Tâm sự - Tâm sự cùng ae | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự cùng ae

Chào ace diễn đàn và ban quản sự diễn đàn!
Lời đầu chúc ban quản sự diễn đàn và ace diễn đàn nhiều sức khỏe và vạn sự bình an.cảm ơn ban quản tri và các ae theo dõi và ủng hộ e và bên cạnh động viên e. Khi vào bát chốt top 1 là niềm vinh hanh của e và trách nhiệm rất cao.trải qua những ngày qua e đọc rất nhiều bình luận của tất các ae rất buồn và có ngỏ với ban quản trị diễn đàn rời bát chốt top 1 để dành cho ae giỏi nhất.thà ở bát chốt tập đoàn vui hơn.hăng ngày e vẫn kiếm hằng ngày từ 5m và co thể cao hơn .e thường choi lobet hậu nhị tiền nhị có lúc thì 27lobet có lúc thi xóc đĩa và xsvn.e thay đổi liên tục để kiếm tiền hằng ngày.ae muốn về bờ phải có một phương phap va vao tiền và mục đích kiếm tiền hằng ngày bao nhiêu và thua bao nhiêu.cảm ơn sự động viên của admin diễn đàn e sẽ cố gắng hơn.

Mọi con số đều mang tích chất tham khảo. K ai là 100 % cả. A cứ vững tin thôi a. Mặc kệ ng ta nói. Đó cũng chỉ là số ít. Bởi vì ng ta muốn làm giàu nhanh bằng con số. Còn như bản thân e đã từng vỡ nợ rồi kéo lại từ từ. Rồi chơi nhỏ lại. Rồi bộ môn số học cho mình hồi hộp đến giây cuối cùng. Kiếm bữa cơm bữa cháo lai rai chứ làm gì có trí tưởng tượng xây nhà mua xe. Có thì cũng phải tích góp dần dần. Góp gió thành bão. Chứ muốn có bão liền thì ra đảo là gặp nhanh nhất. Vì bão xuất phát từ biển đảo. Cố gắng lên a. Ae k biết nhau, nhưng giúp nhau soi thêm những con số chơi hàng ngày là vuo rồi. Chúc a sk🥰🥰🥰

Số học mà . Ai mà biết trước được hôm nay ra gì thì đã đánh to rồi . Ai cũng có dây đen dây đỏ . Những ông quá đen lúc bác đỏ thì k theo lúc bác đen họ lại đâm mạnh tay . Tâm lý họ nợ lần nhiều quá muốn nhanh về bờ nên mới thế . Bác cứ chốt số thôi . Bác chơi thế nào bác chốt như thế còn cứ để ý những lời xung quanh mệt hơn bác ạ .
chúc bác nhiều sk . Vượt qua dc tâm lý bản thân

ưng huynh ghê vãi hôm qua viết tâm thư gửi fan hôm nay cho đồng banh xác,trước ct NgoKhong cũng làm phát 8s 4D sau khi viết tâm thư =)) có khi phải khuyến khích các ct viết tâm thư nhiều lên mới dc

chia vui cùng ưng huynh mà <3 <3 nay e ko kết bộ 14 nên làđi hawai mất rồi mai làm lại vậy

Anh Thanung77 ơi giúp em cách vào tiền 3 miền với . Em đang xa bờ quá ạ

Chào ace diễn đàn và ban quản sự diễn đàn!
Lời đầu chúc ban quản sự diễn đàn và ace diễn đàn nhiều sức khỏe và vạn sự bình an.cảm ơn ban quản tri và các ae theo dõi và ủng hộ e và bên cạnh động viên e. Khi vào bát chốt top 1 là niềm vinh hanh của e và trách nhiệm rất cao.trải qua những ngày qua e đọc rất nhiều bình luận của tất các ae rất buồn và có ngỏ với ban quản trị diễn đàn rời bát chốt top 1 để dành cho ae giỏi nhất.thà ở bát chốt tập đoàn vui hơn.hăng ngày e vẫn kiếm hằng ngày từ 5m và co thể cao hơn .e thường choi lobet hậu nhị tiền nhị có lúc thì 27lobet có lúc thi xóc đĩa và xsvn.e thay đổi liên tục để kiếm tiền hằng ngày.ae muốn về bờ phải có một phương phap va vao tiền và mục đích kiếm tiền hằng ngày bao nhiêu và thua bao nhiêu.cảm ơn sự động viên của admin diễn đàn e sẽ cố gắng hơn.
😊 áp lực quá thì bác tạm nghỉ ra số 1,2 ngày cho bớt đen rồi lại chốt tiếp cũng được ạ. Còn đâu đừng để ý mấy lời trách móc. E cũng oẳng lô liên tiếp cùng bác những ngaỳ qua đây, cũng bí bách lắm nhưng e chẳng trách móc ai hết, do bản thân mà. Chỉ mong bác mau lấy lại phong độ để kéo e về bờ ạ 😁. Cảm ơn bác nhiều.