Tâm sự - Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình

gãy khung thì dừng chờ dàn ăn lại thì vào tiền tiếp, ăn thì cứ 1-1... đều tay, oẳng thì chão 1:3:8, nhé. Mấu chốt của việc lãi hay ko nằm ở chất lượng dàn đề, dàn bắt ko có "tâm" thì ko lãi, nên dạo quanh diễn đàn có dàn maica ổn định, bạn theo như mình nói là có lãi nhé!
Nghĩa là ví dụ hôm nay gãy 2d. Ngày mai nghỉ khi nào ăn lại thì chão lên đúng ko bác. Như vậy nếu dàn có gãy thông 3,4 ngày cũng ko sợ. Chỉ sợ hôm ăn hôm gãy thôi

Bác phongthoi cho mình hỏi. Bác chơi dàn 64s chão 3 tay như vậy gãy khung

Thấy bạn giống mình nhưng mình nợ ít hơn bạn một nửa. Mình theo ai là người đó gãy thông. Cứ nói theo tỉ lệ. Đợt 7 ngày của Bác Phan Bảo mình cũng dính. Sau một thời gian mình theo robetto cũng chết thông 4 ngày. Thấy ae theo maica mình cũng theo đúng đợt gãy thông 5 ngày mà mình chỉ theo đến ngày 4 là hết vốn. Nay có tí vốn lại theo tiếp maica thì bạn cũng biết rồi đó. Nay ngày 3 cũng tạch luôn rồi. Chính thức sạch sẽ. Nay mình nghĩ ăn tết sớm. Chứ còn theo là ko có tết luôn. Qua tết sẽ chơi theo bác Phongthoi. Nghĩ mà nản cuộc đời.
gãy 5 ngày hay 7 ngày hay 10 ngày ko quan trọng bằng việc gãy bao nhiêu khung nhé, nên độ ổn định của dàn quan trọng nhất! nên bạn theo dàn maica là ok nhé. Các ct khác thì mình ko rõ lắm!

Nghĩa là ví dụ hôm nay gãy 2d. Ngày mai nghỉ khi nào ăn lại thì chão lên đúng ko bác. Như vậy nếu dàn có gãy thông 3,4 ngày cũng ko sợ. Chỉ sợ hôm ăn hôm gãy thôi
ko, chão khi gãy ngày 1, ngày 2, đến ngày 3 chão vẫn gãy thì bỏ, chờ ăn thì lại vào (1:3:8), chứ ko chão khi ăn nhé. đi đều tiền khi dàn vẫn ăn bệt nhé!

ko, chão khi gãy ngày 1, ngày 2, đến ngày 3 chão vẫn gãy thì bỏ, chờ ăn thì lại vào (1:3:8), chứ ko chão khi ăn nhé. đi đều tiền khi dàn vẫn ăn bệt nhé!
Bác nói e vẫn chưa hiểu. Ví dụ ngày đầu e vào 10đ là 650k gãy. Ngày 2 30đ là 1950k. Ngày 3 80đ là 5200k. 3 ngày là 7800k. Chờ ăn lại đi mức 10đ. Vậy phải ăn thông 24 ngày mới hoà vốn

diễn đàn nói rất nhiều về pp chơi và cách vào tiền nhưng chưa thấy ai nói hoàn chỉnh, có Maica bảo chão là chuẩn, ae tập trung đánh dàn nhiều số 64-64s, các dàn ít số bỏ, std ttd bỏ, lô hạn chế. 3D 4D bỏ.

Bác nói e vẫn chưa hiểu. Ví dụ ngày đầu e vào 10đ là 650k gãy. Ngày 2 30đ là 1950k. Ngày 3 80đ là 5200k. 3 ngày là 7800k. Chờ ăn lại đi mức 10đ. Vậy phải ăn thông 24 ngày mới hoà vốn
tầm 21-22 ngày, nhưng đừng có sợ, sợ là thua, cũng đừng sợ bỏ nhiều ăn ít, bỏ ít ăn nhiều mới là chết nhé.

tầm 21-22 ngày, nhưng đừng có sợ, sợ là thua, cũng đừng sợ bỏ nhiều ăn ít, bỏ ít ăn nhiều mới là chết nhé.
Vậy là gãy khung bỏ đúng ko bác. Làm lại từ đầu xem như tháng đó ko có lãi

Vậy là gãy khung bỏ đúng ko bác. Làm lại từ đầu xem như tháng đó ko có lãi
chuẩn nhé, bạn hiểu rồi đó! yên tâm là tháng đó ko có lương nhưng ko âm sâu, 2-3 tháng ăn thông ko gãy khung là tiền về nhé!

chuẩn nhé, bạn hiểu rồi đó! yên tâm là tháng đó ko có lương nhưng ko âm sâu, 2-3 tháng ăn thông ko gãy khung là tiền về nhé!
Bác chơi pp này lâu chưa. Có khi nào tháng gãy 2 khung ko