Tâm sự - Tâm sự tuổi 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự tuổi 25

Chào tất cả mọi người trên diễn đàn☹️
Em năm nay 25t , tuổi trẻ với bao nhiêu hoài bão bước vào đời. Cách đây 3 năm khi mới chập chũng bước ra đời với bao nhiêu ước mơ và hoài bão. Đi làm cty lương tháng ổn định tháng cũng kiếm được hơn 20tr lúc đo mức lương thoải mái để chi tiêu cho cuộc sống, và là niểm mơ ước của lũ bạn cùng trang lứa.Lúc đo khi thấy lũ bạn chơi lô đề cờ bạc nợ nần báo nhà và cảm thấy mình may mắn khi không chơi cái đó.chuyện gì đến cuối cùng nó đã đến . Theo chúng bạn rủ rê nên cũng tập chơi, luc đầu chỉ chơi 10-20đ mà cờ bạc chiều tay mới, ngay nao cũng trúng thông cả hơn chục ngày liền, luc đó nghĩ kiêm tiền nó quá dễ . Hết dậy đỏ tới dây đen nên cứ dần dần chơi gấp rút để gỡ từ 10-20đ gấp lên ngày chơi 1-2000đ lô và số nó đen hẩm hiu sịt suốt, sịt thông. Từ số tiền tiết kiệm đựoc hơn 100triêu cũng chơi hết. Hết rôi thi đi vay của ae bbe, lúc đó uy tín lắm mượn đâu cũng được 50-70triêu, mượn hết mọi nơi rồi và mọi ngươi biết mình chơi bời nên cũng ko ai giúp nữa. Lúc đó cứ muốn lao vào để mà gỡ không biêt điểm dừng , quay ra vay các tổ chứng tín dụng cho vay tín chấp vay theo bảng lương , vay hết các ngân hàng rôi thi lại vay các chỗ cho vay nặng lãi bên ngoài, bốc họ . Con số lên tới cả 800triêu,khi không con khả năng chi trả lúc đó cảm giác u mê lạc lõng không có lối thoát, không biết làm như nào lúc đó báo cho gia đình. Mọi người biết tin ai cũng thất vọng. Vì trước đây mọi người hi vọng vào e nhiều lắm. Là niêm tự hào cua cả gia đình. Hi vọng lắm rôi lại thất vọng nhiều. Luc đó cảm giác nhục nhã ê trề. Nhưng mọi ngươi trong gia đình đặc biệt là mẹ em khuyên em rất nhiều , không để lộ ra ngoài cho ai biết là em nợ nần chơi bời. Vì chưa có vợ nên vẫn giữ thể diện cho mình. Khi đó gia đình trả nợ cho để mình lam lại từ đầu . Nghĩ đó là 1 bài học nhớ đời của mình. Trả nợ xong bố mẹ cho tiền mở cửa hàng sửa chữa và bán điênj thoại thu nhập cũng kha khá tháng tầm 30-40triêu . Lúc đó có tiền nên lại theo vết xe đổ quá khứ lại lao vao chơi bời tính để gỡ số tiền trước thua, ai ngờ càng chơi càng thua nhiều, thua nhiều quá đến nỗi không có tiền để nhập hàng và duy trì cửa hàng nên phải đóng cưa hàng để thanh lý lấy bớt tiền trả nợ . Không cam chịu số nợ đang phải gánh lại đi vay tiếp để chơi, lại vay lãi khăp mọi nơi toàn lãi suất 5k/triêu/ngày càng chơi càng thua số nợ bây giơ quá lớn không có khả năng để chi trả. Không dám báo về cho gia đình lần nữa. Mỗi tháng phải gồng gánh hơn 50triêu tiền lãi. Mà dịch bệnh giãn cách xã hội không đi lam gì được để kiếm gia tiền.Đầu óc quay cuồng rối loạn quá.không biết lzi để trả đươc nợ , tuổi đời thi còn đang rất trẻ chưa vợ con gì, nhiều lúc nghĩ quẩn☹️
Đây là đôi lời tâm sự của em nói ra cho nhẹ bớt lòng
Mong ace trong diễn đàn cho e xin lời khuyên , bây giờ em phải làm sao ạ. Cam ơn diễn đàn đã tạo cho ae 1 sân chơi lành mạnh. ☹️

Cố lên người ae, còn trẻ còn cơ hội,…Nhiều người thời Dịch bệnh này còn không còn sức khoẻ, tính mạng để tiêu tiền mình làm ra nữa,…Vẫn cứ phải cố gắng sống và bước tiếp???

Ae cố lên, biết là sẽ khó nhưng từng bước vượt qua, còn sống là còn cơ hội.

