Tâm sự - Tâm sự tuổi trẻ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự tuổi trẻ

Em chào tất cả mn ạ.Em đang rất xa bờ Và em muốn mn giúp em lời khuyên tốt nhất ạ: em chơi lotobet 4 ngày ăn được 34m em rút ra để tài khoản rồi nhưng đến hôm 17/9( m1 âm) em đánh từ sáng đến tối lúc nào vào đánh là gãy thông mỗi khoảng em đánh cách nhau 2-3h giờ em âm cả vốn và còn nợ 40tr em đang rất khó khăn và stress nặng tâm lý nữa còn mấy tháng nữa là đến tết rồi mà bây giờ thì công việc em đang làm thì ít việc nên lương thấp.Giờ em thấy hoang mang quá ạ.em chỉ mới 20t mà đã nghiện ngập cờ bạc đầy người rồi trong khi thằng bạn đi làm cùng em bây giờ thì tự mua được xe cho mình và dư được tiền còn em thì nợ ngập đầu. Mặc dù 40tr thì nó không phải quá lớn nhưng mà mỗi tháng em được lương em tiêu chơi thua chứ không 4-5 tháng là em trả được hết nợ vì em không cờ bạc rượu bia-hát hò gì cả. Em cảm ơn mn đã lắng nghe câu chuyện của em ạ tks all

Đính kèm

• 225.3 KB Lượt xem: 257
  • 213.5 KB Lượt xem: 265
Các hạ thật là vãi lồng nên tìm hiểu pp chơi , và đừng cay cú chơi gì cũng có cái lối đi về bờ của nó bạn ơi

Thật ra nếu bạn tìm đúng người chơi đúng người hướng dẫn cho bạn chắc chắn ban sẽ k thua . vì bạn thấy đấy , chính bản thân bạn cũng đã lãi rồi , nhưng m chắc 1 điều b máu gỡ nên thua ngược lại ( đó là lòng tham thôi )

Em chào tất cả mn ạ.Em đang rất xa bờ Và em muốn mn giúp em lời khuyên tốt nhất ạ: em chơi lotobet 4 ngày ăn được 34m em rút ra để tài khoản rồi nhưng đến hôm 17/9( m1 âm) em đánh từ sáng đến tối lúc nào vào đánh là gãy thông mỗi khoảng em đánh cách nhau 2-3h giờ em âm cả vốn và còn nợ 40tr em đang rất khó khăn và stress nặng tâm lý nữa còn mấy tháng nữa là đến tết rồi mà bây giờ thì công việc em đang làm thì ít việc nên lương thấp.Giờ em thấy hoang mang quá ạ.em chỉ mới 20t mà đã nghiện ngập cờ bạc đầy người rồi trong khi thằng bạn đi làm cùng em bây giờ thì tự mua được xe cho mình và dư được tiền còn em thì nợ ngập đầu. Mặc dù 40tr thì nó không phải quá lớn nhưng mà mỗi tháng em được lương em tiêu chơi thua chứ không 4-5 tháng là em trả được hết nợ vì em không cờ bạc rượu bia-hát hò gì cả. Em cảm ơn mn đã lắng nghe câu chuyện của em ạ tks all
Chơi gì thì chơi , bạn lên kiểm soát tâm lí trước

Cùng nỗi khổ

Chúc bạn sớm tìm được cách thoát , và bám được cao thủ đúng , như tôi cứ phải theo các cao thủ mới choiwi được chứ k dám tự chơi , chơi theo chủ tịch @TOHUNG cũng khá ổn đấy

Chơi thua rồi thì dừng ngay đi , chứ sao cứ thua rồi lại chơi , tham gỡ nên bị cuốn hết nhanh lắm đó bạn

