng nào ae cũng chơi và cược thì ae bỏ thêm 1 chút thời gian để Copy và Post bài lên bát chốt rồi gửi link tới ae cùng tham khảo, và chiến đấu. Ae nào máu thì có thể chiến đấu luôn, ae nào kĩ tính thì cũng có cái cơ sở, thống kê lãi lỗ mỗi ngày để theo dõi, sau 1 tháng kết quả lời lãi Ok, ổn định thì ae cùng nhau chiến đấu kiếm lãi. Lý thuyết, phương pháp nêu ra có hay, hay dở cũng không quan trọng bằng cách thực chiến như thế nào và Kết Quả mỗi cuối tháng ra sao. Chương trình hay phương pháp nào cũng thế thôi, cách thức có thể khác nhau nhưng đều mục đích là kiếm được đồng lãi, đồng lời cuối tháng phải không các ae.

Sửa lần cuối:
@thanhminh1 , @mickynova 2 ae thấy ý kiến của mk có hợp lý không. Cũng chuẩn bị đón tháng mới rồi, trong quá trình lên dàn hàng ngày khi nào @thanhminh1 có thêm thời gian thì kết hợp giải thích, thảo luận và chia sẻ. Kiểu vừa Học vừa Hành thì rất là Ok.
Các ae khác thấy thế nào, có ý kiến, quan điểm thì cứ đóng góp ae Topic cùng phát triển nha

@thanhminh1 , @mickynova 2 ae thấy ý kiến của mk có hợp lý không. Cũng chuẩn bị đón tháng mới rồi, trong quá trình lên dàn hàng ngày khi nào @thanhminh1 có thêm thời gian thì kết hợp giải thích, thảo luận và chia sẻ. Kiểu vừa Học vừa Hành thì rất là Ok.
Các ae khác thấy thế nào, có ý kiến, quan điểm thì cứ đóng góp ae Topic cùng phát triển nha
Ý kiến của bác @VBOYCX98 quá OK ạ.
Có Phương pháp hay thì chúng ta cùng chia sẻ và thảo luận để góp ý xây dựng PP càng hoàn thiện hơn.
Trong thời gian thực chiến để đánh giá độ hoàn thiện của PP là chuẩn nhất ạ.
Vì vậy mong bác @thanhminh1 bớt chút thời gian để lên bài hàng ngày cũng như chia sẻ cùng ae trong TOP ạ.
Tôi tin anh em chúng ta cùng chung định hướng và niềm tin sẽ chiến thắng nhà Đồng thôi.
Trân trọng cảm ơn.

XSMB 29/8 : https://caothusohoc.com/threads/bat-chot-xsmb-chu-nhat-ngay-29-08-2021.37623/page-9#post-1455024

30/08/2021 : Dàn 3D @THIENNATO

https://caothusohoc.com/threads/bat-chot-xsmb-thu-2-ngay-30-08-2021.37666/post-1456467

Chương trình rất phù hợp với ae nào yêu bộ môn đề đuôi đặc biệt, nhưng vẫn muốn được đếm nháy. Chúc ae tham khảo vui vẻ, may mắn???
Cảm ơn bác mèo đã ghim dàn 3d vào đường linh trang 1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.