Đâu đó hình ảnh là tôi trong câu chuyện của bạn. Nhưng tôi lại có vợ và 1 cu con 2t cũng ko chịu đc nữa đang trên đà ly hôn... Chơi vơi. Nhục nhã. Ko biết đâu là định hướng 1 lối thoát

Chào tất cả mọi người trên diễn đàn☹
Em năm nay 25t , tuổi trẻ với bao nhiêu hoài bão bước vào đời. Cách đây 3 năm khi mới chập chũng bước ra đời với bao nhiêu ước mơ và hoài bão. Đi làm cty lương tháng ổn định tháng cũng kiếm được hơn 20tr lúc đo mức lương thoải mái để chi tiêu cho cuộc sống, và là niểm mơ ước của lũ bạn cùng trang lứa.Lúc đo khi thấy lũ bạn chơi lô đề cờ bạc nợ nần báo nhà và cảm thấy mình may mắn khi không chơi cái đó.chuyện gì đến cuối cùng nó đã đến . Theo chúng bạn rủ rê nên cũng tập chơi, luc đầu chỉ chơi 10-20đ mà cờ bạc chiều tay mới, ngay nao cũng trúng thông cả hơn chục ngày liền, luc đó nghĩ kiêm tiền nó quá dễ . Hết dậy đỏ tới dây đen nên cứ dần dần chơi gấp rút để gỡ từ 10-20đ gấp lên ngày chơi 1-2000đ lô và số nó đen hẩm hiu sịt suốt, sịt thông. Từ số tiền tiết kiệm đựoc hơn 100triêu cũng chơi hết. Hết rôi thi đi vay của ae bbe, lúc đó uy tín lắm mượn đâu cũng được 50-70triêu, mượn hết mọi nơi rồi và mọi ngươi biết mình chơi bời nên cũng ko ai giúp nữa. Lúc đó cứ muốn lao vào để mà gỡ không biêt điểm dừng , quay ra vay các tổ chứng tín dụng cho vay tín chấp vay theo bảng lương , vay hết các ngân hàng rôi thi lại vay các chỗ cho vay nặng lãi bên ngoài, bốc họ . Con số lên tới cả 800triêu,khi không con khả năng chi trả lúc đó cảm giác u mê lạc lõng không có lối thoát, không biết làm như nào lúc đó báo cho gia đình. Mọi người biết tin ai cũng thất vọng. Vì trước đây mọi người hi vọng vào e nhiều lắm. Là niêm tự hào cua cả gia đình. Hi vọng lắm rôi lại thất vọng nhiều. Luc đó cảm giác nhục nhã ê trề. Nhưng mọi ngươi trong gia đình đặc biệt là mẹ em khuyên em rất nhiều , không để lộ ra ngoài cho ai biết là em nợ nần chơi bời. Vì chưa có vợ nên vẫn giữ thể diện cho mình. Khi đó gia đình trả nợ cho để mình lam lại từ đầu . Nghĩ đó là 1 bài học nhớ đời của mình. Trả nợ xong bố mẹ cho tiền mở cửa hàng sửa chữa và bán điênj thoại thu nhập cũng kha khá tháng tầm 30-40triêu . Lúc đó có tiền nên lại theo vết xe đổ quá khứ lại lao vao chơi bời tính để gỡ số tiền trước thua, ai ngờ càng chơi càng thua nhiều, thua nhiều quá đến nỗi không có tiền để nhập hàng và duy trì cửa hàng nên phải đóng cưa hàng để thanh lý lấy bớt tiền trả nợ . Không cam chịu số nợ đang phải gánh lại đi vay tiếp để chơi, lại vay lãi khăp mọi nơi toàn lãi suất 5k/triêu/ngày càng chơi càng thua số nợ bây giơ quá lớn không có khả năng để chi trả. Không dám báo về cho gia đình lần nữa. Mỗi tháng phải gồng gánh hơn 50triêu tiền lãi. Mà dịch bệnh giãn cách xã hội không đi lam gì được để kiếm gia tiền.Đầu óc quay cuồng rối loạn quá.không biết lzi để trả đươc nợ , tuổi đời thi còn đang rất trẻ chưa vợ con gì, nhiều lúc nghĩ quẩn☹
Đây là đôi lời tâm sự của em nói ra cho nhẹ bớt lòng
Mong ace trong diễn đàn cho e xin lời khuyên , bây giờ em phải làm sao ạ. Cam ơn diễn đàn đã tạo cho ae 1 sân chơi lành mạnh. ☹
Nếu dứt bỏ đx thì dứt đi em ạ. Máu đã ngấm. Ăn 1 2 đồng là muốn ăn to muốn lấy lại cái đã mất và lại 1 vòng lặp lại. Càng lúc càng sa lầy thôi. Tôi cũnh bỏ rồi. Để tài khoản lại vào diễn đàn xem anh em chơi vui chứ tôi ko chơi gì nữa. Còn người là còn làm lại đx. 25 tuổi còn sớm lắm. Tôi cũng ngấp nghé 30. Cũng 1 tỷ ra đi là ít... Làm lại khi còn có thể đi người em đáng trách

