Tâm sự - Tâm sự từ đáy lòng | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự từ đáy lòng

Chuyện kể k biết từ đâu
Chỉ nói vắn tắt từ lúc em choi bét 188
Quay hủ đó +180m
Em ngùng k choi nữa rồi quay sang đánh bài em âm lại -30m
Đến khi gặp được ku bet k biết sao cứ xem số sông oánh ngoài ngày nào cũng ok
Ngày kiếm 500 1triệu
Chợt loé lên vào choi sóc đĩa vào vào tay đầu Ok ăn ngừng sau lại thua mà thua lại gỡ
Rồi qua gặp số em cũng chơi lúc choi bé ngày ăn ngày thua .. trọng tâm là tròn 1 tháng gần đây và 7ngày liền em đã đạt âm -360m
Ngay cảr tiền để dành cưới vk tiền ăn hỏi ông anh đầu em cứ đem nướng hết
Tới h đây nhìn lại bản thân thấy mình từng là 1 người phải nói là ok thành người mà ra đường mất tự tin .. đầu óc giờ chỉ ngit làm sao ra tiền để đưa lại trong nhà 4 ngày nữa là bưng lễ đi ăn hỏi vậy mà lại không còn j
Em viết lên đây chỉ Mông muốn thật sự 1 người nào đó chỉ dạy em tạo cho em 1 con đường k nói là về bờ luôn … mà em chỉ muốn lấy đủ 16tm để đi ăn hỏi cho ông anh đầu ..
Mông ae choi ku chỉ cho em con đường

E thấy mệt mỏi lắm c ạ, ngày nào cũng nghĩ hôm nay theo ai đánh con gì, rồi hết tiền thì vay chỗ mào đây? Nghĩ nhiều k tập trung CV đc. E k đc như chị ạ, mãi chưa có cách chơi lãi.

E thấy mệt mỏi lắm c ạ, ngày nào cũng nghĩ hôm nay theo ai đánh con gì, rồi hết tiền thì vay chỗ mào đây? Nghĩ nhiều k tập trung CV đc. E k đc như chị ạ, mãi chưa có cách chơi lãi.
Anh khuyên chân thành.em chưa lấy ch thì bỏ ngay đi khi chưa mqua muộn

Em như thế là tự tạo áp lực cho mình rồi. Tham khảo bài viết của chị đi, rồi tìm 1 cao thủ mình thấy ổn định nhất, sau đấy vốn ít em chỉ nên chọn 1 môn của họ mà em thấy ok. Cố gắng chia vốn hợp lí, hoặc đi đều, hoặc nuôi khung, hoặc chão. Miễn sao đừng để hụt vốn trong vòng 10ng và cứ đến giờ vào lấy số cược xong tối xem kq. Ăn thua gì kệ nó ko quan trọng. Đừng xem nhiều, tìm nhiều loạn lắm em ạ. Với lại vốn mình ít ko chơi lan man đc đâu.

Em như thế là tự tạo áp lực cho mình rồi. Tham khảo bài viết của chị đi, rồi tìm 1 cao thủ mình thấy ổn định nhất, sau đấy vốn ít em chỉ nên chọn 1 môn của họ mà em thấy ok. Cố gắng chia vốn hợp lí, hoặc đi đều, hoặc nuôi khung, hoặc chão. Miễn sao đừng để hụt vốn trong vòng 10ng và cứ đến giờ vào lấy số cược xong tối xem kq. Ăn thua gì kệ nó ko quan trọng. Đừng xem nhiều, tìm nhiều loạn lắm em ạ. Với lại vốn mình ít ko chơi lan man đc đâu.
Dạ, c chỉ dạy e nhé

THỰC LÒNG THÌ 2 CHỮ "BÁO NHÀ" HỢP LÝ NHẤT LÚC NÀY! CỨ BÁO NHÀ ĐI EM RỒI CÒN THỜI GIAN LÀM LẠI.
ĐỜI CÒN DÀI , 4 NGÀY THÌ QUÁ NGẮN NGỦI!
Chết thật. Nay bác lại trùng máu e con bt 77. Để e lại có động lực. Chúc 2 ta hôm nay rực rỡ 🌞🌞🌞🌞🌞

