Tâm sự - Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình

Chia buồn với bạn fathermit nhé , từ chúng ta lại lấy lại , cầu kèo gẫy lại chạy , trong tập đoàn các Chủ Tịch và a min đã nói rồi , chúng ta phải có phương pháp chơi và vào tiền thì mới thắng đc .
cầu kèo thay đổi liên tục bác ạ, chán lắm

Đánh 2D thôi à bác. Mình cũng mất phương hướng quá. Cũng âm thầm theo maica 3D. Mấy hôm nay gãy cũng nhát quá. Giờ ko biết sao nữa
kiên trì nhé, 3D đừng theo, mình thì ko chơi theo Maica nhưng diễn đàn này có dàn maica là chơi dc thôi nhé, chơi 2D 65s hoặc 64s, đánh khung 3 tay. gãy bỏ đi lại tỷ lệ 1:3:8

Tự tìm cho mình 1 phương pháp và lối đánh riêng và quy củ đặt ra là 1 ngày vốn bao nhiêu và lãi bao nhiêu, lỗ bao nhiêu thì nghỉ. Khung giờ cố định chơi là từ mấy giờ đến mấy giờ, chia làm bao nhiêu ca, mỗi ca chơi mấy khung. Làm được thì chơi ko được thì bỏ đi đừng chơi nữa. Lời khuyên của 1 thằng từng mất 300tr vì kubet và lấy lại trong 2 tháng !

Tự tìm cho mình 1 phương pháp và lối đánh riêng và quy củ đặt ra là 1 ngày vốn bao nhiêu và lãi bao nhiêu, lỗ bao nhiêu thì nghỉ. Khung giờ cố định chơi là từ mấy giờ đến mấy giờ, chia làm bao nhiêu ca, mỗi ca chơi mấy khung. Làm được thì chơi ko được thì bỏ đi đừng chơi nữa. Lời khuyên của 1 thằng từng mất 300tr vì kubet và lấy lại trong 2 tháng !
cảm ơn thầy, con mới ăn đk 3 tay tứ con lại đốt cho ku nữa r thầy

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình
Cái sai lớn nhất của ae là big và cay cú nếu biết chia vốn và chơi có mục tiêu thắng thua dừng thì k đến nỗi số nợ như vậy

Cái sai lớn nhất của ae là big và cay cú nếu biết chia vốn và chơi có mục tiêu thắng thua dừng thì k đến nỗi số nợ như vậy
vâng, cái chính là tâm lý và e đã k thắng đk tâm lý

Bác này chơi lotto hay lắm. Mà giờ như thế. Em nợ bằng một nửa bác. Thôi anh em mình làm lại. Cố gắng bác. Đừng nghĩ quẩn

Thật sự thấy ae bảo diễn đàn gỡ nợ mình thì chả gỡ dk từ ngày vào đến giờ đi 200m rồi đánh thì ko về bỏ thì nổ . Diễn đàn 1 ngày ko biết bao cao thủ ct chốt chưa kể các ông le ve btd std ttd vẽ lên cầu nhìn như nổ dk lao vào oẳng luôn. M giờ nợ nhiều xin trả dần ngừng chơi để hết đen đây ae cùng cảnh ngộ cs tâm sự

Cuộc sống có lúc thăng lúc trầm , vì bạn tham và k giữ được mình lên mới dẫn đến tình cảnh như vậy , thế lên người anh em cố gắng lên , cái gì cũng có cách giải quyết bình tĩnh ắt sẽ thành công
Bác su tu oi cho e hỏi cau.co kiếm đk tiền từ tài xỉu kupet ko.neu kiếm đk thì phải làm những ji.e chơi lotopet

đọc kĩ những j mình comment nhé!
Bác phongthoi cho mình hỏi. Bác chơi dàn 64s chão 3 tay như vậy gãy khung
Thật sự thấy ae bảo diễn đàn gỡ nợ mình thì chả gỡ dk từ ngày vào đến giờ đi 200m rồi đánh thì ko về bỏ thì nổ . Diễn đàn 1 ngày ko biết bao cao thủ ct chốt chưa kể các ông le ve btd std ttd vẽ lên cầu nhìn như nổ dk lao vào oẳng luôn. M giờ nợ nhiều xin trả dần ngừng chơi để hết đen đây ae cùng cảnh ngộ cs tâm sự
Thấy bạn giống mình nhưng mình nợ ít hơn bạn một nửa. Mình theo ai là người đó gãy thông. Cứ nói theo tỉ lệ. Đợt 7 ngày của Bác Phan Bảo mình cũng dính. Sau một thời gian mình theo robetto cũng chết thông 4 ngày. Thấy ae theo maica mình cũng theo đúng đợt gãy thông 5 ngày mà mình chỉ theo đến ngày 4 là hết vốn. Nay có tí vốn lại theo tiếp maica thì bạn cũng biết rồi đó. Nay ngày 3 cũng tạch luôn rồi. Chính thức sạch sẽ. Nay mình nghĩ ăn tết sớm. Chứ còn theo là ko có tết luôn. Qua tết sẽ chơi theo bác Phongthoi. Nghĩ mà nản cuộc đời.

Bác phongthoi cho mình hỏi. Bác chơi dàn 64s chão 3 tay như vậy gãy khung

Thấy bạn giống mình nhưng mình nợ ít hơn bạn một nửa. Mình theo ai là người đó gãy thông. Cứ nói theo tỉ lệ. Đợt 7 ngày của Bác Phan Bảo mình cũng dính. Sau một thời gian mình theo robetto cũng chết thông 4 ngày. Thấy ae theo maica mình cũng theo đúng đợt gãy thông 5 ngày mà mình chỉ theo đến ngày 4 là hết vốn. Nay có tí vốn lại theo tiếp maica thì bạn cũng biết rồi đó. Nay ngày 3 cũng tạch luôn rồi. Chính thức sạch sẽ. Nay mình nghĩ ăn tết sớm. Chứ còn theo là ko có tết luôn. Qua tết sẽ chơi theo bác Phongthoi. Nghĩ mà nản cuộc đời.
gãy khung thì dừng chờ dàn ăn lại thì vào tiền tiếp, ăn thì cứ 1-1... đều tay, oẳng thì chão 1:3:8, nhé. Mấu chốt của việc lãi hay ko nằm ở chất lượng dàn đề, dàn bắt ko có "tâm" thì ko lãi, nên dạo quanh diễn đàn có dàn maica ổn định, bạn theo như mình nói là có lãi nhé!