Rất nhiều ae cũng giống b nhưng mà cách vào bờ chỉ có cách chậm mà chắc là an toàn nhất ae ah, đi từ cây lúa đi lên, chứ k phải ngày 1 ngày 2 là gỡ đc, chúc ae vững tin bám xs truyền thống để về bờ, mình 28t rồi cũng chưa lập gđ giống ae. Nên cũng hiểu cảm giác đó.

Rất nhiều ae cũng giống b nhưng mà cách vào bờ chỉ có cách chậm mà chắc là an toàn nhất ae ah, đi từ cây lúa đi lên, chứ k phải ngày 1 ngày 2 là gỡ đc, chúc ae vững tin bám xs truyền thống để về bờ, mình 28t rồi cũng chưa lập gđ giống ae. Nên cũng hiểu cảm giác đó.
Bác có thể cs cho e cách ko ạ em lạc lõng chơi vơi ko biết phải bắt đầu từ đâu nữa ạ. U mê rôi ạ

Nếu dứt bỏ đx thì dứt đi em ạ. Máu đã ngấm. Ăn 1 2 đồng là muốn ăn to muốn lấy lại cái đã mất và lại 1 vòng lặp lại. Càng lúc càng sa lầy thôi. Tôi cũnh bỏ rồi. Để tài khoản lại vào diễn đàn xem anh em chơi vui chứ tôi ko chơi gì nữa. Còn người là còn làm lại đx. 25 tuổi còn sớm lắm. Tôi cũng ngấp nghé 30. Cũng 1 tỷ ra đi là ít... Làm lại khi còn có thể đi người em đáng trách
Lạc lõng quá a ạ , biết là càng chơi càng thua nhựg tiền lãi hàng tháng mấy chục triệu giờ đi lam gì để được ngần đó tiền để đóng lãi☹️

Đâu đó hình ảnh là tôi trong câu chuyện của bạn. Nhưng tôi lại có vợ và 1 cu con 2t cũng ko chịu đc nữa đang trên đà ly hôn... Chơi vơi. Nhục nhã. Ko biết đâu là định hướng 1 lối thoát
Đời quá sai lầm

Cố lên người ae, còn trẻ còn cơ hội,…Nhiều người thời Dịch bệnh này còn không còn sức khoẻ, tính mạng để tiêu tiền mình làm ra nữa,…Vẫn cứ phải cố gắng sống và bước tiếp???
Kiểu này thi sống ko bằng chết a ạ. Luc nao cũnv suy nghĩ lo tiền ngay nao cũng vài triệu đi cướp cũng ko đươc như thê

Anh em à báo về gia đình xin cấp một số vốn nhất định khoảng 200tr để đánh lô
Sắp tới có sự kiện về bờ thần tốc ae chia tiền ra để về bờ nhé , đừng nản

Bác có thể cs cho e cách ko ạ em lạc lõng chơi vơi ko biết phải bắt đầu từ đâu nữa ạ. U mê rôi ạ
Nếu thật sự không gồng nổi 1 tháng có 5-10tr vốn để chơi thì ae nên báo gia đình. Mà đã báo gia đình thì ae hãy xác định bỏ luôn lô đề. K nên để ảnh hưởng đến gia đình hãy xem đây như kiểu là 1 trò chơi online giải trí chứ cứ tham là mất thôi ae ah

Đọc dòng tâm sự của e cũng thấy được con đường con số nó gian nan thế nào. Do vậy mình còn trẻ nên kìm chế cảm xúc,sống chậm lại rồi sẽ có ngày sẽ vươtk qua gian nan e ah.

Anh em à báo về gia đình xin cấp một số vốn nhất định khoảng 200tr để đánh lô
Sắp tới có sự kiện về bờ thần tốc ae chia tiền ra để về bờ nhé , đừng nản
Nói thế mà cũng nói dk ngta đang nợ nần ngập đầu tâm lý hoang mang dám bảo vay 200tr để chơi tiếp mà chưa biết hoản cảnh người ae đó ra sao khuyên vào chỗ chết giỏi thật.

Nên mới nói trên diễn đàn mấy chục nghìn vậy mấy người về dk bờ và mấy chục ngìn ra đảo