Cờ bác càng muộn gỡ thì càng thua thôi nên suy nghĩ thật kĩ k thì nói thật với gia đình để còn tìm cách

Cờ bạc k chơi mới thắng ae ạ , nếu chơi thì chỉ nên chơi vui vẻ chứ để đánh to gỡ lại tưng đó tiền chắc nó cả 1 quá trình

Nhiều bác có kinh nghiêm và về bờ rồi thì nên chia sẻ cho bác ấy nhé k nên lún quá sâu

Nếu may mắn trúng đc 1 còn đề thì về bờ , đó chỉ là nếu thôi

Em chưa lấy ck thế thì còn trẻ lắm, uh bỏ đc củng tốt, lấy đc ck sau này thích thì lại chơi. Khi có đủ kinh nghiệm rồi, từng trải rồi, lại có vốn nữa thì chơi củng có cái hay của nó em ạ. Chị trước đây thua nhiều nợ nhiều, đủ thứ phải lo lắng nên củng nghĩ như em vậy, ước gì trả dc nợ là bỏ luôn chứ cứ sống kiểu tạm bợ thế thấy cuộc đời đúng là bể khổ . Sau đấy chị củng trả vơi đc nợ, giờ chị còn nợ ít. Nếu ko chơi nữa tháng trích lương ra vài triệu trả củng đc. Nhưng giờ chị lại ko muốn bỏ nữa. Khi mình kiểm soát đc mọi thứ thì nó củng là 1 công việc bình thường như các công việc khác thôi. Chị cứ chơi nhỏ nhúc nhắc, tháng nào đen thì hoà, còn bình củng đc vài tr. Thực ra thì vì ko bỏ đc mà giờ chơi thấy nó củng hay hay chứ ko phức tạp như mình chơi trước đây nên chị củng ko muốn bỏ nữa🤓
Đúng là như vậy . bây giờ bỏ thì hơi phí vì đã đc trải qua bao nhiêu thăng trầm . nếu có 1 hướng đi đúng và có vốn thì về bờ sẽ k là 1 vấn đề khó nữa

Chao ae! Den ae nên dung vai ngày .ae choi phai vach ra muctieu hangngay loi lãi va thua bao nhiu. Va choi ho mon nao von bao nhiu vao tien baonhiu roi ae ap dụng.khuyen ae bỏ xoc dia.xoc dia an may thoi .chuc ae tim ra phuong phap minh
Thank a

Thank anh zai
Các cụ nhà ta ngày xưa có câu: (Cờ bạc là bác thằng bần, cửa nhà bán hết cho trân vào cùm...) là người đã hơn 60 năm cuộc đời rồi, tôi có lời khuyên các bạn: xác định chơi các món lô đề cờ bạc chỉ là giải trí thôi, được là trời cho, không được là trò chơi mà thôi, nếu mà bạn xác định là làm kinh tế bằng món này là sai lầm đó bạn, vậy chơi lên nhỏ nhẹ căn cứ vào nguồn tài chính nhàn rỗi và dôi dư của mình thì hẵng chơi, chứ nếu không 99% bạn sẽ thất bại. Nếu biết quay đầu là bờ thì bạn giữ được bản thân, nếu cứ ham gỡ bạn sẽ lao xuống vực sâu không có khả năng cứu vớt nhé bạn
thanhbk bạn nhiều

Đọc những dòng tâm sự của bạn mà mình cũng cảm thấy buồn thay.vi mình cũng đã từng trải qua.cái cảm giác ko ai hiểu đc ,còn gì mà nói còn âm 1 số tiền lớn nữa.minh cũng mất tiền tỷ chứ ko ít . tốt nhất bạn cứ nói với GĐ. Để còn có hướng giải quyết.xã hội ae bạn bè bỏ bạn nhưng gđ ko bao giờ bỏ bạn cả .Quay đầu là bờ bạn a.Hãy cố lên
Giờ áp lực lắm trong nhà cũng vậy … em cũng giải quyết được chút ít …

Chơi gì cũng thế bạn ơi , đâu phải ngày nào đánh cũng ăn đc có ngày nó ngày kia biết ăn đủ , thua đủ , đừng ham cũng đừng cố làm gì , có bác cố gỡ 200k mà đi mất mất chục triệu có bõ k