Nói chung cần có pp và tâm lí ắt có ăn ok ok

cố gắng lên em dừng đc thì dừng luôn còn xác định đứng lên từ chỗ ngã a nghĩ e nên có bản lĩnh và phải kìm đc lòng tham của em! Pp chắc ai chơi gì cũng có,vì có pp là lòng tin nên mới thua. Nhưng thua của e là cách chia vốn cắt lãi/lỗ! Còn giờ bảo đc gấp thua gấp thì ko lại đâu em 95% là ra khơi,nếu e còn vốn nên theo một ct nào đó rồi trả dần đừng nóng vội trả nợ rồi lại nợ thêm khổ ra e ak! Chúc em vững tâm

Người ae nên dành 1ngày để đọc và nghiệm tất các phương pháp chơi của các cao thủ và cách vào vốn thế nào là hợp lý. Từ đó ắt sẽ có hướng đi đúng cho bản thân mình. Mọi nút thắt đều cần thời gian, người ae bình tĩnh đừng nóng vội
Chúc người ae vững tay chèo qua đoạn khó khăn này ?

Chắc bác này khả năng hay làm hỏng hàng

Bạn nên nghỉ chơi bet 1 thời gian
Tìm hiểu cách chơi của các ct trong nhóm rồi bám càng theo 1ct mà mình cảm thấy hợp rồi từ từ gỡ lại thôi
Chứ ko thể bùng ngày 1 ngày 2 mà lấy lại dc số tiền đã mất mình cũng từng như bạn mới đầu bập bẹ đánh số cũng vào chơi bet 1 2 ngày đầu cũng ăn dc xong hôm sau mất cả gốc lẫn lãi từ hôm đấy mình té luôn giờ quyết tâm bám càng theo các ct quan trong là kiểm soát dc tâm lí trong nhóm cũng nhiều ae lội ngược dc về bờ các ae làm dc thì mình cũng nên lạc quan lên 40tr coi như là 1 bài học ..theo đúng pp và cách vào vốn từ từ rồi sẽ gỡ lại dc thôi
Chúc ae thành công

tâm trạng của bạn lúc này mình biết là đang rất hối hận vài day dứt, nhưngthôi nghĩ tích cực lên tuổi còn trẻ tương lai còn dài tiền quan trọng thật đấy, nhưng nó không phải là tất cả tạm nghỉ thư giãn đầu óc đi sau đó suy nghĩ xem có nên tiếp tục ko bộ môn này chỉ kiếm thêm thôi ko giàu dc đâu

tâm trạng của bạn lúc này mình biết là đang rất hối hận vài day dứt, nhưngthôi nghĩ tích cực lên tuổi còn trẻ tương lai còn dài tiền quan trọng thật đấy, nhưng nó không phải là tất cả tạm nghỉ thư giãn đầu óc đi sau đó suy nghĩ xem có nên tiếp tục ko bộ môn này chỉ kiếm thêm thôi ko giàu dc đâu
Tham quá anh ạ kiểu vùa vào trúng lại đánh thêm ấy lãi 1-2tr lại đánh to hơn muốn lãi to hơn.rồi lại về O

Bạn nên nghỉ chơi bet 1 thời gian
Tìm hiểu cách chơi của các ct trong nhóm rồi bám càng theo 1ct mà mình cảm thấy hợp rồi từ từ gỡ lại thôi
Chứ ko thể bùng ngày 1 ngày 2 mà lấy lại dc số tiền đã mất mình cũng từng như bạn mới đầu bập bẹ đánh số cũng vào chơi bet 1 2 ngày đầu cũng ăn dc xong hôm sau mất cả gốc lẫn lãi từ hôm đấy mình té luôn giờ quyết tâm bám càng theo các ct quan trong là kiểm soát dc tâm lí trong nhóm cũng nhiều ae lội ngược dc về bờ các ae làm dc thì mình cũng nên lạc quan lên 40tr coi như là 1 bài học ..theo đúng pp và cách vào vốn từ từ rồi sẽ gỡ lại dc thôi
Chúc ae thành công
Dạ em cảm ơn a ạ