Tâm sự - Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình

36s ghép 7c nhầm nhò gì tôi nghiên cứu 64s ghép 8c còn chết, cái quan trọng ở đây là nó bịp mình ghép càng nhiều càng thì nó cứ ra ngay đúng càng mình bỏ mình chơi tiếp thì nó cứ vậy hoài mà nghĩ thì cũng đã thua rồi hôm khác vào cũng vậy không ăn được bet, bác @mun1810 vừa rồi là Kinh nghiệm cộng mai mắn nhưng mai nhiều hơn, tôi có tâm sự bác ấy giờ nghĩ rồi và khuyên ae đừng đụng vào
chơi cầu kèo 100% thua nhé, mình chỉ chơi giống bạn mun1810 50% thôi.

Có kinh nghiệm bạn cứ chia sẻ ae tham khảo
bác đọc các comment của e là ra vấn đề nhé, bản chất của môn này là xác suất, thống kê là bản sao của xác suất, nên bác sẽ dùng thống kê để tóm cổ xác suất nhé

36s ghép 7c nhầm nhò gì tôi nghiên cứu 64s ghép 8c còn chết, cái quan trọng ở đây là nó bịp mình ghép càng nhiều càng thì nó cứ ra ngay đúng càng mình bỏ mình chơi tiếp thì nó cứ vậy hoài mà nghĩ thì cũng đã thua rồi hôm khác vào cũng vậy không ăn được bet, bác @mun1810 vừa rồi là Kinh nghiệm cộng mai mắn nhưng mai nhiều hơn, tôi có tâm sự bác ấy giờ nghĩ rồi và khuyên ae đừng đụng vào
bạn mun1810 là cao thủ môn này đó, ko nói là may mắn dc, để hiểu BET cũng p tìm hiểu nó nhiều.

bạn ấy có 4 điều kiện đủ để thắng:
1 là ko nợ nên chơi tâm lý thoải mái (30%)
2 là ko ngồi lâu (40%)
3 là hiểu nguyên lý
4 thua chỉ tiêu.

Nhưng lâu rồi mình có nói bạn ấy nói trước còn ăn được giờ nó không cho ăn nữa rồi bịp lắm khuyên ace đừng chơi có chơi xsvn thôi, bạn ấy giờ cũng chỉ xsvn nên ace cân nhắc khi chơi nhé
bạn ấy nói vậy vì nó khó với phần lớn mọi người, nợ chơi khó, mà ae trong diễn đàn đa phần là đang nợ nần. Với lại nói vậy cũng ko có nghĩa bạn ấy k chơi nữa hoặc chơi bị thua. pp bạn ấy chia sẻ mình thấy vẫn chơi bình thường, mình cũng đang chơi cách đó. mình ko loại càng nên chơi 36s.
xsvn với BET nó quay như nhau, nên nếu muốn gỡ nợ mà cảm thấy có kiếm sắc có thể chém dc thì vào BET mà chém cho nhanh bạn nhé. xsvn thì lâu lắm.

Sửa lần cuối:
4 điều kiện này quá đúng
bác có biết bạn mun1810 chơi thua chỉ tiêu là như thế nào ko, e xem sao kê tuần ăn tiền trăm, nhưng có 1 ngày thua chỉ 20m, như vậy là kiểm soát vốn quá tốt, cái này rất ít người làm dc. Nên ae chơi BET thua vì thế. e cũng từng ăn cả tuần nhưng thua 1 ngày sâu là cả tuần lại đỏ đít như chào mào.

bác có biết bạn mun1810 chơi thua chỉ tiêu là như thế nào ko, e xem sao kê tuần ăn tiền trăm, nhưng có 1 ngày thua chỉ 20m, như vậy là kiểm soát vốn quá tốt, cái này rất ít người làm dc. Nên ae chơi BET thua vì thế. e cũng từng ăn cả tuần nhưng thua 1 ngày sâu là cả tuần lại đỏ đít như chào mào.
Đúng vậy chơi lâu say bạc ko có chỉ tiêu thua thế là toang

Còn thua là còn gỡ, dừng lại là thất bại ?. Chúc bác may mắn sớm về bờ

-e thì năm nay mới 21 vay vốn về làm ăn cho vay. Ai dè bây khách trốn ko có tiền đóng lãi cũng âm mất 1 tỏi. Nhưng bây xin hết lãi rồi giả gốc dần mà vẫn thấy oải quá bác ạ. Haizzz đừng nghĩ quẩn bác ạ. Còn người còn của. E cũng đang chơi dàn đề xsmb gỡ dần. Chứ ko 1 sớm 1 chiều gỡ được
Bác chơi dàn của ai và đi tiền như nào ạ . Bác đã gỡ đc bao nhiêu rồi bác

bạn ấy nói vậy vì nó khó với phần lớn mọi người, nợ chơi khó, mà ae trong diễn đàn đa phần là đang nợ nần. Với lại nói vậy cũng ko có nghĩa bạn ấy k chơi nữa hoặc chơi bị thua. pp bạn ấy chia sẻ mình thấy vẫn chơi bình thường, mình cũng đang chơi cách đó. mình ko loại càng nên chơi 36s.
xsvn với BET nó quay như nhau, nên nếu muốn gỡ nợ mà cảm thấy có kiếm sắc có thể chém dc thì vào BET mà chém cho nhanh bạn nhé. xsvn thì lâu lắm.
Mấy hôm nay bạn có gỡ đc tý nào của bét không

Không ghép 3c chỉ chơi bình thường hậu hoặc tiền, dàn 36s thì chọn trong những chạm tổng?
cầu mình dựa theo cầu bạn mun1810 chia sẻ, có cải tiến đi chút, cách chơi mình có nói trong các comment trc. kiểu chơi là bắt bệt. các chạm 05-16-27-38-49, để chơi thì p theo dõi quy luật đi của các chạm này.